Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฆาตกรโรคจิต!@#$

Muta, JURA, SIT_KR-ssr และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตกแล้ว สงสัยหมดแรง

prayna71club ( เต่า )

อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:50:14 หลังเที่ยง
Muta, JURA, SIT_KR-ssr และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ยังหนุ่มยังแน่นหมดแรงแล้วเหรอ...........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:52:13 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Muta เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 11:50:14 หลังเที่ยง

ยังหนุ่มยังแน่นหมดแรงแล้วเหรอ...........

หมดแล้วไม่ค่อยได้นอนเหนื่อย  หาของให้ลูกค้า

pepsi-leo.139

ตาม ใจ ช่าง แล้ววว 5555

ตา เต่า  นึก ว่า หาย นาน แล้วววว   แสดงว่า นอน อยู่ บ้าน อย่างเดียว ดิ๊ ?

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

ท่านแป็ปครับพอผมกลับมาบ้านก้มดูปั้มเบรคหลัง tzr ของผมมันเป็นลูกสูบเดียว แต่ของ tzm มันเป็นสองลูกสูบ ก็ถึงบ้างอ้อว่าทำไมช่างจะทำให้ ไม่รู้ว่าช่างมันว่าเราโง่หรือเปล่า

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

prayna71club ( เต่า )

ยังไม่หายนอนมา 2 วันแล้วพรุ่งนี้จะไปทำงานสักที

นอนก่อนเน้อ...........บายๆทุกๆท่าน
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

นักบิดชนบท

ท่านแป็ปพอจะแนะนำการติดพัดลมไฟฟ้าที่หม้อน้ำไหมครับ และแนะนำการทำความพร้อมของรถก่อนออกทริปให้บ้างครับ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:10:57 ก่อนเที่ยง
555  คิด มาก ครับบบ 

ต้องใส่ 4พอทแบบพี่เป๊ปซี่ 55+

ตอนนี้ sparkที่ใช้อยู่ก็ 4 พอท เบรคทีหน้าทิ่มเลย

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

นักบิดชนบท

เบรคทีหน้าทิ่ม ไม่เอาครับชอบแบบอยู่และนิ่มนวล

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:12:41 ก่อนเที่ยง
ยังไม่หายนอนมา 2 วันแล้วพรุ่งนี้จะไปทำงานสักที

นอนก่อนเน้อ...........บายๆทุกๆท่าน
ฝัน ดี ตา เต่า  ดึกๆ เดี๋ยว ตื่น มาชงนม อีก นะ >:(
อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:14:52 ก่อนเที่ยง
ท่านแป็ปพอจะแนะนำการติดพัดลมไฟฟ้าที่หม้อน้ำไหมครับ และแนะนำการทำความพร้อมของรถก่อนออกทริปให้บ้างครับ

พัดลม มี ขาย นะ ครับ (แต่ ไม่เคยติด ) มันจะมี ระบบ ของ มัน เวลา ร้อน หรือจอด จะพัดเอง หรือ เปล่า หว่าา ?
ออกทิป ก็ ไม่ มี อะไร มาก  เชีค เครื่อง รวน มั๊ย....ล้างก็อกน้ำมัน เช็ค ปั๊มออโตลูป   โซ่ สเตอร์ ฟัน เหลือ มาก เปล่า สายคันเร่ง สายครัช กล่องอากาศ คาบู ล้าง เลย  ของที่ ควรติด ตัวไป ด้วย เครื่อง มือ ช่าง สายครัช หัวเทียน ข้อต่อโซ่  ประมาณ นี้  ครับ  จาก ประสบการณ์  

นักบิดชนบท

ผมนึกว่าต้องนำสิงห์ นำช้าง นำลีโอ และสาโท ติตัวไปด้วย ฮิฮิ

สงบสติสัมปชัญญะ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

นักบิดชนบท

สงสัยคงสู้ท่านสิทไม่ไหว ยังหนุ่มกำลังยังดี ท่านแป็ปกับผมมีแค่ลีลา

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:36:32 ก่อนเที่ยง
ผมนึกว่าต้องนำสิงห์ นำช้าง นำลีโอ และสาโท ติตัวไปด้วย ฮิฮิ

อัน นั้น มัน ของ ตายยยยย    ครับบบบบ >:(   บวก กัน ไป ตามนั้น  +1  ทุกๆๆ ท่าน ???

อ้างจาก: satizasoda2 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:43:43 ก่อนเที่ยง
เอาไปคนละม้า ก่อนนอน
เปลี่ยน เป๊น บะหมี่  ได้ เปล่า? >:(
อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2012, 12:48:11 ก่อนเที่ยง
สงสัยคงสู้ท่านสิทไม่ไหว ยังหนุ่มกำลังยังดี ท่านแป็ปกับผมมีแค่ลีลา

ของ ผม  เครื่อง ฟิต สตาร์ทติดง่าย >:(

นักบิดชนบท

ตั้งแต่คืนพรุ่งนี้ผมอาจไม่ได้เข้ามาคุยกลับพวกท่าน จะพยายามปลีกตัวให้ได้ ต้องช่วยแม่บ้านขายของในงานของดีราชบุรีอีก 10 คืนไม่รู้จะเลิกเวลาไหน อย่างไงท่านแป็ปก็ คงเป็นคนหนึ่งที่นอนเช้าอยู่แล้ว อย่าลืมเข้ามาคุยกับผมบ้าง

ได้  ครับบบบ  ว่า แต่ ขาย อะไร  ของกิน หรือ ของ ใช้?  ค้า ขาย รวยๆๆ   ครับบบ