Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ton_KRR

มารายงานตัวครับ

ต้น_เคอาร์อาร์ แต่งานนี้ได้เอ็นโปร พี่พยงค์ออกงาน

กลับถึงชลบุรีโดยปลอดภัย ขอบคุณเพื่อนชาวโคราชทุกคนหน่ะครับสำหรับการต้อนรับ

ผ่านมาชลบุรีอย่าแอบมาหน่ะครับ ถ้ามาให้โทรหากันหน่อย แล้วจะปูเสื่อให้นั่ง กินข้าว กินน้ำเย็นๆ

ขอบคุณครับ
จริงใจ ............ ไม่รั่ว

npro3

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ZaMuRai

อ้างจาก: aokoy เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:30:00 หลังเที่ยง
มันส์มากครับ    :D    รูปกำลังจะตามมา เจอพี่ๆ หลายคนเลย เจอพี่ต้น KRR ด้วย แกขับมาเองจากชลบุรี-ศรีษะเกศ-โคราช อะ ใจมากมาย

ก่อนเข้างาน

Thanks: เกมส์ทํานําผลไม้ เกมส์ทําสปา[/SIZE] เพลงใหม่[/SIZE]

แล้วก็มาเจอกลุ่ม 2Stroke พี่สอง ZX และพี่ที่ขี่ JR (พี่แกลงแข่งด้วย คงมันส์น่าดู)

นักแข่ง ผู้จัดการทีม และทีมเซอร์วิสจากชลบุรี

อุบัติเหตุย่อมเกิดขึ้นได้ สภาพรถแบบนี้แต่คนขี่ไม่เป็นอะไรเลยเพราะมีชุดเซฟตี้ที่ดี

พี่ต้นตามทีหลังกับน้องที่มาจากสีคิ้ว เอา เคอาร์มา สนุกครับแต่ติดภาระกิจต้องกลับก่อน ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันอีกครับ

ตามหาดูรูปจนตาเหลือกหาเจอซะที

ZaMuRai

รถผมอัดตามพี่สิทกะพี่ต้นแค่แปบเดียวความร้อนขึ้นเกือบสุดพอแยกทางต้องค่อยไหลมา90-100มากว่านั้นกลัวกลับไม่ถึงสีคิ้ว

ej20_a

บุคคลที่ถูกหลงลืม :P

เรื่องรถก่ะชุดอย่าไปคิดมากเดี๋ยวสนามหน้าพี่เอาคันใหม่กับชุดใหม่ให้
แต่ขออุปใว้ก่อนส่วนยางมีพี่บางคนในกลุ่มเค้าไม่ออกนามให้ยางน้องพี
ไปใช้ซ้อมในสนามพี่เค้าบอกเห็นความตั้งใจตั้งแต่วันซ้อมเอาไปเลย1ชุด

โอ โมกระจาย

พอดีรูปมีเยอะเดี๋ยวเอาไปลงในกระทู้ทริปด้วยและกัน  แหะๆ สมาชิกใหม่ไม่ค่อยรู้จักใคร ถ้าไม่อาจเอ่ยนามก็ต้องขออภัยด้วย ผมไม่ได้เมา แต่ผมจำไม่ได้  :-*

พี่สองไม่บอกกันเลยนะครับ จะเล่นสักตัวละ 50 เผื่อจะได้มีเค อาร์กับเค้าบ้าง 55
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

โอ โมกระจาย

อ้างจาก: Ton_KRR เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 12:00:42 ก่อนเที่ยง
มารายงานตัวครับ

ต้น_เคอาร์อาร์ แต่งานนี้ได้เอ็นโปร พี่พยงค์ออกงาน

กลับถึงชลบุรีโดยปลอดภัย ขอบคุณเพื่อนชาวโคราชทุกคนหน่ะครับสำหรับการต้อนรับ

ผ่านมาชลบุรีอย่าแอบมาหน่ะครับ ถ้ามาให้โทรหากันหน่อย แล้วจะปูเสื่อให้นั่ง กินข้าว กินน้ำเย็นๆ

ขอบคุณครับ

ขอโทษพี่ต้นด้วยที่ไม่ได้ช่วยทำรถ ไว้มีโอกาส ผมจะรับใช้พี่เต็มที่เลยครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 02:02:09 ก่อนเที่ยง
บุคคลที่ถูกหลงลืม :P

เรื่องรถก่ะชุดอย่าไปคิดมากเดี๋ยวสนามหน้าพี่เอาคันใหม่กับชุดใหม่ให้
แต่ขออุปใว้ก่อนส่วนยางมีพี่บางคนในกลุ่มเค้าไม่ออกนามให้ยางน้องพี
ไปใช้ซ้อมในสนามพี่เค้าบอกเห็นความตั้งใจตั้งแต่วันซ้อมเอาไปเลย1ชุด
.......
พี่เอลงด้วยนี่นา คงจะสนุกน่าดู ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

โอ โมกระจาย

กระทู้ที่ 100 ต้องมาลงในห้องนี้ งานดีๆ อย่างนี้ถ้ามีโอกาสปีหน้าผมเซ็ต รถ ลงด้วยแน่ แต่ขอเป็นรถเล็กก่อนนะ งบไม่ถึงรุ่นใหญ่

HS4RZO เลือด2จังหวะ

กำลังเดินทางกลับโคราชครับ  แวะทานข้าว ระหว่างทาง อิอิ  ไปล่ะ

ej20_a

ปีนี้เห็นว่าจะจัด4ครั้งเตรียมตัวให้พร้อมน่ะครับ

โอ โมกระจาย

การแบ่งเกรด แบ่งยังงัยครับ เห็นบางคนลงตั้งแต่เกรด ซี ยัน บี ขี่เก่งซะด้วย

ผมก็ยังงง มือใหม่ ทำไมเก่งจัง

ej20_a

อ้างจาก: aokoy เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 09:37:12 หลังเที่ยง
การแบ่งเกรด แบ่งยังงัยครับ เห็นบางคนลงตั้งแต่เกรด ซี ยัน บี ขี่เก่งซะด้วย

ผมก็ยังงง มือใหม่ ทำไมเก่งจัง
เอ บี ซี ครับ
มือใหม่แต่ไม่ได้ถ้วยก็เลยเก่งตั้งแต่อยู่ในมุ้ง
ชั่วโมงล้มมันต่างกันครับ

HS4RZO เลือด2จังหวะ

สวัสดีครับ...ตอนนี้ถึงขอนแก่นแล้ว..กลุ่มโคราชคงสบายดีกันทุกคนนะคราบ ส่วนเรื่องไหนที่ไม่สบายเอาไว้คุยกัน"meeting"ประจำเดือนมีนานะคราบ

..ปัญหายอมมีทางออกเสมอ..          ผู้พิมพ์.. "นุช!!"?  Nokia E63

Aun_Korat

น้องแป๊กหายไปเลยรถล้มเป็นยังไงบ้าง(ที่ถามอาการคนนะครับไม่ใช๋รถ)

Aun_Korat

รถมีอาลั่ยเปลี่ยนเยอะแต่คนมันไม่มีอะลั่ยเปลี่ยนนะครับดูแลตัวเองหน่อยนะครับแป๊ก(ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้จริงๆ)

Aun_Korat

น้องถือไปไม่บอกกันเลยไหนบอกไปไม่ถูก

ej20_a

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 09:54:42 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ...ตอนนี้ถึงขอนแก่นแล้ว..กลุ่มโคราชคงสบายดีกันทุกคนนะคราบ ส่วนเรื่องไหนที่ไม่สบายเอาไว้คุยกัน"meeting"ประจำเดือนมีนานะคราบ

..ปัญหายอมมีทางออกเสมอ..          ผู้พิมพ์.. "นุช!!"?  Nokia E63
ทางออกนี่ออกไปไหนครับ
อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 10:20:19 หลังเที่ยง
น้องแป๊กหายไปเลยรถล้มเป็นยังไงบ้าง(ที่ถามอาการคนนะครับไม่ใช๋รถ)
สงสัยต้องพาน้องไปนวดสปาครับแต่น้องจะนวดหรือทำอะไรอันนี้ไม่รู้

ZaMuRai

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 10:27:42 หลังเที่ยง
น้องถือไปไม่บอกกันเลยไหนบอกไปไม่ถูก

ขอโทดก้าบ โทรถามพี่สิทตลอดทางเลยอะครับก็เกือบจะถอดใจกลับแล้วเหมือนกันกะว่า
ตอนแรกจะไม่ไปแต่ตั้งใจไว้แล้ว+บอกกับพี่สิทไว้ก็เลยเอาซะหน่อยที่ไม่ได้บอกพี่ก็เพราะตังโทรศัพย์
หมดตั้งแต่ตอนโทรถามพี่สิทตอนถึงหน้างานเกือบหากันไม่เจอจากนั้นมาก็ยังไม่มีตังเติมเลยอะ
อีกอย่างไม่อยากโทรไปกวนพี่ด้วยเห็นพี่บอกลูกไม่สบาย

Aun_Korat

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ มีนาคม 03, 2010, 02:06:47 หลังเที่ยง
ศุกร์นี้เจอกันนะครับพี่น้อง มีตติ้งประจำเดือน
ได้เลยครับเจอกันแน่นนอน