Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ โมกระจาย

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2010, 06:57:55 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2010, 05:40:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2010, 05:29:21 หลังเที่ยง
หมอหมี โทรมาหาตอน  แต่เจ้ากรรมโทรมาตอน ตี 4  เง้อๆๆๆ ไม่ได้รับอ่า  แต่ตอนเช้าโทรไปหาอยู่เหมือนกัน แต่เจ้าตัวไม่ยักกะรับ
....
ลุงครับ ผมนอนสิครับ ตกลงลุงมาอุดรใหมครับ แล้วเราจะเดินทางไปยังไง งง
....
ตี 4 นี่โทรผิดครับ -*- จะโทรหาเด็กๆ เอ้ย แฟน ตามนั้น

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ กุมภาพันธ์ 27, 2010, 06:07:08 หลังเที่ยง
ที่อุดร มี PDK  น่าจะเป็น KR นะครับ ราคาขายเขาขายที่ 1280 บาท ครับของใหม่ แท้หรือเปล่าไม่แน่ใจ (ไม่น่าจะแท้)  แต่สวยนะ  มี ทะเบียน มอก. ด้วย   ไม่ได้ติดกล้องมาจากโคราชด้วย เลยไม่ได้ถ่ายรูปให้ดู  แต่ก็รับรองว่าสวยอะแหละ ใครสนใจ ฝากซื้อได้นะ  กลับโคราช วันจันทร์ครับผม

ปล.มีของ N-RR แล้วก็ SP ด้วย  ราคาน่าจะไล่เลี่ยกันอ่ะครับ (ของ n ยังไม่ได้เห็นตัว  แต่เจ้าของร้านบอกว่ามีจ้า)
ไหนนัดกันว่าจะมาเซตรถใว้รอไม่มาซักทีคนเต็มสนามเลย
รู้สึกช่วงนี้หมอขี้จุบ่อยน่ะสนามเค้ามีพรุ่งนี้อีกวัน ใจสู้หรือเปล่า
วันนี้ไปตอนเช้าเห็น ksr เยอะมาก ไม่ได้อยู่ดูตอนบ่าย อดเห็นของใหญ่เลย พรุ่งนี้ไปใหม่ๆ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

HS4RZO เลือด2จังหวะ

พรุ่งนี้  กลุ่มโคราชคนไหนได้ลง แข่ง เอาให้เต็มที่เลยนะครับ  สู้ๆ  ถ่ายภาพมาให้ชมเยอะๆ ด้วย   

ผมเสียดายมากเลยที่ไม่ได้ไป  แย่จริงๆเลย  ภารกิจหนาแน่นมากเลยครับ ช่วงนี้ และคงจะเปนไปอีกยาวพอสมควร

ไม่ค่อยได้ร่วมกลุ่มเท่าไหร่เลย หาเวลาว่างยากา  ถ้าเกิดว่าจะ  โอนถ่ายอำนวจ  ยุบสภา จะดีมั้ยน๊ะ   เผื่อจาได้คนที่มีเวลาให้กลุ่มมากกว่านะ

ยังไงก็ขอให้สนุกๆพรุ่งนี้นะครับผม

ej20_a

ไปเชียร์น้องด้วยเอารถก่ำๆไปลง :o

ej20_a

ไปสนามกันถึงรถจะไม่แรงแต่ก็พอมีเสียว
:o

โคราชเปนไงบ้างนะ     เฝ้าบอร์ดโคราชคนเดียว เหงาจังเลยยยย

กลับมาอุดรกะว่าจะได้เที่ยวกับเพื่อนมันๆ   งานดันเข้า เห้อ     

ej20_a

โทรหาไม่ติดเลยพึ่งกลับมามันดีน่าเสียดายที่น้องล้มไม่งั้นมีมันแน่ :o

โอ โมกระจาย

มันส์มากครับ    :D    รูปกำลังจะตามมา เจอพี่ๆ หลายคนเลย เจอพี่ต้น KRR ด้วย แกขับมาเองจากชลบุรี-ศรีษะเกศ-โคราช อะ ใจมากมาย

ก่อนเข้างาน

Thanks: เกมส์ทํานําผลไม้ เกมส์ทําสปา[/SIZE] เพลงใหม่[/SIZE]

แล้วก็มาเจอกลุ่ม 2Stroke พี่สอง ZX และพี่ที่ขี่ JR (พี่แกลงแข่งด้วย คงมันส์น่าดู)

นักแข่ง ผู้จัดการทีม และทีมเซอร์วิสจากชลบุรี

อุบัติเหตุย่อมเกิดขึ้นได้ สภาพรถแบบนี้แต่คนขี่ไม่เป็นอะไรเลยเพราะมีชุดเซฟตี้ที่ดี

พี่ต้นตามทีหลังกับน้องที่มาจากสีคิ้ว เอา เคอาร์มา สนุกครับแต่ติดภาระกิจต้องกลับก่อน ไว้มีโอกาสคงได้เจอกันอีกครับ
บัญชี ชัยพฤกษ์ แจ้งไพร ธ.กรุงเทพ  595-046-414-8  โอนแล้วแจ้งด้วยนะครับ  T.086-7235166 true ครับ

ej20_a

อ้างจาก: aokoy เมื่อ กุมภาพันธ์ 28, 2010, 07:30:00 หลังเที่ยง
มันส์มากครับ    :D    รูปกำลังจะตามมา เจอพี่ๆ หลายคนเลย เจอพี่ต้น KRR ด้วย แกขับมาเองจากชลบุรี-ศรีษะเกศ-โคราช อะ ใจมากมาย
ผมก็ไปขับน่ะไม่เห็นเจอใครเลย

น่าสนุกจังเลย  Y_Y เสียดายจัง

ผมอาจจะ  อาจจะ  ได้อยู่ที่อุดรต่อ ถึงวันอังคารนะครับ   เรื่องยุ่งๆยังไม่เรียบร้อยเท่าไหร่

ej20_a

โอ โมกระจาย

ลืมเอารูปพวกนี้ลง กล้องพี่สอง น่าจะมีเด็ดกว่าผม

ลูกชายคนใหม่ มาแล้ว  ไปขนมาจากกลางดง กลางป่าเลยนะเนี่ย

ท่อ KR   PDK ของท่านสองผมเอามาแล้วนะครับ เหลืออยู่ใบเดียวด้วย ท่านอั๋นก็สนใจ แต่ของหมดแระ  โอกาสหน้าจะหาดูให้อีกนะ

ไม่ต้องรีบครับ เพราะผมยังไม่ได้กลับ โคราช  อิอิอิ

Aun_Korat

ท่อเหมือนที่ผมใส่อยู่เลยอยากได้แบบลอดกลางมีมั๊ยจารแขก

Aun_Korat

จารแขกได้ลูกคนที่3แล้วตกลงมีเมียกี่คนวะเนี้ย(ล้อเล่นน่า)

ไม่แน่ใจว่ามีหรือเปล่านะครับ  ท่อนี้บังเอิญไปเจอ จากร้านขายยางจ้า  เดี๋ยวโอกาสหน้ากลับอุดรอีก จะสืบเสาะหาให้นะ

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มีนาคม 01, 2010, 10:58:49 หลังเที่ยง
จารแขกได้ลูกคนที่3แล้วตกลงมีเมียกี่คนวะเนี้ย(ล้อเล่นน่า)

ไม่มี๊ๆๆๆๆ ลูกๆเหล่านี้ มีแต่ไปรับเลี้ยงมา ทั้งนั้นแหละ   เง้อๆๆๆๆ

สรุปแล้ว  fino ให้โชค  หรือหมาตัวนั้นที่ตายไปนะ  เง้อๆๆๆ  ได้ตังแล้ว ทำบุญให้หมามันด้วยนะท่าน  สงสารมัน

อยากเห็น ZX ทำเสร็จเร็วๆ  แล้วค่าทำสีทำไหร่เหรอครับ เผื่อจะไปทำด้วย