Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

offoziz

หน้าวัดเขมาพระราม7 ตอน 16.25น

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:25:29 หลังเที่ยง

หน้าวัดเขมาพระราม7 ตอน 16.25น

ตาอ้วนไปนั้งรถ 3BB ได้ไงเนี้ย  ทะเบียนอะไรแจ้งด่วน  เอาคนนอกนั้งไปทำงานได้ไง  อย่างนี้ต้องออกใบเตือน นี้เรื่องจริงไม่ขำ

หากไม่แจ้งเดียวเช็คจาก GPS ยืนยันก็ได้ เวลา 16.25 รถทะเบียนไหนวิ่งอยู่แถวนั้น

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เมื่อกี้ดูข่าวน้ำมาถึงตลาดหัวรอ...เลยมาท่วมเส้นตลิ่งชัน-สุพรรณบุรีเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
บ้านพี่ชายอยู่ศรีประจัณต์ไม่รู้เป็นไงบ้าง..อยู่ริมแม่น้ำด้วยดิ...คงไม่มีไรมั้ง..ถ้ามีคงโทรมาแล้ว

offoziz

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:34:30 หลังเที่ยง
หากไม่แจ้งเดียวเช็คจาก GPS ยืนยันก็ได้ เวลา 16.25 รถทะเบียนไหนวิ่งอยู่แถวนั้น

มาจากเฟสฮะ นู๋ยังนั่งอยู่ที่ทำงานอยู่เลย

เอาแค่ใบเหลืองพอนะฮะ

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:35:35 หลังเที่ยง
เมื่อกี้ดูข่าวน้ำมาถึงตลาดหัวรอ...เลยมาท่วมเส้นตลิ่งชัน-สุพรรณบุรีเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ
บ้านพี่ชายอยู่ศรีประจัณต์ไม่รู้เป็นไงบ้าง..อยู่ริมแม่น้ำด้วยดิ...คงไม่มีไรมั้ง..ถ้ามีคงโทรมาแล้ว

เมื่อกี่น้องที่บ้านอยู่แถวปากเกร็ด บอกว่าเขาจะปล่อยน้ำเข้าสูง 1 เมตร

offoziz

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:35:35 หลังเที่ยง

เอ่อ อย่ารอให้เค้าโทรมาเลยฮะ โทรถามก่อนดีกว่าพี่ เราจะได้สบายใจ

เด๋วผมโทรหาพ่อก่อน อยู่ซอยวัดกู้ ริมน้ำสะด้วย

เอ้ ณ โซนรั่ว

หวัดกินงอมเลยผมตอนนี้นั่งพิมพ์ไป ไหลไป ที่ไหลไม่ใช่รอบปลายนะ

โธ่!!!...พี่ก็รู้....มันคือขี้มูก

>:( >:( >:(

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:41:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:34:30 หลังเที่ยง

มาจากเฟสฮะ นู๋ยังนั่งอยู่ที่ทำงานอยู่เลย

เอาแค่ใบเหลืองพอนะฮะ

แล้วไป อิอิอิ

ไม่ใช่อะไรหลอก หากเกิดอะไรขึ้นมา มันจะไม่คุ้มกับคนนอกครับในเวลางาน

มันเคยเกิดขึ้นมาแล้วที่ต่างจังหวัด เกิดอุบัติเหตุในเวลางาน และเอาเมียไปด้วย

บริษัทต้องมาจ่ายส่วนที่ไม่น่าต้องจ่ายให้กับคนนอกอีกครับ

offoziz

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 05:44:51 หลังเที่ยง
หวัดกินงอมเลยผมตอนนี้นั่งพิมพ์ไป ไหลไป ที่ไหลไม่ใช่รอบปลายนะ

โธ่!!!...พี่ก็รู้....มันคือขี้มูก

>:( >:( >:(

น้ำยังไม่ท่วม พี่เอ้ เป็นหวัดรอเลย

offoziz

พ่อบอกว่าตีนสะพานพระราม4 ฝั่งเกาะเกร็ด น้ำท่วมแล้ว

แต่ไม่ต้องห่วง ช่วงนี้มีซ้อมพระราชพิธีขบวนพยุหะยาตรา ทำให้ไม่กล้าปล่อยน้ำเยอะ

แต่หลังจากวันงานผ่านไป เต็มสูบแน่

ESSO2012

สวัสดีตอนมืดๆ ครับทุกคน...............! :-[
เอส 7 MOTO RACING TEAM

offoziz

เผื่อใครสนใจ บู้ชยึดบังไมล์ งานสร้างพี่ตี๋

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=47865.0

เอ้ ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: thonglop เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 07:16:35 หลังเที่ยง

สวัสดีตอนมืดๆ ครับทุกคน...............! :-[

สวัสดีครับท่านเอส 

หวัดกินครับผม ไปพักผ่อนก่อนนะครับ

offoziz

อ้างจาก: thonglop เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 07:16:35 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่านพี่ เลิกงานแล้วเหรอครับ

แดชไล่จบรึยังครับ

ESSO2012

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 07:29:10 หลังเที่ยง

สวัสดีครับท่านพี่ เลิกงานแล้วเหรอครับ

เหลือเก็บงานอีกนิสหน่อยก็เสร็จแล้วครับ คุณอ้วน อิอิ

งานเก็บรายระเอียดมันเยอะไป นิส..................! ครับ 555+
เอส 7 MOTO RACING TEAM

offoziz

อ้างจาก: thonglop เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 07:38:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 07, 2011, 07:29:10 หลังเที่ยง

เหลือเก็บงานอีกนิสหน่อยก็เสร็จแล้วครับ คุณอ้วน อิอิ

งานเก็บรายระเอียดมันเยอะไป นิส..................! ครับ 555+

อย่าเอาเนียนมากนะครับท่านพี่

เดี่๋ยวมันแรงเกิ๊นน 

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เป็นห่วงแม่ที่บางพลี ณ.วันนี้ในหมู่บ้านยังไม่น่าห่วง
รอดูอีก2-3วัน ถ้าท่วมจริงๆคงต้องไปอยู่บ้านบางพลีเป็นห่วงครับ

กลับมาแล้ว ครับ วันนี้ซ้อมบอลวันแรกเหนื่อยมากกกกกกกกกกก

บอลกระชับมิตรเลื่อนไม่มีกำหนด หนี้น้ำท่วม........