Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pepsi-leo.139

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

ครับกำลังจะปั้นเจ้า tz อะไรพอซื้อได้ก็เก็บไว้ครับ  เดี๋ยวออกทริปด้วยอายท่านตี๋

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ดี ครับ  อหลั่ย เริ่ม จะ หา ยาก ขึ้น ทุก วัน  ...  ผม ยัง เก็บ สะสมไว้ เต็ม บ้าน แฟน ก็ บ่น .... ยิ่ง บ่น ยิ่งเก็บ  เดี๋ยว นี้ เลิก บ่น

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

จริงหรื่อเปล่าครับสงสัยต้องเก็บบ้างแล้ว  จะได้เลิกบ่น ฮิฮิ

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

พี่เป็บซี่ ได้รูปป่าวครับ อาจจะใหญ่หน่อยนะผมไม่ได้ย่อ

ถ้าย่อแล้วมันจะมีตัวหนังสือติดไปด้วยครับ ตามนั้น

555  ลอง ดู  ครับ  ผม เก็บ ซะ รวมๆ ก็ ประกอบ เป็น รถ ก็ สอง สาม คัน     ที่  บอก จะ ออก ทิป จิง เปล่า ?

อ้างจาก: klampha เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 12:56:31 ก่อนเที่ยง
พี่เป็บซี่ ได้รูปป่าวครับ อาจจะใหญ่หน่อยนะผมไม่ได้ย่อ

ถ้าย่อแล้วมันจะมีตัวหนังสือติดไปด้วยครับ ตามนั้น

ได้  แล้ว ครับ ส่ง มาใหญ่ จิง555    ย่อ ลง เรียบ ร้อย แล้ว ครับ ขอบ คุณ ม้าก มาก  ???

นักบิดชนบท

จริงครับ แต่ขอทำรถหน่อยไม่ค่อยได้ขี่ไกลๆ กลัวมีปัญหา เรื่องเที่ยวขอให้บอก แต่ไปไกลมากไม่ค่อยได้ครับ ลูกสะบ้าเข่าซ้ายเคลื่อนครับรักษาอยู่ เท่านั้นไม่พอ หมอนรองกระดูกหลังก็เคลื่อนมาหลายปีแล้วครับ แก่แล้วไม่มีอะไรดีเลย เมียบอกถ้าเดินไม่ได้จะให้ไปอยู่วัด

ไล่  ...ไป อยุ่ วัด เลย 5555  ใจร๊ายยย  สำคัญ เลย  หมอน รองกะดูก.... ระวัง มาก ๆ ดู แล ตัว  นะ ครับ   กำใจ สิ่งสำคัญ  หายไวๆๆ

นักบิดชนบท

ท่านแป็ปจะเชื่อไหม ผมเคยเดินไม่ได้อยู่เป็นปี มีเมียคนี้ละครับที่อยู่ดูแลรักษาแบกไปหาหมอเข้าเครื่องจัดกระดูกอีกเป็นปี และก็หัดเดินอีก ที่สุดในชีวิตแล้ว

นักบิดชนบท

ที่เล่าให้ฟังไม่รวมขาข้างซ้ายที่ใส่เหล็กอีกครับ  ขาซ้ายเกิดจากการเตะฟุตบอล  ที่เหลื่อเป็นอุบัติเหตุทางรถครับ ไม่ไหร่ได้เจอกันจะให้ดูร่องรอย ความบ้าในอดีต

นักบิดชนบท

ตอนวัยรุ่นแถวบ้าน ไม่ใ่ค่อยมีใครเขาอยากให้ลูกหลานมาคบด้วย ไม่ได้ติดยา เกเรใช่้ได้ แต่ที่เสียมากที่สุด ก็ขับรถเร็วกลับเรื่องผู้หญิง 

ตอน รุ่น ถ้า เจอ กัน มี มันส์ แน่นๆๆ  เลย  เรื่อง รถ  เรื่องหญิง  ผม จะ หนักๆๆ เรื่อง หญิง หน่อย   ยุคแรกๆ  ผม เล่น สปิ๊นเตอร์  ล่อน หา หญิง ดึกๆก๊ ตับ ทุก ศุกร์ เสาร์

prayna71club ( เต่า )

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2012, 01:23:52 ก่อนเที่ยง
ท่านแป็ปจะเชื่อไหม ผมเคยเดินไม่ได้อยู่เป็นปี มีเมียคนี้ละครับที่อยู่ดูแลรักษาแบกไปหาหมอเข้าเครื่องจัดกระดูกอีกเป็นปี และก็หัดเดินอีก ที่สุดในชีวิตแล้ว

เป็นเหมือนกัน....ต่างกันตรงเมียเลิกไปอยู่กับคนอื่น.....แต่มาได้เมียที่ดีที่สุดแทน..........
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ฆาตกรโรคจิต!@#$

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

สงบสติสัมปชัญญะ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

หวัดดี ทุกๆๆท่าน ครับ  pepsi-leo.139, Ryota, น๊า_ธี. และ 40 บุคคลทั่วไป กำลังดูบอร์ด วัน นี้ คนเยอะ?

ตา เต่า ก็ แว๊นนนน  555  ได้ เมีย ใหม่ ?  หนุ่มๆๆ ก็ คง ไม่ เบา 555