Main Menu

ภูเก็ตโซน

เริ่มโดย pongc, สิงหาคม 10, 2011, 11:38:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AcidZero

หุหุ เหวนพานหินกันหร๊าวโด่

yoshi

Saranair

TONG-SE

แต่ล่ะคันสีโดนใจจิงๆๆ ล้อโตแจ่มๆๆ คริคริ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

Gunman2011

สีบาดจัยทุกคันเลยครับ ทำสีที่ใหนกันอ่ะครับ เหะๆ

pongc

jack_pk

อ้างจาก: pongc เมื่อ สิงหาคม 11, 2011, 08:27:37 ก่อนเที่ยง
สีทำกันเองครับ
แหลมเลย  วัตดีก๊าบผมน้องไหมก๊าบยินดีที่ได้รู้จักก๊าบ :( :(
อัพ ไซร์  โปร  อามร์  ก็  งันๆๆ  เจ็บ  มาเยอะๆๆๆ

pongc

ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆ เพื่อนๆทุกคน เช่นกัน ทักทาย แนะนำ ติชม ได้ครับ

bangnara

สีน่ากินทุกคันเลย   สวยมากครับ :D

Gunman2011

อ้างจาก: pongc เมื่อ สิงหาคม 11, 2011, 08:27:37 ก่อนเที่ยง
สีทำกันเองครับ
ว่าแต่ท่านพี่อยู่แถวใหนกันอ่ะครับ SERยกแก๋งเลยอ่ะ แจ๋มๆทั้งนั้น

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

สวัดดีด้วยก๊าบ ทุกๆๆๆท่านนน
รักนะจุ๊บๆ

mnop29

้ถ้าได้สีม่วงอีกคัน  ครบ 7 วันเลยน่ะครับ

ที่นี่ PHUKET

mnop29

โซนนี้ ซ.ธนิต กะ ซ.ไพศาล แน่ครับ  มีโกก้วนด้วยนี่  Ser ชมพู

jacky

สวยยยย...............ทุกคัน

AcidZero

แถวเจ้าฟ้า ใครขับ SER สีส้มๆ ไฟท้ายขาด รายงานตัวหน่อยครับ

ลุงเอ็นโปรสีแดง แถวๆไฟแดงดาวรุ่ง เค้าอยากลอง  >:(

pongc

สมาชิกในกลุ่มไม่มีสีส้มครับ

mnop29

พี่ที่ใส่เสื้อยืด สกรีน  Honda  ชื่ออะไรครับ  บ้านอยู่ซอยไพศาล  รุ่นพี่ผมตอนเรียนเทคนิคครับ

pongc

mnop29