Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:43:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:38:24 หลังเที่ยง
หมด..ฟิว แล้วน้อง
ปล.หมอเบริดถ้าสะดวกหรือไม่ยังไงที่จะทำเจ้าจบพรุ่งนี้แจ้งด้วยนะครับ
ผมจะได้ว่างโปรแกรมถูก
ผมคงยังต้องเคลียร์รถใกล้ๆก่อนนะครับพี่
ไว้ว่างๆจะแจ้งอีกทีครับ
มันไม่ยากหรอกครับ
แต่เวลายังไม่ลงตัวครับพี่
ไม่แน่อาจหาเองที่ดอนเมือง

อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:42:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:38:24 หลังเที่ยง
ปล.หมอเบริดถ้าสะดวกหรือไม่ยังไงที่จะทำเจ้าจบพรุ่งนี้แจ้งด้วยนะครับ

กรรม วันนี้ยิ่งเซ็งๆ
ทำไงได้ ฟ้าฝนไม่เป็นใจ..พี่ก็เซ็ง

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:46:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:42:00 หลังเที่ยง

กรรม วันนี้ยิ่งเซ็งๆ
ทำไงได้ ฟ้าฝนไม่เป็นใจ..พี่ก็เซ็ง

นั่นสิครับ หรือจะไปลาบบัญชา ดีครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

เอส ณ.โซนรั่ว

คืนนี้ไม่ออกไปไหนครับ จะนอนแล้ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

เอส ณ.โซนรั่ว

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

กลับมาแล้วครับ เมื่อกี้แวะไปซื้อของที่บิ๊กซีกลับบ้านแอลแอ หมดไป 2200 บาทไทย

ยังไม่ได้เดินทางไปถึงไหนเลย แล้วไปกลับมาสงสัยตัวเบาหวิวแน่เลย อิอิ แต่ก็เอาเหอะ

นานๆไปที ต้องทำใจ ลูกเขยหัวแก้วหัวแหวนซะด้วยสิ เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้ อิอิ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:59:16 หลังเที่ยง
คืนนี้ไม่ออกไปไหนครับ จะนอนแล้ว

จะออกไปไหน....ฝนมันตกต้องย้ายตู้ดิครัฟ...อิอิ
อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:02:51 หลังเที่ยง
กรรม นอนกันหมด อิอิ

แกนี่ก็เซ็งได้ทุกวันเลยนิ..

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:32:12 หลังเที่ยง

กลับมาแล้วครับ เมื่อกี้แวะไปซื้อของที่บิ๊กซีกลับบ้านแอลแอ หมดไป 2200 บาทไทย

ยังไม่ได้เดินทางไปถึงไหนเลย แล้วไปกลับมาสงสัยตัวเบาหวิวแน่เลย อิอิ แต่ก็เอาเหอะ

นานๆไปที ต้องทำใจ ลูกเขยหัวแก้วหัวแหวนซะด้วยสิ เสียเงินไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้ อิอิ

จะใช้เวลาเดินทางกี่ชั่วโมงคำนวณแล้วหรือยัง ไป ร้อยเกิน ช่วงสงกรานต์เนี่ย..

8-10 ชัวโมงครับ ลุงเขี้ยว ขับไปเรื่อยๆครับไม่เน้นความเร็ว

ออกเช้าวันที่ 11 เวลาน่าจะประมาณตีสี่ครับ ไปรับพี่สาวแนน

ที่บางเขนแล้วก็ยิงยาวเลยครับ ผมไม่ถนัดขับรถกลางคืนครับ

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:41:54 หลังเที่ยง

8-10 ชัวโมงครับ ลุงเขี้ยว ขับไปเรื่อยๆครับไม่เน้นความเร็ว

ออกเช้าวันที่ 11 เวลาน่าจะประมาณตีสี่ครับ ไปรับพี่สาวแนน

ที่บางเขนแล้วก็ยิงยาวเลยครับ ผมไม่ถนัดขับรถกลางคืนครับ
เดินทางปลอดภัยครับ
ปล.ผมไม่ชอบขับรถกลางขากลางแขนครับ

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:47:01 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:41:54 หลังเที่ยง

เดินทางปลอดภัยครับ
ปล.ผมไม่ชอบขับรถกลางขากลางแขนครับ

คิดจะตั้งคณะตลกกันมั้ยครับพี่

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: offoziz2 เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:46:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 04:26:54 หลังเที่ยง
ขอให้แพ้ TOT 1-0

กลับมาแล้ว  ด้วยสกอร์ 2-1 

วันที่ 29 จะยิงให้ไส้แตก
แล้วงานที่รับมอบหมายว่าไง"พ่อเลี้ยง"
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:37:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 09:59:16 หลังเที่ยง

จะออกไปไหน....ฝนมันตกต้องย้ายตู้ดิครัฟ...อิอิ
อ้างจาก: braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:02:51 หลังเที่ยง
กรรม นอนกันหมด อิอิ

แกนี่ก็เซ็งได้ทุกวันเลยนิ..

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:32:12 หลังเที่ยง

จะใช้เวลาเดินทางกี่ชั่วโมงคำนวณแล้วหรือยัง ไป ร้อยเกิน ช่วงสงกรานต์เนี่ย..

แวะไปออฟฟิต พี่เขี้ยวดีไหมเนี่ย 555+

offoziz2

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:52:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: offoziz2 เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:46:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 04:26:54 หลังเที่ยง
ขอให้แพ้ TOT 1-0

กลับมาแล้ว  ด้วยสกอร์ 2-1 

วันที่ 29 จะยิงให้ไส้แตก
แล้วงานที่รับมอบหมายว่าไง"พ่อเลี้ยง"

เพิ่งกลับบ้านเมื่อคืน วันนี้นอนยาว  ตื่นมาไปดูบอล

พรุ่งนี้จัดการให้ครับ จะมาแจ้งรายละเอียดให้ทราบ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

รัยกันมาถึงก็ไปนอน..แต่ไมยังออนกันอยู่....อิอิ

นอนดีกว่า ไม่ไหวจะง่วง ราตรีสวัสดิ์ครับ