Main Menu

น้องใหม่ผ่านมาแนะนำตัวค่ะ

เริ่มโดย wispy, พฤษภาคม 31, 2011, 03:11:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wispy

ทักทายค่ะพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกใหม่ค่ะ   Wispyแวะมาแนะนำตัวค่ะ ผ่านมาเห็นเว็บนี้สมาชิกคึกครื้นกันมากมาย เลยขออนุญาติมาแจมด้วยคนคงไม่ว่านะค่ะ ว่างเว้นทักทายบ้างนะค่ะ  

Yamato

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

bas7026

084-102-6501.  บาสครับ

globblinknight

yodyos

หวัดดีเช่นกัน....เจอกันทักทายกันได้นะครับ....ผมยศครับ k7-se.

SATHIT

ผมคือใคร...?

globblinknight

โอเคหล่ะ ,,,,สวัสดีครับ ผมเอส ลูกเล็กบ้าพลัง ตามดิสเพลย์,,,
FB : [email protected] ครับ

air

สวัสดีครับ ไม่ค่อยเห็นออนเลยครับ.
air .

zxpro

สวัสดีครับผมเทพนะครับแล้วคุยกันนะครับอยู่แถวนวลฉวีครับ
อ้างจาก: wispy เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 03:11:51 หลังเที่ยง
 ทักทายค่ะพี่ๆเพื่อนๆสมาชิกใหม่ค่ะ   Wispyแวะมาแนะนำตัวค่ะ ผ่านมาเห็นเว็บนี้สมาชิกคึกครื้นกันมากมาย เลยขออนุญาติมาแจมด้วยคนคงไม่ว่านะค่ะ ว่างเว้นทักทายบ้างนะค่ะ  
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

Naoho Bkk

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 01:21:37 หลังเที่ยง
สวัสดีครับผมเทพนะครับแล้วคุยกันนะครับอยู่แถวนวลฉวีครับ
อ้างจาก: wispy เมื่อ พฤษภาคม 31, 2011, 03:11:51 หลังเที่ยง

;) ใครอ่ะ ป๋าเทพ ไม่เคยเห็น อ่ะ

ปล. สวัสดี ครับ ผม จ๊ะโอ๋ "นวลฉวี" ครับ  ???

zxpro

ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

zxpro

+1ให้คนแรกเลยครับชิงไฟออกเลยอิอิอิ

Naoho Bkk

zxpro

ไปรท์ ลูกบอส

เอารถใครมาเข็นหนะพี่ เดี๋ยวเจ้าของเขาว่าเอาหรอก 55

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 01:21:37 หลังเที่ยง

air

อ้างจาก: zxpro เมื่อ มิถุนายน 05, 2011, 06:46:05 หลังเที่ยง
นิโคลัสเคสครับโอ๋
เคสใหนครับพี่เทพ ?? เคสนี้ไม่ยาก เคสนี้กินหมู เป็นเคส เคสไป
หรือเคสใหนอะครับ งง.
air .

Naoho Bkk

:P จขกท. ไปไหนเนี้ย เงียบเลย ฮิฮิ.. :'( :'(