Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JoJO_-*

ชื่อ โจโจ้ ครับ อยู่แถวบางพลัด
เข้ามาอยู่กับพวกพี่ด้วยได้มั้ยครับ
ผมใช้ N-PRO อยู่
กระบี่อยู่ที่ใจ..แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

เอส ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 20, 2011, 03:48:46 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 03:06:36 หลังเที่ยง
หม้อน้ำ ตัน หรือเปล่าครับ พี่อ้วน

ไม่แน่ใจครับน้าเอส ก่อนหน้านี้ ขึ้นไม่เกินครึ่ง หรือแค่ครึ่ง

พอคว้านปลอก เปลี่ยนลูก อาจจะฟิต เลยขึ้นมาเยอะ

แต่ดับกลางอากาศ งงมากครับ

เดี๋ยวรอถามน้าเบิร์ดอีกที จะได้สบายใจ

อาจจะมีส่วนนะ ว่ามันฟิตเกิน รอตาเบริ์ด มายืนยันอีกครั้ง

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

เข้ามาตามอ่านซะปวดตาเลย...ว่างกันจิงจิ๊ง...คนโซนนี้... :(

อ้างจาก: chayawoot เมื่อ กันยายน 20, 2011, 03:55:59 หลังเที่ยง
ชื่อ โจโจ้ ครับ อยู่แถวบางพลัด
เข้ามาอยู่กับพวกพี่ด้วยได้มั้ยครับ

เอ้า..มีแขกมาเยือนแล้ว..พ่อบ้านดูแลหน่อยจร๊า...
เลขาอยู่มั๊ยคร๊าบ....... ::) ::) ::)

อ้างจาก: chayawoot เมื่อ กันยายน 20, 2011, 03:55:59 หลังเที่ยง

ยินดีครับ  คุณโจโจ้

หากพร้อมจะเข้ามา ลั้ลลา ก็เชิญได้เลยครับ

กิจกรรมยามว่าง ของโซนรั่ว ลั้ลลา ก็ไม่ค่อยมีอะไร และแต่ใครสะดวกนัดหมายนัดกินข้าวกัน ตามสถานที่ต่างๆ....

และจะนัดกันไปเชียร์บอล ทีม BBCU-FC กันเมื่อมีการแข่งขันครับ ณ.สนามกีฬากองทัพบก วิภาวดี

พี่เขี้ยว เมื่อวานหายไปไหนมาช่วงหัวค่ำ แล้วพรุ่งนี้มาเชียร์ บอลหรือเปล่าครับ

Wanwii Junla

พี่เขี้ยว คนนี้หรือเปล่า ที่ใช้ชื่อใน facebook ที่พี่เขี้ยวติดตามอยู่ บอกว่าชื่อนุ้ย

ถ้าใช้คนนนี้เขาเป็นนักข่าวกีฬา ของ บริษัท MONO ครับ ผมเคยเห็นแต่ไม่รู้จัก...........

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

วันนี้โดนฝนตอนกลับบางพลีเปียกหมดเลยรถพี่
แต่ก็ดีความร้อนไม่ค่อยขึ้น อิอิ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 04:08:57 หลังเที่ยง

หากพร้อมจะเข้ามา ลั้ลลา ก็เชิญได้เลยครับ

กิจกรรมยามว่าง ของโซนรั่ว ลั้ลลา ก็ไม่ค่อยมีอะไร และแต่ใครสะดวกนัดหมายนัดกินข้าวกัน ตามสถานที่ต่างๆ....

และจะนัดกันไปเชียร์บอล ทีม BBCU-FC กันเมื่อมีการแข่งขันครับ ณ.สนามกีฬากองทัพบก วิภาวดี

มาอย่เดี๋ยวก็รู้ว่าโซนนี้มันแก่มิ้ตติ้ง ฮาฮาฮา

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:15:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 04:08:57 หลังเที่ยง

มาอย่เดี๋ยวก็รู้ว่าโซนนี้มันแก่มิ้ตติ้ง ฮาฮาฮา

คำว่า  แก่  มันดูไม่สุภาพ นะท่าน ส.ว....................... >:( >:(

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:19:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:15:30 หลังเที่ยง

คำว่า  แก่  มันดูไม่สุภาพ นะท่าน ส.ว....................... >:( >:(
งั้นโซนนี้มันสว.มิ้ตติ้ง อิอิอิ

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 20, 2011, 12:01:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กันยายน 19, 2011, 11:47:11 หลังเที่ยง
เบิร์ดมีเคเหลี่ยมเรชซิ่งพร้อมประกับราคาขนม ในบอร์ดซื้อขาย
ขอบคุณครับพี่
ไม่ค่อยน่าสนใจครับ
ใหม่ๆยังแย่เลยครับ

แล้วคนขายเพิ่งมาใหม่ด้วย
ปล.จริงแล้วไม่มีเงินซื้อแล้ว
วันนี้เพิ่งไปรับ
เรไร มาอีกหนึ่งใบ 1800

ดีแล้วที่ไม่มีเงินพี่เบริ์ด ไม่งั้นโดนแบบนี้ไป จะยุ่งเลย คนเดียวกันกับที่ลงขายในนี้ครับ

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=8007.0

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46545.0#msg930965

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46472.0

พี่ทัช พรุ่งนี้ มาเชียร์บอลหรือเปล่าครับ

แล้ววันพฤหัส จะไปบ้าน พี่เบริ์ดกี่โมงครับ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:39:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 20, 2011, 12:01:00 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jojo11 เมื่อ กันยายน 19, 2011, 11:47:11 หลังเที่ยง
เบิร์ดมีเคเหลี่ยมเรชซิ่งพร้อมประกับราคาขนม ในบอร์ดซื้อขาย
ขอบคุณครับพี่
ไม่ค่อยน่าสนใจครับ
ใหม่ๆยังแย่เลยครับ

แล้วคนขายเพิ่งมาใหม่ด้วย
ปล.จริงแล้วไม่มีเงินซื้อแล้ว
วันนี้เพิ่งไปรับ
เรไร มาอีกหนึ่งใบ 1800

ดีแล้วที่ไม่มีเงินพี่เบริ์ด ไม่งั้นโดนแบบนี้ไป จะยุ่งเลย คนเดียวกันกับที่ลงขายในนี้ครับ

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=8007.0

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46545.0#msg930965

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=46472.0
เจอคนอย่างนี้พลาดเข้ามาจะเปิดไฟเขี้ยวให้ลูกน้องซัดให้บานรูซิงเลย

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:44:38 หลังเที่ยง
พี่ทัช พรุ่งนี้ มาเชียร์บอลหรือเปล่าครับ

แล้ววันพฤหัส จะไปบ้าน พี่เบริ์ดกี่โมงครับ
พรุ่งนี้เรื่องบอลก็ยังไม่แน่ครับ
แต่วันพฤหัสก็คงหลังเลิกงาน ประมาณ ไม่เกิน 18.00 น.

bas7026

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 04:30:33 หลังเที่ยง
Wanwii Junla

พี่เขี้ยว คนนี้หรือเปล่า ที่ใช้ชื่อใน facebook ที่พี่เขี้ยวติดตามอยู่ บอกว่าชื่อนุ้ย

ถ้าใช้คนนนี้เขาเป็นนักข่าวกีฬา ของ บริษัท MONO ครับ ผมเคยเห็นแต่ไม่รู้จัก...........
คนนี้มันเพื่อนผม
084-102-6501.  บาสครับ

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 04:26:43 หลังเที่ยง
พี่เขี้ยว เมื่อวานหายไปไหนมาช่วงหัวค่ำ แล้วพรุ่งนี้มาเชียร์ บอลหรือเปล่าครับ

ไม่ได้หายไปไหนคร๊าบ..แบตหมดคร๊าบ :-X..ชาร์ตแบตคร๊าบ..ชาร์ตยาวข้ามวันมันซะเลย... :(
พรุ่งนี้ไปครับ...ในกทม.มักจะไม่ค่อยพลาดคร๊าบ....ถ้าไม่มีงานด่วนๆ..งอกเข้ามาคร๊าบป๋ม...

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:50:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:44:38 หลังเที่ยง

พรุ่งนี้เรื่องบอลก็ยังไม่แน่ครับ
แต่วันพฤหัสก็คงหลังเลิกงาน ประมาณ ไม่เกิน 18.00 น.
เอาให้มันแน่ๆดิครัฟ..เรื่องบอลเนี่ย..นานๆทีจะมีเตะกลางสัปดาห์..โธ่!..เดี๋ยววันเสาร์ก็เตะอีก...อิอิ
แล้วพฤหัสไปทำไรอ่ะ..ดอนเมือง...ไปด้วยดิ..

offoziz

กลับบ้าน ไปผสมถังดีก่า

มีใครใช้ 2T ซินเธติก ของ ปตท บ้างครับ

พอดีสนิทกับเจ้าของปั๊ม ปตท ตรงข้ามเมืองทอง

จะให้แกสั่งให้ยกลัง ราคาน่าจะถูกกว่าที่เค้าขายๆกันครับ

หากมีใช้กันหลายคน จะได้ให้แกสั่งให้

หากไม่มีใครใช้ ผมจะได้ซื้อคนเดียวไม่ยกลัง

อ้างจาก: kheaw maeklong เมื่อ กันยายน 20, 2011, 06:10:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ กันยายน 20, 2011, 04:26:43 หลังเที่ยง

ไม่ได้หายไปไหนคร๊าบ..แบตหมดคร๊าบ :-X..ชาร์ตแบตคร๊าบ..ชาร์ตยาวข้ามวันมันซะเลย... :(
พรุ่งนี้ไปครับ...ในกทม.มักจะไม่ค่อยพลาดคร๊าบ....ถ้าไม่มีงานด่วนๆ..งอกเข้ามาคร๊าบป๋ม...

อ้างจาก: woratach เมื่อ กันยายน 20, 2011, 05:50:20 หลังเที่ยง

เอาให้มันแน่ๆดิครัฟ..เรื่องบอลเนี่ย..นานๆทีจะมีเตะกลางสัปดาห์..โธ่!..เดี๋ยววันเสาร์ก็เตะอีก...อิอิ
แล้วพฤหัสไปทำไรอ่ะ..ดอนเมือง...ไปด้วยดิ..

คือวันพุธยังอาจจะต้องนอนบางพลีครับคงจะไม่สะดวกตอนกลับ
แต่วันพฤหัสมีงานที่ดอนเมืองตามมานะแล้วจะได้รู้ อิอิอิ

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM