Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

offoziz2

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 10:08:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 08:48:52 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ

วันนี้มีงานแต่เช้าเหมือนกัน
ต้องตื่นเร็วเลย....ฮือๆๆๆๆ

วันนนี้ช่วงเย้นจากที่นัดกับ สว.ทัศน์ว่าจะทำเบรครถให้
ต้องขอเลื่อนเป้นพรุ่งนี้นะครับ

วันนี้ต้องไปร่วมงานศพแม่ของผู้อำนวยการบริษัทแถวๆพระราม3
ต้องออกตัวเร็วนิดนึงจึงไม่สะดวกรับแขกครับ

จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

วันพุธ พี่ออกนอนพื้นที่ไม่ได้ครับ มีนัดดูตัวเจ้าหมูดำตอน18.00น
ปล.เบริดมาซ่อมที่คอนโดได้ไหม จะได้ทำทั้ง92/97 ให้จบไปเลย
พี่จะได้ไม่เสียนัดอีกที่แรกเขานัดดูตัววันนี้พี่ก็เลื่อนเขาเป็นพรุ่งนี้ จึงไม่อยากเลื่อนอีก แต่ถ้าไม่สะดวกก็เป็นไรครับ

ไปทำที่คอนโดเกรงว่าจะไม่สะดวกเรื่องเครื่องมือและอะไหล่นะครับ
ที่บ้านผมขาดเหลืออะไรยังหาซื้อหรือมีสำรองได้บ้างครับ
ผมไม่กำหนดเวลาครับ
ว่างแล้วค่อยทำก็ได้ครับ
ระหว่างนี้ผมจะได้ทะยอยทำรถคนอื่นเรื่อยๆไปด้วยครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

BJC

ห้องนี้เค้าแรงจริงๆเลย เผลอแป๊บเดียวขึ้นหน้า52แล้ว

ได้กินในสิ่งที่ไม่อยากกิน
ได้นอนในที่..ที่ไม่อยากนอน
จะสำมะเหียกอันใด...กับชีวิตในต่างแดน

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

แว๊บมาตอนกลางวัน อิอิ เดี๋ยวไปส่งของต่อแถวบางนา

แวะไปหาน้ำมีฟองกิน แถวบ้านพี่ลมโชยดีกว่าเนอะ 55+

ลมโชย...BANG NA

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 01:06:18 หลังเที่ยง

แว๊บมาตอนกลางวัน อิอิ เดี๋ยวไปส่งของต่อแถวบางนา

แวะไปหาน้ำมีฟองกิน แถวบ้านพี่ลมโชยดีกว่าเนอะ 55+

ยินดีครับพี่หนุ่ย แต่ผมทำงานอ่ะดิครับ เลิกงาน 6โมงเย็น
เบอร์บัญชี เดชชัย 1712070950 ทหารไทย
TEL.0865548329

ถ้ารถคุณอยากใหม่...อยากสวย
**คลิ๊กที่ภาพเลยครับ แล้วคุณจะพบกับสิ่งใหม่ๆๆ**

offoziz2

อ้างจาก: หนุ่ย ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 01:06:18 หลังเที่ยง

น้ำมีฟอง สงสัยน้ำแฟ๊บแหง๋ๆ ;)
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

อ้างจาก: ลมโชย...BANG  NA เมื่อ เมษายน 03, 2012, 01:10:08 หลังเที่ยง

ยินดีครับพี่หนุ่ย แต่ผมทำงานอ่ะดิครับ เลิกงาน 6โมงเย็น
ขอบคุณครับพี่ ผมก็แซวเล่นเฉยๆ ไม่รู้ว่าจะเสร็จงานเมื่อไหร่

ไปส่งของ BIG C เม็กกะบางนาครับ ยังไม่รู้เลยมันอยู่ตรงไหน อิอิ

อ้างจาก: offoziz2 เมื่อ เมษายน 03, 2012, 01:22:28 หลังเที่ยง

น้ำมีฟอง สงสัยน้ำแฟ๊บแหง๋ๆ ;)
เป็บซี่มั่งเหอะ แหมๆ คุณมีอะไรในใจกับผมป่าวเนี่ยะ หลังไมล์เลย  :-[

ไปส่งของดีกว่า กว่าจะไปถึงรถติดมากมาย ไปเส้นไหนดี

๑๒๓๔

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 02, 2012, 11:23:13 หลังเที่ยง
ดูรูปกิจกรรมแล้วสวยดี
ภาพเล่าเรื่องได้เลย
มุมภาพปกติแต่คุณภาพแจ่มมาก

ตามนั้นครับพี่
แจ่มจริง

offoziz2

ร้อนร้อนแบบนี้  น่าไปทะเลเน๊อะ  คริคริ

สัตหีบ ใกล้ๆเอง

P&C GARAGE
MONKEY CLUB

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 01:03:08 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 10:08:57 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 03, 2012, 08:48:52 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่น้องทุกท่านครับ

วันนี้มีงานแต่เช้าเหมือนกัน
ต้องตื่นเร็วเลย....ฮือๆๆๆๆ

วันนนี้ช่วงเย้นจากที่นัดกับ สว.ทัศน์ว่าจะทำเบรครถให้
ต้องขอเลื่อนเป้นพรุ่งนี้นะครับ

วันนี้ต้องไปร่วมงานศพแม่ของผู้อำนวยการบริษัทแถวๆพระราม3
ต้องออกตัวเร็วนิดนึงจึงไม่สะดวกรับแขกครับ

จึงขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

วันพุธ พี่ออกนอนพื้นที่ไม่ได้ครับ มีนัดดูตัวเจ้าหมูดำตอน18.00น
ปล.เบริดมาซ่อมที่คอนโดได้ไหม จะได้ทำทั้ง92/97 ให้จบไปเลย
พี่จะได้ไม่เสียนัดอีกที่แรกเขานัดดูตัววันนี้พี่ก็เลื่อนเขาเป็นพรุ่งนี้ จึงไม่อยากเลื่อนอีก แต่ถ้าไม่สะดวกก็เป็นไรครับ

ไปทำที่คอนโดเกรงว่าจะไม่สะดวกเรื่องเครื่องมือและอะไหล่นะครับ
ที่บ้านผมขาดเหลืออะไรยังหาซื้อหรือมีสำรองได้บ้างครับ
ผมไม่กำหนดเวลาครับ
ว่างแล้วค่อยทำก็ได้ครับ
ระหว่างนี้ผมจะได้ทะยอยทำรถคนอื่นเรื่อยๆไปด้วยครับ
พี่เห็นว่ามาครั้งเดี๋ยวทำได้2คันจึงเสนอแบบนั้น
แต่เบริดว่าสะดวกที่บ้านเบริดก็ตามนั้นครับ

มีของขายตามชายหาดไม อ้วนเดียวดาย

ไปรแกรม เดือน พฤษภาคม 55 ครับพี่เบริ์ด

วันที่ 19-5-55  โดดมานี้....อิอิอิ

เดือนหน้าผมคง งดออกทริป

เดือนหน้ากองคาราวานเรามีงาน 5 กับ 19 เลย....
พี่คงอดไปร่วมเพราะมันเป็นวันเสาร์..แต่เดี๋ยวแพลนอีกทีนึง

แล้วของเดิอนนี้มีโปรแกรมเป็นเจ้าบ้านหรือเปล่าครับ

มีครับ วันที่ 21 เมษายน เจอชลบุรี

ส่วนเรื่องคาราวาน จะถามฝ่ายประชาสัมพันธ์ ให้เร็วที่สุดนะครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

แวะมาดู เค้าคุย'ไรกัน งง อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"