Main Menu

"กลุ่ม2ล้อโคราช" [http://www.2wheelkoratclubs.com]

เริ่มโดย << ZenSoNic >>, กรกฎาคม 04, 2009, 10:56:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ej20_a

ด่วนมากครับ
เป็นเรื่องแล้วครับนี่เป็นข้อความของตุ๋กที่เวป
2tthailand.com

ขอแจ้งยกเลิกการเป็นสมาชิกกลุ่มครับ
เนื่องจากผมไม่สามารถเข้าร่วมกลุ่ม Meeting หรือทำกิจกรรมอื่น ๆ ได้อีกแล้ว
เมื่อวานทะเลาะกับภรรเมีย โดนยื่นคำขาดว่าตกลงจะเลือกเมียหรือว่าเลือกรถเลือกเพื่อน
ถ้าเลือกเมียก็ต้องไม่ไปใหน ยังดีนะที่ยังไม่มีคำสั่งให้ขายรถด้วย

ต้องขอโทษทุกคนด้วนนะครับที่ผมไม่สารมารไปเข้ากลุ่ม Meeting ได้เมื่อวาน
ผมจะหมั่นเข้ามาดูในเวบนี้บ่อย ๆ นะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ.....ลาก่อน

npro3

เอ่อม...น่าเสียดายคนดีๆน่ารักๆอย่าง จ่าตุ๊กก๊าได้อำลาวงการไปก่อนเวลาอันควรเน๊อะๆๆ...ก๊ขอให้อยู่ดีมีแฮง ฅนที่เชื่อฟังเมียมักได้ดีและร่ำรวยกันมาก็เยอะนะ

ด้วยความอาลัย จ่าตุ๊กก๊า  555555555

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ชัยรัตน์

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ ธันวาคม 22, 2009, 08:48:47 หลังเที่ยง
ด่วนมากครับ
เป็นเรื่องแล้วครับนี่เป็นข้อความของตุ๋กที่เวป
2tthailand.com

ขอแจ้งยกเลิกการเป็นสมาชิกกลุ่มครับ
เนื่องจากผมไม่สามารถเข้าร่วมกลุ่ม Meeting หรือทำกิจกรรมอื่น ๆ ได้อีกแล้ว
เมื่อวานทะเลาะกับภรรเมีย โดนยื่นคำขาดว่าตกลงจะเลือกเมียหรือว่าเลือกรถเลือกเพื่อน
ถ้าเลือกเมียก็ต้องไม่ไปใหน ยังดีนะที่ยังไม่มีคำสั่งให้ขายรถด้วย

ต้องขอโทษทุกคนด้วนนะครับที่ผมไม่สารมารไปเข้ากลุ่ม Meeting ได้เมื่อวาน
ผมจะหมั่นเข้ามาดูในเวบนี้บ่อย ๆ นะครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ.....ลาก่อน

โห..กลายเป็นวาระแห่งชาติไปซะแล้ว
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

HS4RZO เลือด2จังหวะ

เป็นไปได้ พอจะมาคุยกันซักกะตี๊ดได้หรือเปล่าน้อ คุณตุ๊ก  ผมเข้าใจนะเรื่องแบบนี้ ผมเองก็มีปัญหาเรื่องนี้บ้างพอเป็นกระสัย  แต่ก็พยามให้เขาเข้าใจ  ความสุขเล็กๆน้อยๆของเรา  น่าจะให้เราได้บ้างนะ  แต่ก็นะคนเราไม่เหมือนกัน  ยังไงแล้วเรายังเป้นเพือนกันเหมือนเดิมนะครับ เจอกันทักกันตามปกติ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

จริงๆแล้ว มันโหดเกินไป ที่ต้องถึงกับตัดขาดเลย..
ไม่ได้ค้ายาบ้า ไม่ทำไรผิดกฏหมายสักหน่อย..
หย่าไปเลย.. ไม่งั้นเราก็ต้องทนกับเมียเราไปตลอดชีวิต..
ตอนแรกผมก็ท้อแท้แบบนี้แหละ..
หลังๆเริ่มชินแล้ว.. ชิวๆ..ได้ก็ได้แล้วหละว่ะ คนล่ะครึ่งทางไม่ได้ก็จบ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

npro3

คับๆๆ...ม่ายจำเปญต้อง"มี๊ตฯ"ก๊ะได้นิ๊ แต่มีรัยที่จะพอช่วยเหลือกันได้(เว้นแต่เรื่องเงินๆทองๆ)รถเสีย,หาอะไหล่...ฯลฯ เมื่อถึงเวลานั้นเขาจะได้รู้ว่าการที่เรามีเพื่อน "มันมีค่าและยิ่งใหญ่เพียงไหน"
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

<< ZenSoNic >>

ว่ากันไป

มีเพื่อนเยอะๆแหละดี ^^

Aun_Korat

มีมิตติ้งกันเมื่อไรช่วยแจ้งด้วยนะครับอยากไปร่วมสักครั้งหาเวลายากเหลือเกิน อั๋นครับ

ej20_a

อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ ธันวาคม 25, 2009, 08:42:50 หลังเที่ยง
มีมิตติ้งกันเมื่อไรช่วยแจ้งด้วยนะครับอยากไปร่วมสักครั้งหาเวลายากเหลือเกิน อั๋นครับ
วันนี้ครับ
080-3111959 เอ
อันนี้ฝากให้อาจาร์แขก
http://www.thaimassagemodel.com

อ้างจาก: ej20_a เมื่อ ธันวาคม 26, 2009, 03:28:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: aunauttasit เมื่อ ธันวาคม 25, 2009, 08:42:50 หลังเที่ยง
วันนี้ครับ
080-3111959 เอ
อันนี้ฝากให้อาจาร์แขก
http://www.thaimassagemodel.com

กระทันหันสุดๆไปเลย   >.<

ขอโทษ ทีนะครับ ที่ไม่ได้รับโทรศัพท์เลย   งานเข้าบ้านนิดหน่อย (ตั้งแต่วันนั้นแหละ  เง้อๆๆ)

ส่วนวันกีฬาสี เลิกดึกไปหน่อย    จับของรางวัลได้  TV  กับเครื่องเล่น DVD ด้วย   555555+

npro3

อ๊ะๆๆ...ซุ่มๆๆๆ ดีจัยโด้ยน๊าคับเฮงๆรับปีใหม่ จาให้ช่วยเอารถไปขนป๊ะ? เหอๆ...

อ้างจาก: HS4RZO เลือด2จังหวะ เมื่อ ธันวาคม 27, 2009, 09:46:25 ก่อนเที่ยง
ขอโทษ ทีนะครับ ที่ไม่ได้รับโทรศัพท์เลย   งานเข้าบ้านนิดหน่อย (ตั้งแต่วันนั้นแหละ  เง้อๆๆ)

ส่วนวันกีฬาสี เลิกดึกไปหน่อย    จับของรางวัลได้  TV  กับเครื่องเล่น DVD ด้วย   555555+

อ้างจาก: npro3 เมื่อ ธันวาคม 27, 2009, 10:05:59 ก่อนเที่ยง
อ๊ะๆๆ...ซุ่มๆๆๆ ดีจัยโด้ยน๊าคับเฮงๆรับปีใหม่ จาให้ช่วยเอารถไปขนป๊ะ? เหอๆ...

พี่สิทจะไปช่วยขนมาเก็บไว้ไห้ไช่มั้ยครับ เอิ้กๆๆๆ

มิตติ้ง ขอนแก่น ภาค3 น่าจะสนุกนะ ไม่รุว่างกันมั้ยครับ แฮะๆๆๆ

ej20_a

Aun_Korat

เสียดายมากครับที่ไม่ได้ไปมิตติ้งพบกับเพื่อนชาวโคราชด้วยกันขอบคุณอาจารย์แขกมากครับที่โทรมาชวนไม่ว่างจริงๆเอาไว้โอกาสหน้านะครับ ปล.ขอแจ้งก่อนล่วงหน้าก็ดีนะครับจะเคลียร์ทางไว้ก่อน

จ้าผมเองก็กระทันหันเหมือนกัน อิอิ เกิดอยากไปก็เลยไปในบัดดล

สองzx korat

หวัดดีทุกคนครับ...เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ใช้zxสีน้ำเงินอยู่โคราชคับ.........
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

อ้างจาก: talingchan57 เมื่อ ธันวาคม 28, 2009, 09:00:07 หลังเที่ยง
หวัดดีทุกคนครับ...เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ใช้zxสีน้ำเงินอยู่โคราชคับ.........

ยินดีต้อนรับเลยครับ อิอิ

มีสาวกคาวาเพิ่มละ

พี่ๆคับสงสัยรถแป๊กจะเดี๊ยงซะแล้วว~

พี่สิทช่วยวิเคาระห์ อาการหน่อย  สงสัยไม่ได้ขี่นานงอนผมซะงั้น  เดี๋ยว อาถรรพ์ เด่วกล่องพัง  เอาเข้าไป ไหนจะโช๊คหลัง โช๊คหน้า  ยางอิก~  เจี๊ยกกก~

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=10006.0

ej20_a

;Dzxเพิ่มอีก1แล้วตอนนี้กำลังปั้นr1ไม่นานได้เห็นแน่