Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ถ้ามันตรงกับวันเสาร์พี่คงจะไม่ได้ไปร่วมเป็นแน่แท้....กรรม...

เอส ณ.โซนรั่ว

ตรงกับวันเสาร์นะดิพี่เขี้ยว ผมก็กลัวว่าไม่มีใครว่างเหมือนกัน... :P

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

แจ้งข่าวถึงพี่น้องในโซนรั่ว
ผมว่าจะถอดท่อน้าเปี้ยกลง มีใครสนใจจะรับไปเลี้ยงดูมั้ยครับ
แล้วก็ถังปาดอีกใบนึง ใครสนใจว่ามา ราคา เบาๆครับ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 05:51:27 หลังเที่ยง
ผมว่าจะถอดท่อน้าเปี้ยกลง มีใครสนใจจะรับไปเลี้ยงดูมั้ยครับ
แล้วก็ถังปาดอีกใบนึง ใครสนใจว่ามา ราคา เบาๆครับ

-ขอราคาท่อครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 05:58:26 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 05:51:27 หลังเที่ยง

-ขอราคาท่อครับ

ไวจริงๆพี่ทัศน์เนี่ย ราคาไม่แพงครับ ยิ่งถ้ามี037ด้วยนะ คุยกันง่าย 5555

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

offoziz2

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 03:13:27 หลังเที่ยง
มีของขายตามชายหาดไม อ้วนเดียวดาย

ไม่มีครับ เขตทหาร

แต่ถ้าอยากได้อารมแบบบางแสน ต้องเลยไปหาดนางรำครับ
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

แล้วจะให้ไปกินอะไร ละ อ้วน อยู่ กทม.กินแกลบ ไปสัตหีบ กินลมกับทราย..กำ คิดแต่ละที่พาลดน้ำหนัก

แก้ว โซนรั่ว

จะไปไหนกันอีก..เพิ่งกลับจากเขาใหญ่มาแท้ๆ ..ไปทะเลก็ดีเหมือนกัน..

พร้อมกับดื่มน้ำเค็มไปพลางๆ 555+

เอส ณ.โซนรั่ว

เอามาม่า ไปด้วยดีกว่า

ใครเคยลองยัง ต้ม มาม่า ใส่น้ำทะเล

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:15:35 หลังเที่ยง
จะไปไหนกันอีก..เพิ่งกลับจากเขาใหญ่มาแท้ๆ ..ไปทะเลก็ดีเหมือนกัน..

ทริปหน้าพี่ต้องไปให้ได้นะครับเพราะว่าผมไปไม่ได้

ไปทะเล ต้องไปเมืองหลวงพม่าด้วยครับ กล่องผมชอบ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ทริปไหนๆก็ไปไม่ได้......แกลบๆๆๆๆ :P :P :P

สงกราณต์ลา 5 วันนะครับ 11-15 ไปแอลเอ ตามนั้น

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:32:25 หลังเที่ยง

ไปทะเล ต้องไปเมืองหลวงพม่าด้วยครับ กล่องผมชอบ
ขอประทานอภัยพม่าเปลี่ยนเมืองหลวงมา3-4ปีแล้วครับ ถ้าจะให้เหมาะสม ต้องเติมคำว่า...เก่า...ไปด้วย

ถ้า ได้ขับ โชว์ตัว2นัด มีค่าน้ำมันแน่พี่ ไม่แกลบ

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:36:18 หลังเที่ยง
อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 07:32:25 หลังเที่ยง

ขอประทานอภัยพม่าเปลี่ยนเมืองหลวงมา3-4ปีแล้วครับ ถ้าจะให้เหมาะสม ต้องเติมคำว่า...เก่า...ไปด้วย

ขอโทษทีครับ ไม่ได้ติดตามข่าวสารเลย กรรมแท้เหลา อดย่างกุ้งเลย  :P

เอ้ ณ โซนรั่ว

เขามุงดูอะไรกัน กุ้งไม่ชอบ ชอบน้องกุ้ง