Main Menu

ตามหาเพื่อนๆ 2T จ. น่าน และใกล้เคียง

เริ่มโดย kaokho, พฤษภาคม 22, 2011, 10:33:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaokho

รอต้นนะ  แอ่วดอยวาว พอดีมีเพื่อนอยู่ บ้านนาหนุน2  น่าจะพอชี้แนะได้คับ

phanuwat

เจ พะเยาครับใช้ n-pro ถ้ามาเที่ยวกว๊านพะเยา โทฯมาได้เลย ยินดีต้อนรับ

เอาไว้ฝากรู้ปอัพโหลด http://image.ohozaa.com/main/ 
เช็คสินค้าที่ส่งทางไปรษญณีย์  http://track.thailandpost.co.th/track/Default.aspx

kaokho

ไปแอ่วน่าน ด้วยกันนะคับ ทิ้งเบอร์ไห้ด้วยคับเผื่อมีโอกาศ  กว๊านพะเยาเคยมาครั้งเดียวเอง มานั่งถองยาดองกับพวก 4-5คน บรรยากาศ สุดยอด    ว่าแต่อยากไปแถวขนส่งด้วย อะจิ  5555

oh_nan

ผมโอ๋ครับ  อยู่ในตัวเมืองน่านครับ
ทำเครื่องเสียงรถยนต์อยู่แถว บ้านประตูปล่องครับ

oh_nan

ลืมบอก เห็นมี FSX สีเขียวอ่อน อยู่ อู่สี ซานตาน่า ติดกับ ร้านลาบสี่เลน (บ้านทุ่งเศรษฐี) อีกคันนะครับ
เห็นแกว่า ถ้ามีชมรม 2T เมืองน่าน จะร่วมแจมด้วยครับ

kaokho

ยินดีที่ได้รู้จัก บ้านเดียวกัน ไว้กลับบ้านจะเวะมาทักทายคับ รับติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์เด๋วจัดให้สักชุดจิ เอาพอฟังได้นะคับ

oh_nan

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มิถุนายน 15, 2011, 12:46:00 หลังเที่ยง
ยินดีที่ได้รู้จัก บ้านเดียวกัน ไว้กลับบ้านจะเวะมาทักทายคับ รับติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์เด๋วจัดให้สักชุดจิ เอาพอฟังได้นะคับ
ได้ครับ เด๋วจัดราคาพิเศษไปครับ ^^

kaokho

อย่าลมชวน FSX สีเขียวอ่อน เป็นเพื่อนร่วมทางอีกคัน เวลามีปัญหาจะได้มีเพื่อนไว้คอยปรึกษา พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์  ว่าแต่เมืองน่าน มีร้านทำสีมอไซค์ที่เชื่อถือได้บ้าง  จาทำ RR ไว้อีกคัน  NPRO เสร็จแลว้แต่ไม่ได้ทำที่เมืองน่านคับ  แต่เอามาจดทะเบียน เป็นทะเบียน จ. น่านแร้ว เหลือ RR เครื่อง ดี เดินเงียบ แต่สีทนได้ โอ๊ ไม่ช้าย  สีไม่สวย 

oh_nan

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มิถุนายน 15, 2011, 05:18:54 หลังเที่ยง
อย่าลมชวน FSX สีเขียวอ่อน เป็นเพื่อนร่วมทางอีกคัน เวลามีปัญหาจะได้มีเพื่อนไว้คอยปรึกษา พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์  ว่าแต่เมืองน่าน มีร้านทำสีมอไซค์ที่เชื่อถือได้บ้าง  จาทำ RR ไว้อีกคัน  NPRO เสร็จแลว้แต่ไม่ได้ทำที่เมืองน่านคับ  แต่เอามาจดทะเบียน เป็นทะเบียน จ. น่านแร้ว เหลือ RR เครื่อง ดี เดินเงียบ แต่สีทนได้ โอ๊ ไม่ช้าย  สีไม่สวย 
ตอบยากอ่ะครับ ร้านทำสีมอไซค์ ที่เชื่อถือได้ ที่ว่า FSX สีเขียว เค้าก้ออยู่ อู่สีรถยนต์นะครับ 
กับร้านซ่อมมอไซค์(ร้านพิชัยยนต์)ข้างร้านผมเค้าก้อรับทำนะครับ(ถ้าจะปรึกษา ด้านเครื่อง 2T ปรึกษาร้านนี้เลยครับ)
ผมว่า ลองสำรวจราคา หลาย ๆ ที่ดูครับ แล้วลองดูงานที่เค้าออกมา ครับ
ที่น่าน คนเล่น2T ก้อพอจะมีนะครับ แต่ไม่เยอะเท่าไหร่
จะมีพี่เอ๋ โรงกลึงอำนวยพร (แถว ๆ โรงเรียนอยู่วิทยา)แกใช้ KR
แล้วก้อมี ร้าน กรุงเทพหม้อน้ำ (แถว ร้านเหล็กทรัพย์) สีเลนออกไปปางค่า N ตากลม

kaokho

คิดว่าจามีไม่มาก ถ้ารวมกลุ่มน่าจามีมากก่านี้ หลายๆท่านก็อาจจายังไม่ได้เข้ามา หรือไม่รู้ต่อไปเราจาต้องแนะนำให้มีสมาชิกเพิ่มคับ

oh_nan

อ้างจาก: kaokho เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 10:07:22 ก่อนเที่ยง
คิดว่าจามีไม่มาก ถ้ารวมกลุ่มน่าจามีมากก่านี้ หลายๆท่านก็อาจจายังไม่ได้เข้ามา หรือไม่รู้ต่อไปเราจาต้องแนะนำให้มีสมาชิกเพิ่มคับ
เมืองน่าน ตอนนี้ที่ เห็น ๆ ก้อจะมี กลุ่มรถ C 70 กับ กลุ่ม รถชาลี ครับ ก้อถ้าเจอผมก้อจะบอก ๆ ต่อกันไปครับ
มีอะไรก้อจะได้แลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

kaokho

ตามนั้นคับ  ต้น ชัยรัตน์ ช่วงนี้เงียบเลย5555 ยังอยู่มั๊ยให้เสียงหน่ิย

ชัยรัตน์

ยังอยู่ครับ ผมกะลังเข้าสู่ฤดูมรสุมงานครับ ส่วนเจ้าต้นก็คงเหมือนๆ กัน
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

ต้นนะ

แวะเวียนมาอยู่ครับ ช่วงนี้ ผบ.ทบ. ท้องแก่ ต้องดูแลหน่อย
ตอนนี้กำลังสนใจเสือภูเขาซักคันมาปั่นลดน้ำหนักอยู่ รถเดือนนี้เพิ่งเอาออกมาขี่ 2 - 3 กิโลเอง....เศร้า.....

ชัยรัตน์

พี่บอกแล้ว ว่าพวกมี n-pro น่ะจะเป็นพวกพิการทางเวลา ดูอย่าง อ.เจิดเป็นตัวอย่าง ดังนั้นทางที่ดี..ขายทิ้งเลย ฮ่าๆๆ

kaokho

5555555!!!!!   ต้น โดนอีกดอก แฮลบมาโดนเราอีกสงสัยต้องขาย npro แล้วขี่ rr แทน555 

ชัยรัตน์

จริ๊ง อย่าง อ.เจิดนี้ซื้อรถมา 2ปี หมดเงินค่าทำสวยไปเกือบ 5หมื่นบาท แต่ขี่ได้ยังไม่ถึง 3พันกิโลเลย
รถดี..แต่ไม่มีเวลาแรด ฮ่าๆๆ

ชัยรัตน์

ต้นนะ

kaokho

เอานี้มั๊ยชื่อทริปคุณพ่อคนใหม่เดือน สิงคม วันแม่  จะกลับน่าน น่าจะเป็นฤกษ์ดตามนั้นสงสัยต้องนั่งรถประจำทางไม่ไหวค่าน้ำมัน เด๋วต้องมาเติมน้ำมัน  npro อีกบานเลยจิ