Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:43:06 ก่อนเที่ยง
เมาแล้วตื่นกันเช้าจัง แก๊ง ส.ว

ยังไม่ได้นอนเลยน้องเอ้ย.....มันวิ้งๆๆๆๆๆ คลื่นเหียน คล้ายจะเป็นลม..อิอิ

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:03:40 ก่อนเที่ยง
อย่าลืมเหล็ก จับ ท้าย SP นะครับ พี่ เอ้ ขอบคุณครับ
92 เค้าไม่มีเหล็กจับท้ายไม่ใช่เหยอ....หรือว่ามีหว่า...

sabaijai โซนรั่ว

วันนี้ผมตั้งใจอยากจะไปดูงานมอเตอร์โชว์  ยังหาตั๋วฟรีไม่ได้ เศร้า....  T__T
ไม่รู้ ราคาบัตรเข้างานราคาเท่าไหร่...  
พี่ๆ ท่านใดรู้ แจ้งผมทีครับ อยากไปจริงๆ..

เอส ณ.โซนรั่ว

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:03:40 ก่อนเที่ยง
อย่าลืมเหล็ก จับ ท้าย SP นะครับ พี่ เอ้ ขอบคุณครับ

เงื่อนไขส่งมอบ

BB-CU ชนะหรือเสมอ อาร์มมี่UTD เย็นนี้BB-CUมีแต้มกลับบ้าน

พี่ทัศน์มีกันตกกลับบ้านเหมือนกัน หลอกหลอน ตามนั้น

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:14:24 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 08:43:06 ก่อนเที่ยง
เมาแล้วตื่นกันเช้าจัง แก๊ง ส.ว

ยังไม่ได้นอนเลยน้องเอ้ย.....มันวิ้งๆๆๆๆๆ คลื่นเหียน คล้ายจะเป็นลม..อิอิ

92 เค้าไม่มีเหล็กจับท้ายไม่ใช่เหยอ....หรือว่ามีหว่า...
เดิมๆ มันไม่มีมาจากโรงงานครับพี่ แต่จะหามาใส่ไว้ กันชุดสีช่วงท้ายหักตรงจุดยึดครับ

อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:17:21 ก่อนเที่ยง

BB-CU ชนะหรือเสมอ อาร์มมี่UTD เย็นนี้BB-CUมีแต้มกลับบ้าน

พี่ทัศน์มีกันตกกลับบ้านเหมือนกัน หลอกหลอน ตามนั้น
ตามนั้นครับพี่ ไม่ต้องเสียตังส์ใช่ไหมครับ อิอิเนื่องจาก ฉลองบอลมีแต้ม อิอิ

bonus23

สวัสดีตอนสายๆครับพี่ๆรวมโซน    รวมเชียร์  BB-CU สู้ๆ

ผมขอออกไปทำงานก่อนครับ  ปากเกร็ด-คลองสี่วา(มหาชัย)ฟิ้วๆ

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:20:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:17:21 ก่อนเที่ยง

ตามนั้นครับพี่ ไม่ต้องเสียตังส์ใช่ไหมครับ อิอิเนื่องจาก ฉลองบอลมีแต้ม อิอิ

โธ่!!!พี่ก็รู้...ว่าติดเชื้อ แกลบ แกลบ มาจากพี่เขี้ยว 555

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

คุย'ไรกัน "งง" ท้ายแบนหลอกหลอน ตามนั้น อิอิ

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:19:06 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:14:24 ก่อนเที่ยง

เดิมๆ มันไม่มีมาจากโรงงานครับพี่ แต่จะหามาใส่ไว้ กันชุดสีช่วงท้ายหักตรงจุดยึดครับ

พี่ก็ว่าอยู่แหละ  มันไม่คุ้นกันตก  คุ้นแต่ท้ายตกเพราะมันแตก...อิอิ

อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:23:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:20:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:17:21 ก่อนเที่ยง

โธ่!!!พี่ก็รู้...ว่าติดเชื้อ แกลบ แกลบ มาจากพี่เขี้ยว 555

โธ๋!!!....พี่ก็รู้..ตอนนี้เชื้อแกลบๆลามไปถึง อาร์ลัง ท่านเทพแล้วครับ...

ปอลอ. น้องเต่า แท็กซี่  บัตรมอเตอร์โชว์ ติดต่อลุงเบิ้มเลยครับ
        น่าจะยังพอมีเหลือๆอยู่มั้งครับ (ลุงแก้ว)

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:27:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:24:40 ก่อนเที่ยง
คุย'ไรกัน "งง" ท้ายแบนหลอกหลอน ตามนั้น อิอิ
หลอกหลอนกันไปเลย

ใครไม่รู้คง งง ทำไมไอ้โซนรั่วฯ ท้ายแบนเพียบเรยยยยยยยย อิอิ

ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

กล่องรู้ว่าซื้อท้ายแบนไม่เท่าไหร แต่ถ้ากล่องรู้ว่า มีกิ๊กที่ไม่แบน งานนี้ยาว...

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:41:03 ก่อนเที่ยง
กล่องรู้ว่าซื้อท้ายแบนไม่เท่าไหร แต่ถ้ากล่องรู้ว่า มีกิ๊กที่ไม่แบน งานนี้ยาว...

ม่ายอาววววววววว ม่ายพูดดดดดดดดดดดด อิอิ
ปล.เมียผมเธอบอกว่า โรง'บาลไม่ต้องไป ไปวัดเลยทีเดียว จบข่าว

sabaijai โซนรั่ว

อ้างจาก: เขี้ยว ณ.โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:30:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เอ้  ณ โซนรั่ว เมื่อ มีนาคม 31, 2012, 09:23:28 ก่อนเที่ยง

โธ๋!!!....พี่ก็รู้..ตอนนี้เชื้อแกลบๆลามไปถึง อาร์ลัง ท่านเทพแล้วครับ...

ปอลอ. น้องเต่า แท็กซี่  บัตรมอเตอร์โชว์ ติดต่อลุงเบิ้มเลยครับ
         น่าจะยังพอมีเหลือๆอยู่มั้งครับ (ลุงแก้ว)

ขอบคุณมากครับพี่เขี้ยว    ติดต่อกับพี่แก้วเรียบร้อย แล้วครับ.
รับบัตรหน้างาน.

ขอบคุณพี่แก้วล่วงหน้าไว้  ณ.ที่นี้ด้วยครับ.

ขอบคุณจากใจ พี่ๆ ทุกท่านครับ....

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ตื่นเช้ามาคุยกับเค้าบ้าง

เตรียมหาของกินแล้วก็ก้มหน้าทำรถต่อไป
แล้วช่วงเย้นเจอกันที่สนามบอลนะครับ

ปล.ต้องเตรียมอุปกรณ์ประจำรถอีก
ใครรู้ว่ามีโรคประจำตัว เตรียมไปกันให้พร้อมนะครับ
ประเก้น โอริง หัวเทียน
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"