Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

ไปนอนเหมือนกันครับ ไม่ไหวแล้ว อึดอัดจัง จะนอนหลับมั้ยเนี่ยะ

offoziz

เอ่อออ  บ้านน้าหนุ่ยติดคลองหรือว่าน้ำท่วมครับ  แห่ะแห่ะ

ผมคือใคร...?

ไปนอนกันหมดแล้ว แต่ว่า   ::)

klampha, offoziz, mr.hashe, ssthekop, bas7026, kheaw maeklong, thonglop, woratach, kaew และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 14, 2011, 12:42:06 ก่อนเที่ยง
เอ่อออ  บ้านน้าหนุ่ยติดคลองหรือว่าน้ำท่วมครับ  แห่ะแห่ะ

น้ำท่วมครับ กำลังอินเทรนเลยครับ ไม่น้อยหน้าใคร   :-*

น้ำท่วมน้องว่าดีกว่าฝนแล้ง...

offoziz

อุ๊ยย  งี้ต้องรีบไป เดี๋ยวน้ำลด จะอดพายเรือ >:(

]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]

นอนก่อนครับ หายแน่นท้องแล้ว หลับสบายยยทุกท่านครับ
???

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 14, 2011, 12:44:27 ก่อนเที่ยง
ไปนอนกันหมดแล้ว แต่ว่า   ::)

klampha, offoziz, mr.hashe, ssthekop, bas7026, kheaw maeklong, thonglop, woratach, kaew และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อ้างจาก: offoziz เมื่อ กันยายน 14, 2011, 12:42:06 ก่อนเที่ยง

น้ำท่วมครับ กำลังอินเทรนเลยครับ ไม่น้อยหน้าใคร   :-*

ทำไม ไม่มีชื่อหว่า?

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

นอนดีกว่า ฝันเปียก ตามน้ำ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

เขี้ยว ณ.โซนรั่ว

ยังไม่เสร็จงานเลยอ่ะ...สาวๆนั่งหลับกันหมดแร้ว...แหม!..มันน่าจริงจิ้ง.... :(

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

สวัสดียามเช้าครับ
ไปเรียนเหมือนกันครับ
วิทยาลัยลูกผู้ชาย
จะลงมตืไปไหนกันอีกจะพ่อคุณ

แก้ว โซนรั่ว

ตื่นแล้วคร๊าปสวัสดีทุกคน..วันนี้ใครออกทำภาระกิจ
คิดเงินขอให้ได้ทอง  คิดทองขอให้ได้เงิน  ร่ำรวย อวยแข็งค๊าป..

เอส ณ.โซนรั่ว

เช้ามาจั่วหัวโดย ปั้มก้านเหรียญ ของแท้แน่นอน.................อิอิิอิ

เสื้อสำหรับ กล่อง...................อิอิอิิอิ

ไม่ต้องมีคำบรรยาใดๆทั้งสิ้นกับงานครบรอบ 1 เดือน โซนรั่ว ลั้ลลา...........................

สุดท้ายไม่ว่าจะไปไหน ก็ขาดไม่ได้................555555

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

สวัสดีครับ
ตื่นแล้ว
เตรียมไปทำงานก่อนนะครับ

มีเหตุให้คนอย่างพวกเรามารวมตัวกันตลอด
วันนี้ว่าไงก็ว่าตามกันครับ

เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

จะขอลาออกจากโซนรั่วแล้วครับ ไม่ไหวใช้งบเยอะจริงๆ

ลั้ลลาตลอดเลย งบไม่ต้องทำรถกันแล้ว 555555555+