Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

npro3

ผมก๊มีปัญหาว่าจะเลิกเล่น 2T แล้ว?
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

HS4RZO เลือด2จังหวะ

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 08, 2010, 10:14:05 ก่อนเที่ยง
ผมก๊มีปัญหาว่าจะเลิกเล่น 2T แล้ว?

เมื่อคืนโฉบไปหา  แต่ไม่เห็นมีใครอยู่กันยกบ้านเลย

ชัยรัตน์

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 08, 2010, 10:14:05 ก่อนเที่ยง

เอาใจช่วยครับพี่ อย่าเพิ่งท้อครับ 
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

npro3

ไปข้างนอกน่ะ...ม๊ะโทรล่ะคับ? นี่ก๊จาออกไปซื้อของขวัญวันเด็กตกลงจิ๊เอาจังได๋น้อ อ้ายกะรออยู๋เด้อ....
เอ่อขอบคุณคับชัยรัต เปญไงบ้างซำบายดีเก๊าะ ฅนเราเมื่อถึงจุดๆนึงมันกาม๊ะไหว?
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

Benz2006

สวัสดีคร๊าบ ผมอยู่ สูงเนิน น่ะคับ เรียนอยู่ ม.3 คับ

npro3

ครับหวัดดีครับ...พักอยู่แถวไหนคับ สะดวกมามั๊ย

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 08, 2010, 11:32:53 ก่อนเที่ยง
ไปข้างนอกน่ะ...ม๊ะโทรล่ะคับ? นี่ก๊จาออกไปซื้อของขวัญวันเด็กตกลงจิ๊เอาจังได๋น้อ อ้ายกะรออยู๋เด้อ....

รออะหยังอะครับ  ก็ไหนๆมิตติ้งวันนี้ก็คุยกันวันนี้จิงับ

ส่วนกลุ่มผมคงไม่มีใครไปงานวันเด็ก เพราะติดงานมหาลัยหมดทุกคน รวมทั้งตัวผมด้วย แต่ผมก็จะไป ลาๆขาดๆ เดี๋ยวเขาก็ไล่ออกเอง 555+

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 08, 2010, 11:32:53 ก่อนเที่ยง

ฅนเราเมื่อถึงจุดๆนึงมันกาม๊ะไหว?

ร่างกายบ่ ที่บ่ไหว  นั่นแหละบอกแล้วให้พักผ่อนบ้าง  หาสาวพยาบาลซักคนมาเฝ้าอาการดีกว่ามั้ย เผื่อจะดีขึ้น     คุณปู่  ขา   :(

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

.....
ไปใหนจะรีบไปใหน ลุง ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

npro3

โอยๆๆ...ก๊ม๊ะได้ไปไหนดอกแต่จิตรใจมันห่อ...ไม่เหี่ยวมานไม่ค่อยฮึกเหิม แถมไอ้ดอกส้มก๊ม๊ะแรงเหมียลก่อนโดนไอ้ส้มของท่าน ป.ธ.แขกสวนเอาอีกหมดแรงทั้งคนทั้งรถง่ะ ทำไงดี?

ชัยรัตน์

อ้างจาก: npro3 เมื่อ มกราคม 09, 2010, 04:19:06 หลังเที่ยง
โอยๆๆ...ก๊ม๊ะได้ไปไหนดอกแต่จิตรใจมันห่อ...ไม่เหี่ยวมานไม่ค่อยฮึกเหิม แถมไอ้ดอกส้มก๊ม๊ะแรงเหมียลก่อนโดนไอ้ส้มของท่าน ป.ธ.แขกสวนเอาอีกหมดแรงทั้งคนทั้งรถง่ะ ทำไงดี?

อ๋อ..มีปัญหาเรื่องเหี่ยวนี่เอง หาเอ๊าะๆ สักคนดิพี่ รับรอง..ฮึกเหิมขึ้นมาทันตาเลย
ส่วนเรื่องรถถ้าโมสู้ไม่ได้ก็แอบไปขโมยกล่องไฟเลยพี่ ดูดิ๊จะแรงได้ไหม   :D
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

npro3

คับๆๆ...ขอบคุณ? ก๊ะมีแต่ชัยรัตแหละที่เข้าใจและให้กะลังใจ เอ่อ.หาแหล่มๆมาปลอบใจมั่งดิ คิ๊ๆๆๆ

<< ZenSoNic >>

ปล.

แวะมาแจ้งข่าววว

สรุปว่า วาร์วN pro ผมนั้นไม่ได้พังแต่อย่างใด   แต่สิ่งที่มันคือ~~!!!

กล่องไฟ~!!  จ๊ากกก  3800.-

ท้อเลยหว่า อารายนักกนาว้าเนี่ยะ >.<~

มะมีตังละ  เด่วขนไปชั่งโลขายไห้หมกเยย T^T

:-X

ไปเล่น N250 แทนดีบ่ เผื่อมันจะแซ.บ 

กำเลยนะเนี่ย  จิ๊กของปู่สิท มาซักอันก็แล้วกัน

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มกราคม 09, 2010, 06:22:46 หลังเที่ยง
กำเลยนะเนี่ย  จิ๊กของปู่สิท มาซักอันก็แล้วกัน

พี่แขกซ่อมกล่องเป็นป่าว งับ????

Aun_Korat

ผมว่าน่าจะซ่อมได้อยู่นะแป๊ก

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ มกราคม 09, 2010, 06:43:03 หลังเที่ยง
ผมว่าน่าจะซ่อมได้อยู่นะแป๊ก

ซ่อมได้มั้ยอ่าคับบ

เขาว่ามันซ่อมไม่ได้ไม่เหมือนพวก KR อ่ะจิ่พี่อั๋นน

แต่ถ้าซ่อมได้ก็ดี เพราะ NSR 2 คัน  กล่องเสียทั้ง 2 คันเลยตอนนี้ - -*

stank

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ มกราคม 09, 2010, 05:29:08 หลังเที่ยง
ปล.

สรุปว่า วาร์วN pro ผมนั้นไม่ได้พังแต่อย่างใด   แต่สิ่งที่มันคือ~~!!!

ท้อเลยหว่า อารายนักกนาว้าเนี่ยะ >.<~

มะมีตังละ  เด่วขนไปชั่งโลขายไห้หมกเยย T^T

ไปเล่น N250 แทนดีบ่ เผื่อมันจะแซ.บ 

แซ๊บ  จี๊ดจ๊าดดดดดดดดดดดด 

แน่นอน  อิอิ

หาอะไหล่ซ่อมได้ป่ะล่ะ  แค่นั้นแหละ

ขนาดกล่อง  n-pro  ยังกุมขมับ

แล้วกล่อง  pgm-2  ล่ะ  หาไหนได้  อิอิ

อ้างจาก: stank เมื่อ มกราคม 09, 2010, 07:11:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ มกราคม 09, 2010, 05:29:08 หลังเที่ยง
ปล.

แซ๊บ  จี๊ดจ๊าดดดดดดดดดดดด 

แน่นอน  อิอิ

หาอะไหล่ซ่อมได้ป่ะล่ะ  แค่นั้นแหละ

ขนาดกล่อง  n-pro  ยังกุมขมับ

แล้วกล่อง  pgm-2  ล่ะ  หาไหนได้  อิอิ

ตอนนี้คง บ่ ไหวละ  งานการยังไม่มี  ขืนพังแบบนี้บ่อยๆ สงสัยได้ เก็บไว้ดูเล่น  เวลาจะไปไหนคงขี่เวฟแทน เอิ้กๆ

อ้างจาก: << ZenSoNic >> เมื่อ มกราคม 09, 2010, 06:35:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ มกราคม 09, 2010, 06:22:46 หลังเที่ยง

พี่แขกซ่อมกล่องเป็นป่าว งับ????

ซ่อมได้  แต่ขอมี 2 กล่อง

กล่องที่ 1 ต้องเอามาเป็นอาจารย์(ยอมเสียทิ้ง) เพื่อที่จะรื้อดูวงจร
กล่องที่ 2 หลังจากที่รู้วงจรภายใน ก็เอาตัวที่ 2 มาซ่อม

Aun_Korat

ดีนะที่จารแขกซ่อมเป็นแล้วจะเอากล่องที่ไหนมาเป็นอาจารย์ละครับ หรือจะลองผ่ากล่องไฟของพี่สิทธิ์ดูก่อน(แบบว่าหูนลองยา)