Main Menu

รบกวนพี่ ปอนด้วยครับ pond_p สรุปว่าของจะเอาไหม พกง ไปแล้วก็ไม่ไปรับ

เริ่มโดย bank-ba, มกราคม 14, 2012, 12:42:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bank-ba

สรุปว่าโช้คผมนี่จะเอาไหมครับ ส่ง พกง ไปให้ก็ไม่ยอมรับ ของผมเสียค่าส่งนะครับ ไม่ได้ส่งฟรี

แล้วของก็ตีกลับมาแล้วด้วย

จะเอายังไงหรอครับ ถามไปก็ไม่ค่อยตอบผม จะให้ผมทำอย่างไงครับ

ถ้าไม่เอาแล้วผมก็ไม่ว่านะครับ ผมขอแค่ค่าส่งผมคืนพอ หรือถ้าพี่จะเอาจริงๆก็โอนเงินมาให้ผมเลยครับ พร้อมค่าส่งครั้งเก่าด้วยครับผม

bank-ba

และอีกอย่าง พอของตีกลับมา พี่ก็มา บอกผมว่าอย่าพึ่งไปลงขายนะ เดี่ยว โอนเงินให้

ถึงตอนนี้พี่ก็ยังไม่โอน  ขนาดค่าส่ง 166 พี่ก็ยังไม่โอนมาให้ผมก่อน สรุปว่าพี่จะเอาไหมครับ ไม่เอาผมจะได้เอาไปขายครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

ฆาตกรโรคจิต!@#$

เข้ามามึนเหมือนกัน

เพราะuserนี้ชอบpmถามราคาของผมอยู่เหมือนกันเยอะพอสมควรเลย

บอกจะเอาๆๆแล้วก็หายเข้ากลีบเมฆ

ไว้ว่างๆจะไปยกข้อความที่คุยกับuserนี้มาลงให้ดูครับถ้ายังอยู่นะ

เพราะถ้าจำไม่ผิดก็ผมเซฟไว้เยอะพอสมควร

ล่าสุดล่ะเซ็งกับเค้ามาก

เรื่องอะไรน่ะหรอ

ไปดูได้ในกระทู้ขายของผมครับ ตามลายเซ็นด์

แวะมาถามราคาของเราก็ตอบดีๆ

ชื่อกระทู้บอกอยู่ว่า รับสั่งอะไหล่แท้

ยังจะมาถามว่า ของแท้มั้ย อืม

เล่นเอาผมตอบไม่ถูกเลยล่ะ

bank-ba

ช่วยผมหน่อยครับพี่ ๆ

บอกให้ผมส่ง พกง ไปผมก็ส่งให้ แบบ ems ด้วยครับ

ผมไม่ใช่คนแรกนะครับที่โดน มีพี่ใน boyzathailand ที่เขาโดนแล้วโพสไว้ก็มีนะครับ (ผมพึ่งไปอ่านเจอมาครับ)

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ใครจะสั่งของผมแล้ว บอก ให้  พกง.  นี่เลิกคุยเลย ครับ   ไม่ไว้ใจกันก็แล้วไป  ไม่ต้อง มาค้ากัน

อีกอย่าง  ที่ถาม ว่า  สวิทช์กุญแจ KR /SER ใหม่ 100 กว่าบาท นี่ ของแท้  ใช่ไหม  ?   นี่ด้วย ครับ...

..แหม

.
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มกราคม 14, 2012, 01:24:26 ก่อนเที่ยง
ใครจะสั่งของผมแล้ว บอก ให้  พกง.  นี่เลิกคุยเลย ครับ   ไม่ไว้ใจกันก็แล้วไป  ไม่ต้อง มาค้ากัน

อีกอย่าง  ที่ถาม ว่า  สวิทช์กุญแจ KR /SER ใหม่ 100 กว่าบาท นี่ ของแท้  ใช่ไหม  ?   นี่ด้วย ครับ...

..แหม

.

ถ้าของแท้มีขายราคานี้ผมจะเหมามาขายอันละ150แบบไม่ลังเลเลยล่ะ

bank-ba

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ มกราคม 14, 2012, 01:24:26 ก่อนเที่ยง

..แหม

.

เค้าถามหรอครับพี่ ชาย

ค้าขายระวังด้วยนะครับ ไอ้แบบ พกง ผม เข็ดแล้ว ถ้าไม่มัดจำก่อน ไม่จะไม่ พกง แล้วเด็ดขาด

deer

..แหม

.
ต้องทำใจครัฟเราขายของผมก็โดนประจำ

083 - 6854316     Tong  เชียงกงข้างถนน

ช่องทางการโอน
401 750 928 5 ไทยพาณิชย์ สาขา บางระจัน สิงห์บุรี
  Kittivoot  taraka

sidtosid

ผมก้อเคยคับ   สั่งโช้คหลัง DASH กับอาร์ม DASH ผมอุส่าเเพ็คของรอส่งเกือบ อาทิตย์

สรุป ก้อไม่เอาตามเคย  ดี น่ะผมยังไม่ได้ส่งไป อุส่ารอ ตั้งนาน
ชื่อผมน่ะคับ  ธนพล  สังข์สุข  082-5009817
เลขบัญชีที่จะโอนตัง 161-2-43539-8 ธ.กสิกรไทย
ชื่อบัญชี จิตราพร เจียมประกอบ
https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%A5%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AD%E0%B8%B0%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B9%88/385047131597307

มีเเถบทุกอย่างคับจัดหาไห้ตามงบคับบ

bank-ba

ผมว่าผมไม่ได้โดนแค่คนเดียวแล้วหล่ะ  ถ้าพี่ๆ ท่านใดโดนเหมือนผมก็แชร์กันได้นะครับ

เพื่อเป็นอุทาหร แก่พ่อค้าหลายๆท่านครับจะได้ไม่เสียค่าส่ง เสียเวลาไปฟรีๆครับ

bank-ba

DEDOR

ดันช่วยครับ  ดีที่ยังไม่เสียของนะ  ผมสิ เสียทั้งเงิน ไม่ได้ทั้ง ของ  ทั้งเจ็บทั้งเหม็นกันเลยทีเดียว 555+++

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

fcmae80

..แหม

.

ผมว่าไม่ต้องรอ เค้าหรอกครับ เอาไปขายคนที่เขาอยากได้จริงๆคนที่เขาเอาไปใช้ประโยชน์ได้จะดีกว่าครับ

@@TaJung@@

ประกาศขายต่อดลยไม่ต้องรอ  เพราะทำผิดเงื่อนไข  ไม่มีสิทธิ์มาโวยวาย.....
ขอซื้อของขาย  อยากได้ พกง. ก็ส่งไปให้  แต่ดันไม่รับของ  เรื่องอะไหล่ก็เหมือนกัน
กลัวจะได้เทียม ก็เบิกแท้  ครั้นจะเอาแท้  แต่อยากได้ราคาเทียม เอ๊ะยังไงกันนี่
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

pingza

อ้างจาก: Tajung เมื่อ มกราคม 14, 2012, 12:11:34 หลังเที่ยง
ประกาศขายต่อดลยไม่ต้องรอ  เพราะทำผิดเงื่อนไข  ไม่มีสิทธิ์มาโวยวาย.....
ขอซื้อของขาย  อยากได้ พกง. ก็ส่งไปให้  แต่ดันไม่รับของ  เรื่องอะไหล่ก็เหมือนกัน
กลัวจะได้เทียม ก็เบิกแท้  ครั้นจะเอาแท้  แต่อยากได้ราคาเทียม เอ๊ะยังไงกันนี่

ตามนั้น
นายจักรกฤษณ์ รอดน้อย   Tel.080-6123319 10.00-01.00นะครับ
48 ม.4 ต.ดอนคา อ.บางแพ จ.ราชบุรี
70160

max!

อ้างจาก: Muta เมื่อ มกราคม 14, 2012, 01:14:21 ก่อนเที่ยง
เข้ามามึนเหมือนกัน

เพราะuserนี้ชอบpmถามราคาของผมอยู่เหมือนกันเยอะพอสมควรเลย

บอกจะเอาๆๆแล้วก็หายเข้ากลีบเมฆ

ไว้ว่างๆจะไปยกข้อความที่คุยกับuserนี้มาลงให้ดูครับถ้ายังอยู่นะ

เพราะถ้าจำไม่ผิดก็ผมเซฟไว้เยอะพอสมควร

ล่าสุดล่ะเซ็งกับเค้ามาก

เรื่องอะไรน่ะหรอ

ไปดูได้ในกระทู้ขายของผมครับ ตามลายเซ็นด์

แวะมาถามราคาของเราก็ตอบดีๆ

ชื่อกระทู้บอกอยู่ว่า รับสั่งอะไหล่แท้

ยังจะมาถามว่า ของแท้มั้ย อืม

เล่นเอาผมตอบไม่ถูกเลยล่ะ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

max!

089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

bank-ba

ครับขอบคุณพวกพี่ๆมากนะครับ กับคำแนะนำดีๆที่พวกพี่ให้ผมนะครับ

เดี๋ยวผมก็ว่าจะลงขายแล้วล่ะครับ

แต่ที่มาตั้งนี่ก็เพราะว่า ใน facebook เห็นเค้าจบโรงเรียนลูกผู้ชายมา ก็เลยจะรูว่า ลูกผู้ชาย คนนี้ที่จบมา เขาเป็นลูกผู้ชายจริงหรือเปล่า