Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 08:29:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 07:49:15 หลังเที่ยง
แอบมาส่อง...รถ สว.เขี้ยว งามแท้เหลา
แต่..สีส้มถังกับสีส้มท้ายมันดูแปลกๆ
ผมมอง tzm อยู่ครับ Npro ด้วย

ไม่เปลี่ยน ค่ายหรอ

เอส ณ.โซนรั่ว

เงียบแท้หลา.....คิดถึงน้องเล็ก...หุหุหุ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ผมคือใคร...?

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 08:42:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เอส ณ.โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 08:29:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 07:49:15 หลังเที่ยง
แอบมาส่อง...รถ สว.เขี้ยว งามแท้เหลา
แต่..สีส้มถังกับสีส้มท้ายมันดูแปลกๆ

ขอความเห็นหน้อยครับ

bonus23

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 10:26:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 08:42:19 หลังเที่ยง

ขอความเห็นหน้อยครับ
บรีส โปรดีกว่า ครับพี่ทัศน์  หรือจะเอาเอวเคล็ดแบบผม  5555

ไม่เข้าใจ งง อะไร เอวเคล็ด ครับ หรือ ว่า แอล เอส หว่า

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

นอนดีกว่า ก้อ อน่าลืม  pM ฒษฬฆ็โ็ซญฯธฯ็ฮ.

bonus23

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 10:37:17 หลังเที่ยง
ไม่เข้าใจ งง อะไร เอวเคล็ด ครับ หรือ ว่า แอล เอส หว่า

ครับพี่  แอลเอสนั้นละ

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

นอนเหมือนกันครับ ร้อนต้องนอนเร็ว เกี่ยวกันป่าว อิอิ

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ขอบอกตัวจริงถ้าไม่จ้องจับผิด
ดูดีเลยครับ
แต่สีมันมืดไปนิดนึง
ถ้าได้SE98หละหล่อสุดๆ
ถ้าครูเค้าเลยมีไหม?
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 11:42:00 หลังเที่ยง
เห้นแล้วสะท้อนใจ

อ้างจาก: เบิร์ด ณ โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 24, 2012, 11:43:40 หลังเที่ยง
ขอบอกตัวจริงถ้าไม่จ้องจับผิด
ดูดีเลยครับ
แต่สีมันมืดไปนิดนึง
ถ้าได้SE98หละหล่อสุดๆ
ถ้าครูเค้าเลยมีไหม?

ว๊าว!!!.....หล่อเหมือนกันนิ...น้องฟองเบียร์..หล่อจังฮู้
ด.ช.มานะ ว่างเข้ามาช่วยด้วยเหรอ  ดช.เบส คงจะไม่ว่าง..อิอิ

ต้องไม่ให้ QC เข้าใกล้เกิน 2 เมตร ไม่งั้นโดนไม่ใช่น้อยครับ

SE 98 ครูเค้าน่าจะมีมั้ง แต่รอตากแบ็งค์ให้แห้งก่อน
อีกอย่างลุงชอบอะไรที่มันมืดๆอยู่แล้วคร๊าบ.....อิอิอิ

ตอนนี้ภายนอกยังขาดฝาไฟเลี้ยวหน้า+กันตก+บังโซ่
+บังโช็คหน้าหรือป่าวครับหรือว่ามีแล้วแต่ยังไม่ได้ใส่
รถออกจากเบิร์ดต้องมีบังโช็คด้วยนะครับ.....5555

แก้ว โซนรั่ว

เจ้าฟองเบียรืหล่อมากเลยครับ(นิพูดแบบคนไม่รู้จัก)
ปล.ถ้ารู้จักเค้าจะพูดอีกอย่าง..........

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 25, 2012, 06:33:50 ก่อนเที่ยง
ตื่นๆ...ไปทำงานกันได้แล้ว

ยังไม่ได้นอนเลย..มาชวนตื่นได้ไงอ่ะลุง...

อ้างจาก: ทัศน์ ณ. โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 25, 2012, 06:38:55 ก่อนเที่ยง
เจ้าฟองเบียรืหล่อมากเลยครับ(นิพูดแบบคนไม่รู้จัก)
ปล.ถ้ารู้จักเค้าจะพูดอีกอย่าง..........

รู้น่าว่าจะบอกว่าไง...เดี๋ยวจัดให้ไปอยู่กับ เทพ QC ก็แล้วกันนะ ห้ามเข้าใกล้เกิน 2 เมตร....อิอิอิ