Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:12:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 09:57:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 09:48:07 หลังเที่ยง
อาทิตย์หน้า มีใครว่างบ้าง ยกมือขึ้น
มันจะพาไปโดนยิงอะดิ

เสารืนี้เรามีนัดกันนะครับ
ส่วนมิตติ้งบูรพา ผมศึกษามาแล้วเป็นปั้มบายพาสแถวศรีราชานะครับ
ดูแล้วไกลน่าดูเหมือนกันเกือบสองร้อยเลยนะครับ

เป็นห่วง สว....อิอิ

เสาร์นี้ทำธุระกลางวันเสร็จ
บ่ายแก่ๆไปกินหอยนิวซีแลนด์เลยดีไหมคับ
แล้วค่อยคิดกันว่าจะไปไหนต่อ
หรือคิดรอกันเลยแล้วเสนอมาเลยคับ

สงสารคนที่พาสปอตผ่านแล้วไม่มีที่ไปครับ
หรือจะไปว่ายน้ำบ้านหนุ่ย

หลังจากเสร็จธุระกันในวันเสาร์ขอตัวกลับมาวังรัชดาก่อนนะครับมีธุระกะกล่องนิดหน่อย

ซักรอบ15.00นเป็นต้นไปได้ไหมเรื่องกินหอย อยากไปอยู่แล้วแต่เวลาต้องแบ่งปัน

ว่าไงก็ว่าตามกันครับพี่
ผมแค่เสนอเฉยๆครับ

วันนี้ผมยังไม่ได้ทำรถ สวงนะครับ
แต่ดูแล้วน่าจะมีปัญหานิดนึงนะครับ

ท่ออาจจะใส่ได้แต่ไม่น่าจะใส่พักเท้าหลังด้านขวาได้
แต่ผมจะลองใส่ดูก่อนนะครับ
ถ้าไม่ได้ยังไงก็เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่าครับ
ดีนะยังไม่เอาเงินไปไหนก่อน...อิอิ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

serขายได้เเล้วขอบคุณพี่น้องโซนรั่วมากนะครับ เจ้าของจะได้สมหวังซะที ขอบคุณมากครับ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:19:34 หลังเที่ยง
serขายได้เเล้วขอบคุณพี่น้องโซนรั่วมากนะครับ เจ้าของจะได้สมหวังซะที ขอบคุณมากครับ
สวัสดีครับพี่ไจ้
สบายดีไหมครับพี่

เอส ณ.โซนรั่ว

ใครได้ไปครับพี่.....เสียดายล้อ :P

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:17:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:12:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 09:57:47 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 09:48:07 หลังเที่ยง
อาทิตย์หน้า มีใครว่างบ้าง ยกมือขึ้น
มันจะพาไปโดนยิงอะดิ

เสารืนี้เรามีนัดกันนะครับ
ส่วนมิตติ้งบูรพา ผมศึกษามาแล้วเป็นปั้มบายพาสแถวศรีราชานะครับ
ดูแล้วไกลน่าดูเหมือนกันเกือบสองร้อยเลยนะครับ

เป็นห่วง สว....อิอิ

เสาร์นี้ทำธุระกลางวันเสร็จ
บ่ายแก่ๆไปกินหอยนิวซีแลนด์เลยดีไหมคับ
แล้วค่อยคิดกันว่าจะไปไหนต่อ
หรือคิดรอกันเลยแล้วเสนอมาเลยคับ

สงสารคนที่พาสปอตผ่านแล้วไม่มีที่ไปครับ
หรือจะไปว่ายน้ำบ้านหนุ่ย

หลังจากเสร็จธุระกันในวันเสาร์ขอตัวกลับมาวังรัชดาก่อนนะครับมีธุระกะกล่องนิดหน่อย

ซักรอบ15.00นเป็นต้นไปได้ไหมเรื่องกินหอย อยากไปอยู่แล้วแต่เวลาต้องแบ่งปัน

ว่าไงก็ว่าตามกันครับพี่
ผมแค่เสนอเฉยๆครับ

วันนี้ผมยังไม่ได้ทำรถ สวงนะครับ
แต่ดูแล้วน่าจะมีปัญหานิดนึงนะครับ

ท่ออาจจะใส่ได้แต่ไม่น่าจะใส่พักเท้าหลังด้านขวาได้
แต่ผมจะลองใส่ดูก่อนนะครับ
ถ้าไม่ได้ยังไงก็เก็บเงินไว้ทำอย่างอื่นดีกว่าครับ
ดีนะยังไม่เอาเงินไปไหนก่อน...อิอิ
มันต้องดัดแปลง อิอิอิ

offoziz

ผมเสนอ  หาดนางรำ สัตหีบหรือกองเรือยุธการก้ดีครับ ขี่บายพาส ยาวๆ

มีที่นั่งพักผ่อน ชิวๆ น้ำทะเลแถวกองเรือใสๆฟ้า

บางแสนตอนนี้สกปรกครับ

ส่วนบึงฉวาก ดูข่าวว่ากำลังจะโดยปล่อยน้ำเข้าครับ ชาวบ้านรุมด่าอยู่

////////////////////////////////////////////////

เพิ่งกลับจากบ้านเพื่อนที่กฤษฏาแจ้ง ไปตามเรื่อง2T

เจอมันซุ่มทำLอยู่

ตอนนี้ต้องการ เคเหลี่ยมครับ

ฝากน้าเบิร์ดด้วยนะครับ  ผมดูคาบูไม่เป็น ดูเป็นแต่นมหนู
 :-[

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:22:26 หลังเที่ยง
ใครได้ไปครับพี่.....เสียดายล้อ :P

แล้วทำไม ไม่แลกล้อตั้งแต่แรกล่ะ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:25:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:22:26 หลังเที่ยง

แล้วทำไม ไม่แลกล้อตั้งแต่แรกล่ะ

ไม่อยากจะพูด.......งบหมดอดไป....อิอิอิอิ

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:25:28 หลังเที่ยง
ผมเสนอ  หาดนางรำ สัตหีบหรือกองเรือยุธการก้ดีครับ ขี่บายพาส ยาวๆ

มีที่นั่งพักผ่อน ชิวๆ น้ำทะเลแถวกองเรือใสๆฟ้า

ส่วนบึงฉวาก ดูข่าวว่ากำลังจะโดยปล่อยน้ำเข้าครับ ชาวบ้านรุมด่าอยู่

////////////////////////////////////////////////

เพิ่งกลับจากบ้านเพื่อนที่กฤษฏาแจ้ง ไปตามเรื่อง2T

ฝากน้าเบิร์ดด้วยนะครับ  ผมดูคาบูไม่เป็น ดูเป็นแต่นมหนู

ก็เข้าท่าดีครับ
เอล แนวอย่างนี้ ผมนึกถึงอดีตที่อยากทำรถแบบนี้แต่ผู้ปกครองไม่เคยใส่ใจ อิอิอิ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:27:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:25:37 หลังเที่ยง

ไม่อยากจะพูด.......งบหมดอดไป....อิอิอิอิ

ไม่อยากจะเชื่อเลย อิอิ

ปอลิง ไปแล้วครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

เพื่อทุกคนลืมรถผม เห็นขับแต่ 98 เดียวมิตติ้งเดือนหน้าจะเอาไปแซด สะหน่อย

อ้างจาก: offoziz เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:25:28 หลังเที่ยง

ไม่ทันแล้ว
ไปโดนมาใส่ให้น้องสลิ่มเตรียมไปวังตะไคร้แล้ว
แต่ยกเลิกเลยไม่รู้จะไปไหนดี
เรื่องคาร์บูถ้าอยากเสียตังส์จัดให้ได้ทุกสเตปที่ต้องการ
แท้ใหม่
แท้มือสอง
เทียม แจ่มๆก็จัดได้ครับ

ตามนั้น
บึงฉวากไม่เหมาะครับ

ง่ายๆเลย
ไปแหลมแท่น
หาอะไรนั่งกินกันชิวๆแล้วค่อยมูพซักทุ่มสองทุ่ม
เป็นไงบ้างครับ
ร้อยโลเท่าวังตะไคร้ครับ

ใครสนใจกด LIKEด้วยนะครับ

รถคันนี้ถ้าไม่มีล้อช่วยก็ขายไม่ได้หรอกครับ

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:22:07 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:19:34 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่ไจ้
สบายดีไหมครับพี่
สวัสดีครับท่านสบายดีครับ เเล้วคอล์ยเปลี่ยนไปหรือยังครับยังรับประกันอยู่นะครับ...อิอิอิ

ใช่คาร์บูตัวเดียวกับที่ผมใช่ก็ได้ ตาอ้วน ไล่ง่ายดี ราคาไม่แรงด้วย ให้พี่เบริ์ดจัดให้เลย

offoziz

ที่กองเรือ จะมีรถพาขึ้นเขาไปไหว้เสด็จเตี่ย แล้วก็รถรางพาชมรอบกองเรือมีไกด์อธิบาย

เป็นโลเกชั่นที่ถ่ายโฆษณา มิตซูไตตัน ที่พี่ตูนขับเลียบชายทะเล น่ะครับ

ถ้าออกเช้าจะแวะไหว้หลวงพ่อโสธรก็ดีไม่น้อยครับ

/////////////////////////////////////////////////

น้าก้อ  อย่าลืมคาบูแอลของผมนะ

น้องมันรอใส่อยู่

//////////////////////////////

พี่ไจ้ครับ พอจะมีเหลี่ยมๆบ้างไหมครับ

ใส่ของเทียม มันหลายเหลี่ยมจัด ไล่ไม่ลง

ยังไม่ทราบเลยครับว่าเค้าผู้นั้นคือใคร...อิอิอิ

คาร์บูุเหลี่ยมมาทางนี้เลยครับ
ร้อนๆเลยจ้าาาาาาาาาาาาาาาาา

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 06, 2011, 10:41:29 หลังเที่ยง
คาร์บูุเหลี่ยมมาทางนี้เลยครับ
ร้อนๆเลยจ้าาาาาาาาาาาาาาาาา
คนนี้ไม่ผิดหวังครับ...อิอิอิ

เดี๋ยวก็ได้ข้อสรุปว่าจะล้อหมุนไปไหน
ตอนนี้มี
1.ทะเลชลบุรีจากความคิดของผมมันไปสอดคล้องกับน้องอ้วนที่เสนอไปสัตหีบ
2.บึงฉวากจากข้อเสนอของ สว.แก้ว
3.แหลมแท่นจากน้าเบริด
ปล. ท่านไหนจะเสนอสถานที่อีกเชิญนะครับมีหลายๆความคิดผมว่าดี

ตาอ้วนคาร์บูตัวนี้ผมใช้อยู่ราคาไม่แรง ไล่ง่ายด้วยขอบอก....