Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้าว..ทำไมมันไม่โชว์หว่า...คลิ๊กเข้าไปก็แล้วกันนะ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เอ..วันนี้ไม่มีใครตื่นมาออนเลยแฮะ...ไปอาบน้ำนอนดีก่า  ;D

แก้ว โซนรั่ว

จะรีบนอนไปไหน...อยู่คุยกันก่อน

สวัสดีชาวรั่วทุกท่าน....ขอให้ภารกิจทุกท่านราบรื่นนะคร๊าป.

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

สวัสดีทุกคนครับ
ฝนมันตกทั้งคืนเลยวันนี้เกเรโทรไปลางานแล้วครับ
เป็นห่วงที่บางพลีนอนไม่หลับเลยต้องไปดูให้เห็นกับตา

เอส ณ.โซนรั่ว

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

สวัสดีครับทุกๆท่าน

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 08:12:34 ก่อนเที่ยง
ฝนมันตกทั้งคืนเลยวันนี้เกเรโทรไปลางานแล้วครับ
เป็นห่วงที่บางพลีนอนไม่หลับเลยต้องไปดูให้เห็นกับตา

แวะมาเที่ยวซีคอนฯมั้ยพี่ ผมอยู่ชั้นสามฝั่งโลตัสครับ คิดถึงนะพี่

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

อ้างจาก: tom victor เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 09:16:01 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 08:12:34 ก่อนเที่ยง

แวะมาเที่ยวซีคอนฯมั้ยพี่ ผมอยู่ชั้นสามฝั่งโลตัสครับ คิดถึงนะพี่
ย้ายจากลานจอดรถแล้วหรือครับ

ต้อม(THE RINK)ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 09:26:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tom victor เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 09:16:01 ก่อนเที่ยง

ย้ายจากลานจอดรถแล้วหรือครับ

ครับผม ขึ้นบันไดเลื่อนฝั่งโลตัสมาชั้นสามเจอลานไอซ์เลยพี่

คบคนพาล พาลพาไปหาผิด
ไม่อยากสูบติด อย่าบิดเกิน Limit เอย...

"หน้าตาไม่ดี ลีลาพริ้วไหว"

สบายดีที่ทำงานไม่มีใครมา

หนีกลับบ้านดีกว่า....อิอิอิิ

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 09:36:48 ก่อนเที่ยง
สบายดีที่ทำงานไม่มีใครมา

หนีกลับบ้านดีกว่า....อิอิอิิ
มันจะดีนะ...เอส
สวัสดีครับคุณเอ้..

หวัดดีครับ พี่เอ้ พี่แก้ว.....อิอิอิอิ

น้ำเข้าบางบัวทอง หรือยังครับ

offoziz

สวัสดีพี่ๆทุกท่าน

วันนี้ต้องเร่งหา แผนป้องกันน้ำท่วม ให้นาย

บ่าย ว.28

ขอหายหัว1วันครับ

มี ว.29 เร่งด่วน แจ้ง ว.13 ครับ

ว.61

8)

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:02:30 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับ พี่เอ้ พี่แก้ว.....อิอิอิอิ

น้ำเข้าบางบัวทอง หรือยังครับ
บางบัวทองเรียบร้อยไปแล้วแต่ไทรน้อยยังไหวอยู่แต่ไม่รู้จะนานแค่ไหน
อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:04:20 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่ๆทุกท่าน

วันนี้ต้องเร่งหา แผนป้องกันน้ำท่วม ให้นาย

บ่าย ว.28

ขอหายหัว1วันครับ

มี ว.29 เร่งด่วน แจ้ง ว.13 ครับ

ว.61

8)
ว.2 ว.8 คับแล้วจะ ว.13 ไป   .....หกสิบหนึ่งเจ็ดสิบเสียว.....

เอสเย็นนี้เค๊ามีแผนอะไรกันหรือเปล่า..

เห็นว่าจะไปรับตัวน้อง SER หนี้น้ำก่อนครับ

ทัชคุณไม่ต้องเป็นห่วง  ผมสั่งให้กรมชลพร่องน้ำทางบางพลีให้ลงแม่น้ำท่าจีนเรียบร้อยแล้ว
อย่ากังวล...

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:32:55 ก่อนเที่ยง
เห็นว่าจะไปรับตัวน้อง SER หนี้น้ำก่อนครับ
มาเลย  มาเลยมาทางนี้บางบัวทองเพิ่งแค่หัวเทียนเองยังไม่ถึงฝาถัง... >:(

อ้างจาก: kaew เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:33:23 ก่อนเที่ยง
ทัชคุณไม่ต้องเป็นห่วง  ผมสั่งให้กรมชลพร่องน้ำทางบางพลีให้ลงแม่น้ำท่าจีนเรียบร้อยแล้ว
อย่ากังวล...
ครับพี่ขอบคุณ แต่มันจะไปถึงหรือท่าจีน