Main Menu

ห้องเม้าท์ "สาวสาวสาว"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, มีนาคม 19, 2012, 02:04:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอ้ ณ โซนรั่ว

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

สวัสดีจิ๊กโก๋ยามบ่ายทุกท่านครับ...วันเกิดตาหนุ่ยมีใครจะไปบ้างครับ
เห็นเงียบๆกัน....ผมไปเปิดประเด็นไว้ใน "นัดกินเที่ยว" เข้าไปเบิ่งกันแหน่
ตามนี้เลย
วันอาทิตย์ที่ 15 เมษายน นี้ พี่น้องที่ว่างหรือไม่รู้จะไปไหน
เรียนเชิญไป HBD ตาหนุ่ย ที่อยุธยานะครับ  ลงชื่อและแจ้ง
จำนวนคนให้ตาหนุ่ยทราบด้วยครับ

ส่วนเรื่องเวลาและจุดนัดพบจะแจ้งอีกครั้งครับ

แก้ว โซนรั่ว

เปียกแน่ๆเลย..แต่ถ้ามีคนไปก็น่าไปนะ

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:22:53 หลังเที่ยง
เปียกแน่ๆเลย..แต่ถ้ามีคนไปก็น่าไปนะ

สวัสดีพ่อตา ไปเล่นน้ำที่ไหน

ปล. ตาหนุ่ย ไม่ได้ไป ร้อยเอ็ดหราครับ

อ้างจาก: Jew Figo เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:24:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:22:53 หลังเที่ยง

ปล. ตาหนุ่ย ไม่ได้ไป ร้อยเอ็ดหราครับ
ไปด้วยกันมั๊ยลูกจิ๋วของป๋า หนุ่ยกลับวันเสาร์ เอารถตู้จับเด็กมารับด้วย
ที่บางบัวทองก็ได้ ไม่อยากเปียก

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:32:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Jew Figo เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:24:52 หลังเที่ยง

ไปด้วยกันมั๊ยลูกจิ๋วของป๋า หนุ่ยกลับวันเสาร์ เอารถตู้จับเด็กมารับด้วย
ที่บางบัวทองก็ได้ ไม่อยากเปียก

ตอนนี้ น้องชายผมมันอยากเปียกมากเลย ป๋า พาไป ตั๊บ ตับ หน่อย อิอิ

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ไม่มีบ้านต่างจังหวัดให้กลับสงกรานต์ มีเมียก็ได้คนกรุงเทพหมด
อยู่ประจำสถานีที่กรุงเทพทุกปีเลย...เซ้งหวะ..

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: แก้ว โซนรั่ว เมื่อ เมษายน 12, 2012, 02:46:32 หลังเที่ยง
ไม่มีบ้านต่างจังหวัดให้กลับสงกรานต์ มีเมียก็ได้คนกรุงเทพหมด
อยู่ประจำสถานีที่กรุงเทพทุกปีเลย...เซ้งหวะ..

งั้นต้องหนี ไปเที่ยวอย่างเดียวเลย ท่านพี่.. แว็บไปแว็บมา

แฟนเก่า "..โทรมา..!!! ถามว่า..เที่ยงแล้ว.."กินข้าวกับอะไร"..!?!

กูตอบไป.."อย่างมั่นไจ" กินข้าวกับ.."เมียใหม่" แดกอะไรก็.."อร่อย" ทุกอย่าง..!?! ตามนั้น เวร

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: Jew Figo เมื่อ เมษายน 12, 2012, 03:43:17 หลังเที่ยง
แฟนเก่า "..โทรมา..!!! ถามว่า..เที่ยงแล้ว.."กินข้าวกับอะไร"..!?!

กูตอบไป.."อย่างมั่นไจ" กินข้าวกับ.."เมียใหม่" แดกอะไรก็.."อร่อย" ทุกอย่าง..!?! ตามนั้น เวร

เข้ามาอ่านอย่างกระชั้นชิด  ตามนั้นลุง

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

แวะมาดูเค้าคุย'ไรกัน งง ไปทำงานดีฝ่า

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

offoziz2

เย็นนี้ หมูกระทะ ดอนเมือง

ถ้าไม่มา เรื่องถึงครูอังคนาแน่!!!!
P&C GARAGE
MONKEY CLUB

ESSO2012

พรุ่งนี้จะไปเที่ยวไหนกัน เอ่ย.......................! มารับเค้าไปด้วยน้า......................! อิอิ
เอส 7 MOTO RACING TEAM

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เอส ณ.โซนรั่ว