Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เอส ณ.โซนรั่ว

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ผมลองทบทวนดูแล้วนะ
ผมว่าผมไม่ได้ทำอะไรหรือพูดอะไรให้น้องเล็กเค้าไม่พอใจนะ

หรือมี

หรือใครลองคิดดูซิ

เค้างอนอะไรของเค้าไม่รู้

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

เป็นอะไรไปอีกแล้วน้องเล็ก
2วันแล้วยังไม่เห็นตัว

นอนแล้วครับไม่รู้พรุ่งนี้ได้ลุยน้ำไปทำงานหรือเปล่าขออย่าให้เป็นอย่างนั้นเลย...สาธุ ยังไงขอให้รอดพ้นจากเหตุการณ์น้ำท่วมทุกคนนะครับ
บาย...ฟิ้ว......

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:24:48 หลังเที่ยง
ผมว่าผมไม่ได้ทำอะไรหรือพูดอะไรให้น้องเล็กเค้าไม่พอใจนะ

หรือมี

สงสัยไปตามหาท่อไก่อยู่มั้ง...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

น้องเล็กตอนนี้แค่สับสน ไม่รู้จะทำอะไรดีเห็นบอกว่าจะไปปันจักรยาน

คงไปหาข้อมูลอยู่มั้ง.....เห็นบอกว่าทางบ้านสนับสนุนเต็มทีหากจะเล่นจักรยาน

เดียวรอเจ้าตัวมายืนยันอีกที

nk2456

จ๊ะเอ๋.........แว๊ะมาเยี่ยมครับ

อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:32:18 หลังเที่ยง
น้องเล็กตอนนี้แค่สับสน ไม่รู้จะทำอะไรดีเห็นบอกว่าจะไปปันจักรยาน

คงไปหาข้อมูลอยู่มั้ง.....เห็นบอกว่าทางบ้านสนับสนุนเต็มทีหากจะเล่นจักรยาน

มันก็ดีกับสุขภาพกับการปั่นจักรยาน

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:35:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ssthekop เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:32:18 หลังเที่ยง

มันก็ดีกับสุขภาพกับการปั่นจักรยาน

ปั้นแล้วต้องใส่กางเกงพาดข้างด้วย......5555555

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ ตุลาคม 10, 2011, 10:24:48 หลังเที่ยง

หรือมี

วันนั้นหรือป่าว..ที่จะซื้ออะไรสักอย่างใส่รถพี่แล้วเบิร์ดแอ๊ดวานซ์ไปก่อน
แล้วน้องบอกให้ซื้อให้ด้วยแล้วเบิร์ดบอกไม่ซื้อ..น้องก็บอกว่าทำไมของพี่เขี้ยวซื้อได้
เบิร์ดบอกน้องว่าพี่เค้าเครดิตดี..มึงไม่มี.....น้องก็เงียบไปเลย...(นึกภาพหน้าน้องออกใช่มั้ย)
หลังจากนั้นก็ไม่หือไม่อือ...เงียบตลอด ....น่าจะเป็นอันนี้นะล่าสุด...
แต่พี่จำไม่ได้ว่ามันคืออะไร....ไปเอาที่ร้านช่างกิ๊กมั้งถ้าจำไม่ผิด

เหตุการณ์นี้เกิดก่อนที่เราจะไปบุกวังท่านเอส.....
สงสัยจะไปนอนกันหมดแล้วนะเนี่ย...เงียบสนิทเลย

kheaw maeklong, bas7026, woratach และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฮั่นแน่ะ....น้องเล็กมาส่องแล้ว...วู้ วู้ ...หายหน้าหายหนวดไปไหนมาจร๊า.. :(

สวัสดียามเช้าครับทุกๆคน
ขอให้ผ่านเหตุการณ์น้ำท่วมไปด้วยดี

อ้างจาก: woratach เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 06:47:12 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าครับทุกๆคน
ขอให้ผ่านเหตุการณ์น้ำท่วมไปด้วยดี

อรุณสวัสด์ครับทุกคน....
นอนหลับสนิทกันไหมครับ.. ???

จะออกไปทำงานแล้วครับ..ลุย..ลุย..ลุย..

แก้ว โซนรั่ว

สวัสดียามเช้า   ข่าวล่าสุดถนนเชียงรากขาดแล้วครับน้ำมาแล้วที่หมายต่อไป ศูนย์ธรรมศาสตร์รังสิต
ตลาดไทย นวนครแล้วก็รังสิต  ดอนเมือง  กทม.สงสัยงานนี้จะหนีไม่รอดขอให้ทุกท่านเตรียมตัว
รับสถานะการณ์ ส่วนแม่น้ำฝั่งบ้านผม  บางบัวทอง บางใหญ่ เรียบร้อยไปแล้วครับ 
ขอให้ทุกท่านโชคดี..

แก้ว โซนรั่ว

ใครมีรถยนต์รีบหาที่ปลอดภัย หมู่บ้านมิตรประชาหลังบางใหญ่ซิตี้
วีอ๊อสมิดฝากระโปรงแล้วครับ...

หวัดดียามเช้า.....ขอให้รอดจากน้ำท่วมทุกท่าน....ทันเปล่าหว่า

เอ้ ณ โซนรั่ว

สวัสดียามเช้าทุกท่าน

บ้านผม 1 ใน 13 เขต อันตราย ไม่กล้าไปไหน สแตนบายอยู่บ้าน

อย่าท่วมเลยเบื่อน้ำกัดเท้าที่สุด ทั้งแสบ ทั้งเหม็น

อ้างจาก: Zero4champRR เมื่อ ตุลาคม 11, 2011, 08:12:01 ก่อนเที่ยง
สวัสดียามเช้าทุกท่าน

บ้านผม 1 ใน 13 เขต อันตราย ไม่กล้าไปไหน สแตนบายอยู่บ้าน

อย่าท่วมเลยเบื่อน้ำกัดเท้าที่สุด ทั้งแสบ ทั้งเหม็น

สวัสดีครับพี่เอ้...บ้านผมก็ 1 ใน 13 เขต อตร. เหมือนกัลลล
วันเสาร์จะได้ไปกินหอยฝรั่ง..กับมิทติ้ง 2ที หรือป่าวน้อพวกเรา  :-*