Main Menu

ใครเคยเอา ปลายท่อ 4T มาลง 2T (ว่าจะเอาของ CB400 มาใส่ Npro)

เริ่มโดย Blackhawk, กันยายน 08, 2011, 12:57:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jakkit33

เอ ถ้าจะลองทำแบบเงียบๆเนี่ย เอาท่อแบบไหนดีครับ
หรือจะเอาท่อ cb ทำไส้ตรงยัดใยแก้ว แบบว่า ขอใหญ่ๆหน่อยมันเข้ากันดี

tong_phantom150

:D  :D  :D  :D

ยกนิ้วให้ก่อนเป็นกำลังใจลงคลิปนะครับ ยังให้ม้าไม่ได้ต้องครบ 500 โพส ก่อน ลุ้นๆอยากฟัง เอิ๊กๆ ผู้กล้า

;D  ;D

arthericez

ทำเอง เเต่งเองหมด ทั้งสีทั้งลาย ทั้งโน่นนี่นั่น ตามเรื่องตามราว ได้เท่านี้เเหล่ะครับ :P

nutty0000011

ดัน ดั๊น ดัน .....ดันกันปาย...... :o
ยังรอฟังเสียงอยู่คร๊าบ.....
....ท่อในฝันปลายรูใหญ่...โล่ง...แต่เก็บเสียง..... ???

Blackhawk

จัดมาหนึ่งดอก ตอนเดินเบา

จัดมาดอกที่สอง เดินเบา และที่รอบสุดเกจ เสียงไม่ออกท่อ  มีแต่เสียงครัชและเตรื่องดังแว้นเหมือนเดิม :P

จัดดอกที่ 3  ห้อยกล้องที่ไกล้ๆ ท่อ ขับสบายไร้คน ตำนิ  :(

phanuwat

:Dเสียงไม่เปลี่ยนเท่าไหร่นะครับ  รู้สึกจะเงียบลง และระเอียดขึ้นนะ  สุดยอดเลยครับ  ขอยกนิ้วให้สำหรับความตั้งใจในการนำเสนอ  +ไป 1  แรงม้าครับ

เอาไว้ฝากรู้ปอัพโหลด http://image.ohozaa.com/main/ 
เช็คสินค้าที่ส่งทางไปรษญณีย์  http://track.thailandpost.co.th/track/Default.aspx

arthericez

ทำเอง เเต่งเองหมด ทั้งสีทั้งลาย ทั้งโน่นนี่นั่น ตามเรื่องตามราว ได้เท่านี้เเหล่ะครับ :P

KenJi

nutty0000011

DekSin

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

paula

jakkit33

สุดยอดครับ เสียงละเอียดเอียดขึ้นงะ
ดูเป็น big bike ขึ้นมาเลย อิอิ

NengNsr1

45/1 หมุ่8 ต.บ้านใหม่ อำเภอเมือง จังหวัดพะเยา 56000
086 1888659 1-2-call
เหน่งครับ

ma-deaw

mr_jubjeep

ครั้งต้องสงสัยต้องลอง  ปลาท่อ เคลฟล่าดูครับ 
เสียดายท่อเก่า ๆ มี 2 3 ใบ แถมไปกับรถหมดเลย
ที่โอนตัง นายวิษณุพงศ์ จรมาศ ธ.กรุงไทย สาขาจอมทอง 526-0-07740-7
ที่ส่งของ นายวิษณุพงศ์ จรมาศ อบต.สบเตี๊ยะ อ.จอมทอง จ.เชียงใหม่ 50160

nai.b

เสียงเหมือน aprilia rs 125 เลยคับ เจ๋งมากเลย  +1 เลยคับ

maoza

ขุดครับ ^^

แล้วถ้าเป็น TZM -TZR ล่ะครับ เปลี่ยนปลาย 4T ได้ไหม ขอบคุณครับ
ระบบ[COLOR="#FF0000"]เบรค[/COLOR]สำคัญที่สุด

[COLOR="Blue"]หงายไม่กลัว กลัวไม่ขึ้น[/COLOR]

banjong