Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

จะไปแคร์ทำไมถ้าแฟนทิ้ง

จะมานิ่งอยู่ทำไมล่ะเพื่อนเอ๋ย

ยังมีคนรักเรามากอย่าละเลย

พ่อแม่ไงถ้าไม่เคยลองคิดดู 

prayna71club ( เต่า )

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 09:57:56 ก่อนเที่ยง
จะไปแคร์ทำไมถ้าแฟนทิ้ง

จะมานิ่งอยู่ทำไมล่ะเพื่อนเอ๋ย

ยังมีคนรักเรามากอย่าละเลย

พ่อแม่ไงถ้าไม่เคยลองคิดดู 

แหล่ม.......
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

"ทะเล...หาดทราย...เกลียวคลื่น
ลมพัด...เย็นรื่น...ไหวไหว
คลื่นซัด...มาพลัน...หวั่นใจ
กางเกงใน...หลุดหาย...กลางทะเล"

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

รัก แท้....เป็นตำนาน
รัก สิ้นลมปราณ....เป็น....บทประพันธ์
รัก ไม่แปรผัน....เป็น....นิยาย
รัก จนวันตาย....เป็น....นิทาน
รัก ตลอดกาล....เป็นละคร
รัก อยู่ทุกข์ตอน....เป็น....ละครน้ำเน่า
รัก ไม่เคยเก่า....เป็น....จริงช่วงแรก
รัก ในความแปลก....เป็น....คำฮิต
รัก ด้วยชิวิต....เป็น.....ลิเก
รัก ไม่โลเล....เป็น....ความฝัน
รัก เธอนิรันดร์....เป็น....ชื่อเพลง
รัก นะตัวเอง....เป็นเด็กอมมือ
รัก ซื้อสัตย์....เป็น....คำลวง
รัก หมดทรวง....เป็น....คำติดปาก
รัก เธอมาก....เป็น....คำฮอต
รัก เดียวตลอด....เป็น....เป็นไปมิได้ 

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับพี่น้อง เมื่อวานทำเนียนหยุดอยู่บ้าน

แต่ไม่ได้เข้าเวป ช่วงเช้าไฟดับ กล่องส่งสัญญาณเน็ตตัด

กรรมแท้ แถมน้องที่ปล่อยสัญญาณก็ไม่อยู่บ้าน เลยเข้าไม่ได้

แต่จามทั้งวันเลย รู้สึกเหมือนมีใครมาโพสพาดพิงยังไงไม่รู้ อย่าให้รู้ตัวนะ

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:01:33 ก่อนเที่ยง
ไอ้จิ๋วมาเหรอ?

;) ไม่รู้จะโฟส อะไรพี่เบริ์ด ช่วงนี้ เห็นเพื่อนๆใน facebook อกหักกัน ก็เลยสร้างกะแส บ้าง

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

วันสงกรานต์ ไปหาขับรถเล่นกันไหม ถ้า ว่างๆกัน

ได้เสมอครับพี่ทัช ขอพิกัด ไปทะเลกันไม

ส.ว เขี้ยว เรื่องที่เรา คุยกันใน facebook ทางนู้นไฟเขียวแล้ว สานต่อเอาเอง

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:20:15 ก่อนเที่ยง
ได้เสมอครับพี่ทัช ขอพิกัด ไปทะเลกันไม
ดีครับว่าแต่จะแซดมอไซ หรือ ซิ่งเก๋ง ดี

สองล้อ พาเพลิน ดีกว่าครับ

ปล.เค้าจะฟ้องครูอังคณา

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:22:18 ก่อนเที่ยง
ส.ว เขี้ยว เรื่องที่เรา คุยกันใน facebook ทางนู้นไฟเขียวแล้ว สานต่อเอาเอง

รับทราบปฎิบัติครับ...

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:17:15 ก่อนเที่ยง
วันสงกรานต์ ไปหาขับรถเล่นกันไหม ถ้า ว่างๆกัน

ว่างครับเป็น รปภ. ถึงวันที่ 16 ครับ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:34:25 ก่อนเที่ยง
สองล้อ พาเพลิน ดีกว่าครับ

ปล.เค้าจะฟ้องครูอังคณา

ไรอ่ะ..งง  ใครคือครูอังคณา...อิอิ

ผมก็ งง ครับ ครู อังคณา เห็นใน facebook พูดถึงจังเลย จะฟ้องครูอังคณา

offoziz2

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 11:36:20 ก่อนเที่ยง
ผมก็ งง ครับ ครู อังคณา เห็นใน facebook พูดถึงจังเลย จะฟ้องครูอังคณา

ไปหาดูในยูทู้ป พิมคำว่าครูอังคณา
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

อ้างจาก: offoziz2 เมื่อ เมษายน 10, 2012, 11:59:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 11:36:20 ก่อนเที่ยง

ไปหาดูในยูทู้ป พิมคำว่าครูอังคณา
เรื่องไม่เป็นเรื่องในโลกไซเบอร์

พี่ทัชแล้ว จะไปขับรถเล่นกันวันไหน เอาแบบชิวๆ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:17:15 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 10, 2012, 10:20:15 ก่อนเที่ยง

จะไปไหนกันบอกผมด้วย ผมจะหนีงานไปด้วย กลับมา ลาออก ตามนั้น

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

แก้ว โซนรั่ว