Main Menu

น้องใหม่ขี่แกรมม่ารายงานตัวครับ

เริ่มโดย thekop, มกราคม 11, 2012, 12:31:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thekop

สวัสดีครับน้องใหม่มารายงานตัวครับ
พลครับ
เมื่อก่อนก็เคยใชแกรมม่าอยู่ครับแต่ขายไปแล้ว
แต่ตอนนี้ไดมาอีกคันแล้วครับ
เป็นแกรมม่าตัวแรกครับสีดำขี่เล่นอยู่พักใหญ่จนวาล์วหักไปข้างนึงแล้ว
ไม่รู้จะมีอะไหล่ป่าวครับ
อยู่แปดริ้วครับ
เดี๋ยวลงรูปให้ชมครับ ???

TUMNS15RR

MtsCmMtxLp

อ้างจาก: thekop เมื่อ มกราคม 11, 2012, 12:31:56 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับน้องใหม่มารายงานตัวครับ
พลครับ
เมื่อก่อนก็เคยใชแกรมม่าอยู่ครับแต่ขายไปแล้ว
เป็นแกรมม่าตัวแรกครับสีดำขี่เล่นอยู่พักใหญ่จนวาล์วหักไปข้างนึงแล้ว

หายากกว่าคาบูอีกครับ อันนี้ผมกล้ายืนยัน ต้องรอระเบิดหรือไม่ก็กลึงเอาครับ
วันใหนเป็นคนดีก็ขี่ฮอนด้า วันไหนเป็นคนบ้าก็ขี่ซู(ซูกิ)

The Mach Team

บทคนจะได้ก็ได้เอาๆน่ะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

thekop

อ้างจาก: MtsCmMtxLp เมื่อ มกราคม 11, 2012, 02:16:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: thekop เมื่อ มกราคม 11, 2012, 12:31:56 ก่อนเที่ยง
พลครับ

หายากกว่าคาบูอีกครับ อันนี้ผมกล้ายืนยัน ต้องรอระเบิดหรือไม่ก็กลึงเอาครับ
มีร้านแนะนำมั้ยครับถ้าจะไปกลึง

thekop

nutty0000011

สวัสดีครับ......สาวก รังสี ในวิกิ กล่าวไว้ว่า
"รังสีแกมมา (อังกฤษ: gamma ray) คือคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าชนิดหนึ่ง ที่มีช่วงความยาวคลื่นสั้นกว่ารังสีเอกซ์ (X-ray) ที่มีความยาวคลื่นอยู่ในช่วง 10-13 ถึง 10-17 หรือก็คือคลื่นที่มีความยาวคลื่นน้อยกว่า 10-13 นั่นเอง การที่ความยาวคลื่นสั้นนั้น ย่อมหมายถึงความถี่ที่สูง และพลังงานที่สูงตามไปด้วย ดังนั้นรังสีแกมมาถือเป็นคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าที่มีพลังงานสูงที่สุดในบรรดาคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าชนิดต่าง ๆ ที่เหลือทั้งหมด"

..... >:(ชักสั้น ขยันซอย >:(..... :-\ :-\ :-\

danny

คนจะเล่นแกมม่าได้ตาไวใจต้องถึงใจต้องเย็นครับ ฮ่าๆๆ
ตาไว ในการหาอะไหล่
ใจถึง เรื่องค่าอะไหล่
ใจเย็น เรื่องรออะไหล่
ดนัย  พรมแดน 089-789-6784
ธนาคาร กสิกรไทย   218-2-74101-1