Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bas7026

พี่เอส นั้นผมบาย 55555555+

นอน ๆ ๆ

สวัสดี ยามเช้า วันใหม่ 12:09:01 AM
084-102-6501.  บาสครับ

bas7026

bas7026, mr.hashe, offoziz, thonglop, woratach และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นอนกันได้เเล้ว

offoziz

ดูมา4หน้า ไม่เห็นห้อยล่าง หลอกกันซัดๆ

offoziz

นอนละคร้าบบบบ ราตรีสวัสทุกท่าน

max!

พี่ๆ โซนรั่วครับ  อยากเห็นรูปรถน้องสลิ่มหลายมุมนะครับไม่รู้จะดูเป็นแนวได้ที่ไหนนะครับ  รบกวนหน่อยครับ รบกวนเจ้าของเธอหน่อยนะครับ อิอิ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

kheaw maeklong, woratach และ 31 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตื่นมาก็ออนเลยนะท่าน...อิอิ..ถามนิสนึง ser คันที่พี่ไจ้นำเหนอ..น่าสนป่ะ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:35:04 ก่อนเที่ยง
kheaw maeklong, woratach และ 31 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตื่นมาก็ออนเลยนะท่าน...อิอิ..ถามนิสนึง ser คันที่พี่ไจ้นำเหนอ..น่าสนป่ะ
สวัสดีครับพี่เขี้ยว
ย้อนอ่านดูก็จะรู้นะครับ่ว่าว้นนี้ น้องคนนี้จะไปไหนตอนเย็น มาด้วยกันนะพี่ แล้วไปกิน ตีน(ไก่)กัน
มาเอาส้มเช้งผมไหมครับ4500(สี่พันห้า)พร้อมส่งหน้าบ้าน กรุณาอย่าต่อ ได้กำไรนิดหน่อยเอง ไม่ได้บอกผ่าน

......ถึงน้องเอส........
เรื่อง ser ที่โทรคุยกับพี่เมื่อวาน รูปมันอยู่หน้าไหนหว่า..
ถ้ารับเอามาแล้วต้องทำไรเยอะมั้ย..พี่ไจ้การันตีเหรอ... ???
ตื่นแล้วโทรมาคุยใหม่นะครัฟ......แอบสนอยู่เหมือนกัน...
อิอิ..อ้อนกล่องสำเร็จแล้ว...แต่จะได้ปัจจัยคงจะเป็นวันพุธหน้าแหละ...ชัวร์ๆๆๆๆ

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:43:12 ก่อนเที่ยง
เรื่อง ser ที่โทรคุยกับพี่เมื่อวาน รูปมันอยู่หน้าไหนหว่า..
ถ้ารับเอามาแล้วต้องทำไรเยอะมั้ย..พี่ไจ้การันตีเหรอ... ???
ตื่นแล้วโทรมาคุยใหม่นะครัฟ......แอบสนอยู่เหมือนกัน...
อิอิ..อ้อนกล่องสำเร็จแล้ว...แต่จะได้ปัจจัยคงจะเป็นวันพุธหน้าแหละ...ชัวร์ๆๆๆๆ

พี่ย้อนไปดูรูปตาแหกแน่ๆยังน้อยผมว่ามีเกือบสิบหน้า น้องเอส ดีดขึ้นมาให้ชมหน่อย

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:42:19 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:35:04 ก่อนเที่ยง

สวัสดีครับพี่เขี้ยว
ย้อนอ่านดูก็จะรู้นะครับ่ว่าว้นนี้ น้องคนนี้จะไปไหนตอนเย็น มาด้วยกันนะพี่ แล้วไปกิน ตีน(ไก่)กัน
มาเอาส้มเช้งผมไหมครับ4500(สี่พันห้า)พร้อมส่งหน้าบ้าน กรุณาอย่าต่อ ได้กำไรนิดหน่อยเอง ไม่ได้บอกผ่าน
เรื่องส้มเช้งพี่ก็อยากได้แหละ..ว่าแต่ว่า 4500 เนี่ยได้ไรบ้างอ่ะ...แล้วผ่อนได้ป่ะ..
ส่วนตอนเย็น..อาจจะไม่ได้ไป..มีงานเยอะมากๆเลย..แต่ถ้าแว๊บได้ก็จะไปเด้อ...
ปอลอลิง..วันที่ไปมีน..ที่พี่บอกว่าตังค์หายน่ะ..มันหายจริงๆแหละ..(หายจากกระเป๋าเราไปอยู่ในกระเป๋ากล่อง)
เฮ้อ!..โดนสอบสวนถึงที่มาที่ไปอีก...เดี๋ยวนี้งุบงิบน่ะ...โธ่..เซง..(ตังค์หมดงดออกนอกสถานที่)....

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 26, 2011, 10:47:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กันยายน 26, 2011, 08:44:20 หลังเที่ยง
รูปครับ

เข้าทางพี่เค้าเลย
เสื้อตึกกล่องใหญ่
อะไหล่เทพ
ดีดให้สว.เขี้ยวดูย้อนไปไกลเหลือเกิน หน้า396-397

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:53:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:43:12 ก่อนเที่ยง

พี่ย้อนไปดูรูปตาแหกแน่ๆยังน้อยผมว่ามีเกือบสิบหน้า น้องเอส ดีดขึ้นมาให้ชมหน่อย

นี่ย้อนไปดูสิบหน้าแล้ว...ยังไม่เจอเลย..กล่องมันอยากเห็น..เราก็ไม่กล้าเข้าโซนต่อหน้ามันดิ..
เดี๋ยวมันรู้แหล่งหล่ะยุ่งเลย...กะว่าจะก๊อปออกไปให้มันดู...มันชอบไอ้คัน se แต่เค้าขายไปแระ..

โอ้..กล่องใหญ่อะไหล่เพียบ...ก้านดำ,ล้อ ns,เคเหลี่ยม..แล้วเค้าเปิดมาเท่าไหร่นี..
คงจะแรงพอๆกับฝีมือคนทำเครื่องเลยมั้งเนี่ย... :D
แต่สีนี้ก็โอเลย...กล่องชอบเหมือนกันถ้าใส่อกไก่เต็มๆ...ลุ้นๆๆๆ  :(
ว่าแต่ว่า มีอกไก่หรือป่าวหว่า.. ถ้ามีก็แหล่มเลย.. ???

ไปทำงานดีกว่าครับ
แอบอู้เมื่อไรค่อย ออน

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 29, 2011, 07:19:16 ก่อนเที่ยง
ไปทำงานดีกว่าครับ
แอบอู้เมื่อไรค่อย ออน

รับทราบครับ..ตามนั้น..

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 29, 2011, 07:14:44 ก่อนเที่ยง
โอ้..กล่องใหญ่อะไหล่เพียบ...ก้านดำ,ล้อ ns,เคเหลี่ยม..แล้วเค้าเปิดมาเท่าไหร่นี..
คงจะแรงพอๆกับฝีมือคนทำเครื่องเลยมั้งเนี่ย... :D
แต่สีนี้ก็โอเลย...กล่องชอบเหมือนกันถ้าใส่อกไก่เต็มๆ...ลุ้นๆๆๆ  :(
ว่าแต่ว่า มีอกไก่หรือป่าวหว่า.. ถ้ามีก็แหล่มเลย.. ???
สวัสดียามเช้าครับ อกไก่ก็มีครับ 17000 ต่อไม่ได้เเล้ว
ทีมงานพลังธรรมชาติ

bas7026

17000 สุด ๆ เเล้วใช่ไหม สวยอ่ะ อยากได้ ๆ

bas7026

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: bas7026 เมื่อ กันยายน 29, 2011, 07:52:21 ก่อนเที่ยง
17000 สุด ๆ เเล้วใช่ไหม สวยอ่ะ อยากได้ ๆ
สุดเเล้วจ้า...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

ESSO2012

สวัสดีตอนเช้าครับทุกคน..................!
เอส 7 MOTO RACING TEAM