Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ไจ้ ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 12:29:41 ก่อนเที่ยง
ถึงบ้านเเล้วครับชายผู้น่าสงสาร...อิอิอิ
น่าสงสารจังคุณพี่+1
เดี๋ยวพาไปเที่ยวแก่งกระจาน..อิอิ

พรุ่งนี้ผมไม่อยู่บ้านนะครับ
จะไปเดิน เซ็นทรัล....อรัญฯ  ซะหน่อย
ไฮโซมั้กๆ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

sabaijai โซนรั่ว

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 12:02:50 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sabaijai โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 12:00:24 ก่อนเที่ยง
สงสัยติดฝน กลับกันยังไม่ถึง  อิ อิ
เข้านอนก่อนดีฝ่า 5 55 +
ฝันดีทั้งโซนครับ..
การ์ดเชิญงานแต่งที่ให้มา
อาจจะไม่ค่อยเรียบร้อยนิดนึงนะครับ
มันลุยมาเยอะ

ครับพี่ ไม่เป็นไรครับ.
ผมฝากข่าวดีนี้
ถึงพี่ๆโซนรั่ว...ลั้ลาทุกท่านด้วยครับ

หากไม่เหมาะสม ประการใดต้องขออภัย พี่ๆทุกท่านมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ.
ขอบคุณครับ.
เต่าครับ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

พรุ่งนีไม่อยู่นะครับ ลา 1 วันไปยุธยารับกล่องเล็กมากรุงเทพ

วันพุธออกเดินทางไปแอลเอ แต่เช้ามืด อิอิ

ราตรีสวัสดิ์ครับ กว่าจะลงรูปหมด ตาลายเกิ้น

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ตื่นมาทำไรหว่าแต่เเช้าวันหยุด

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ใครจะไปงานมอเตอร์โชว์ โทรมาบอกกันด้วย ว่าไปกี่โมงครับ ตามน้ำ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ตื่นมาไมกันแต่เช้า วันนี้วันหยุดไม่ใช่เหรอ

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง ล้อหมุนไปยุธยาก่อนครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

เพิ่งกลับมาถึง เมื่อคืนติดฝน เลยเพิ่งถึง อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

เอส ณ.โซนรั่ว

กลับมาแล้วจากสงขลา ผลบอล เสมอ กัน 2-2

มีอย่างที่ไหน มีการฟาวร์ หน้ากรอบเขตโทษ มีผู้เล่นเจ็บกรรมการเรียก ผู้เล่นเข้ามาหา

แต่ฝั่งตรงข้าม อาสัยจังหวะชุลมุล เอามือจับบอลโยนให้ไหลกลิ้งไปกับพื้น และยิงเข้าประตูไป (ลูกบอลกลิ้งอยู่มันนิ่งแล้วหรอ)

กรรมการผู้ตัดสินกลางสนาม ให้เป็นประตูขึ้นนำ 3-1 แต่พอ ท่าน ดร. และ ผู้ประเมินผู้ตัดสินลงมาชี้แจ้ง กฎ

กลับประตูที่ยิงเข้าไม่ได้.....55555 ................กรรมการบอลไทย ตัดสินได้ห่วยแตกมากกกกกกกกก

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:56:04 ก่อนเที่ยง
กลับมาแล้วจากสงขลา ผลบอล เสมอ กัน 2-2

มีอย่างที่ไหน มีการฟาวร์ หน้ากรอบเขตโทษ มีผู้เล่นเจ็บกรรมการเรียก ผู้เล่นเข้ามาหา

แต่ฝั่งตรงข้าม อาสัยจังหวะชุลมุล เอามือจับบอลโยนให้ไหลกลิ้งไปกับพื้น และยิงเข้าประตูไป (ลูกบอลกลิ้งอยู่มันนิ่งแล้วหรอ)

กรรมการผู้ตัดสินกลางสนาม ให้เป็นประตูขึ้นนำ 3-1 แต่พอ ท่าน ดร. และ ผู้ประเมินผู้ตัดสินลงมาชี้แจ้ง กฎ

กลับประตูที่ยิงเข้าไม่ได้.....55555 ................กรรมการบอลไทย ตัดสินได้ห่วยแตกมากกกกกกกกก

เจ้าบ้านเค้าเลี้ยงดี ตามน้ำ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

Highlight Wuachon United - BB-CU FC.

ลองดูนาที ที่ 8.33 ให้ดูว่า ลูกมันนิ่งแล้วหรอ ก่อนเล่นฟรีคิก
!

offoziz2

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 10:56:04 ก่อนเที่ยง

ไลน์แมนคู่เมืองทอง-ชัยนาท โดนแบนไม่มีกำหนด  กรรมการโดนพัก3เดือน

ตอนนี้เค้ากำลังเพ็งเล่งกรรมการรับงาน หรือไม่ได้มาตรฐาน  ถ้าตรวจเทปย้อนหลังเจอ โดนหนัก

บอลมันไปไกลถึงลีคระดับประเทศ กรรมการผู้ตัดสินยังล้าหลังอยู่ลีค อบต 
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

SCG เมืองทอง  VS  TOT นี้วันนี้ 18.00 น.

ศึกแห่งศักดิ์ศรีแจ้งวัฒนะ 

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

อยู่แต่ห้องซื้อขายแล้วบอกแกลบๆ

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 08, 2012, 07:44:14 หลังเที่ยง
อยู่แต่ห้องซื้อขายแล้วบอกแกลบๆ

มานเกี่ยวไหมเนี่ย อยู่หน้าแรก มีกระทู้ไม่เคยดูแล้วเข้าไปดูเนี่ย ตามน้ำ

ว่าจะออกไป..ลั้ลลา ฝนดันตก..กำ