Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 01:36:16 ก่อนเที่ยง
เด้กๆๆ   นั่ง เมา  กันเอง อยู่ นี่ ล่ะ 555  เสียง ดัง!!

;)  Wow  Wow  WoW  สาวๆๆเมากันได้ทุกวันเลยหรือนี่   กรรม..
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ฆาตกรโรคจิต!@#$

SIT_KRR-SSR

เหงาจัง อยู่คนเดียว สงสัยพี่แป็บ วันนี้คงเลิกงานไว กลับไปพักผ่อนแล้วมั่งคืนนี้

SIT_KRR-SSR

SIT_KRR-SSR

ขณะนี้เป็นเวลา ตีห้าแล้วครับ  ยังไม่ใครมาชงอีก อย่าลืมไปหาหมอนะครับ

SIT_KRR-SSR

สวัสดียามเช้าครับ 08.30น.แล้วครับ ตรอกบัตรทำงานต่อครับ

ยังไม่ได้นอน เหมือนเคยๆๆ

นักบิดชนบท

จะไปทำงานแล้วครับ คุณตี๋ทำรถเสร็จหรือยังครับ เป็นกำลังใจให้ครับ จงอยู่ในสิ่งที่เรารัก อย่าอยู่ในสิ่งที่ไม่รักเรา  เมื่อคืนสงสัยคุณแป็ปงานเข้าไม่เห็นค่อยคุยเลย

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

SIT_KRR-SSR

หวัดดีตอนเพลๆๆครับพี่  สงสัยพี่ตี๋กำลังวุ่นวายกับการทำรถเป็นแน่นแท้ ส่วนพี่แป็บ เมื่อคืนงานคงไม่ยุ่งเลยกลับบ้านไว ฝันดีนะครับพี่แป็บซี่  มาอยู่เป็นเพื่อนกันไหน พี่หนีกันไปตอนไหนไม่รู้ อิอิอิ

มายืนยันว่าเฝ้าคาเฟ่ไปตั้งแต่เมื่อวานเย็นจนตอนนี้ ยังไปหลับครับ จะพักเที่ยงแล้วไปกินข้าวกลางวันดีกว่าครับ

สงบสติสัมปชัญญะ

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 11:14:19 ก่อนเที่ยง
หวัดดีตอนเพลๆๆครับพี่  สงสัยพี่ตี๋กำลังวุ่นวายกับการทำรถเป็นแน่นแท้ ส่วนพี่แป็บ เมื่อคืนงานคงไม่ยุ่งเลยกลับบ้านไว ฝันดีนะครับพี่แป็บซี่  มาอยู่เป็นเพื่อนกันไหน พี่หนีกันไปตอนไหนไม่รู้ อิอิอิ

มายืนยันว่าเฝ้าคาเฟ่ไปตั้งแต่เมื่อวานเย็นจนตอนนี้ ยังไปหลับครับ จะพักเที่ยงแล้วไปกินข้าวกลางวันดีกว่าครับ

พี่นี่อึดจริงๆ นับถือครับ

นายกิตติธัช ทองประไพ     โทร 08-7755-1535
LINE ID : satizasoda2
face : https://www.facebook.com/satizasoda2

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 11:09:21 ก่อนเที่ยง
จะไปทำงานแล้วครับ คุณตี๋ทำรถเสร็จหรือยังครับ เป็นกำลังใจให้ครับ จงอยู่ในสิ่งที่เรารัก อย่าอยู่ในสิ่งที่ไม่รักเรา  เมื่อคืนสงสัยคุณแป็ปงานเข้าไม่เห็นค่อยคุยเลย
เสร็จแล้วครับท่าน ต้องวอมร์เครื่องกันหน่อยกันพลาดอีก สาเหตุที่แท้จริง คือน้ำเข้าไปในกระป๋องหล่อลื่น จับกันเป็นไขตั้งแต่เมื่อไรก็ไม่รู้ถึุงว่าทำไมมันหมดช้าและไม่มีควันออกมาเลย ตายน้ำตื้นอีกแล้วต้องเอาสายระบายย้อนกลับมาด้านหน้าเอาไปไว้ด้านหลังเวลาล้างน้ำอาจเข้าไปได้

ท่านสิทไปกินอะไรมา ไม่หลับไม่นอน คึกจริงๆ คนนี้ แรงดีไม่มีตก...555555
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

ทนมากกว่าครับติ  อย่างอื่นไม่อึดครับ

สงสัยผมต้องตรวจสอบรถผมบ้างแล้วครับพี่ตี๋

ไม่ได้ไปกินอะไรมาหลอกครับพี่

เหนื่อยกันไปอีกวันเริ่มเข้าที่แล้วครับทำเองก็แบบนี้แหละ ไม่ใช่ช่างอาชีพ ไม่รั่วไม่ซึมวิ่งได้ก็พอแล้วละ...อิอิ มีเงินเหลือเยอะๆ คงส่งไปฟิตกันเต็มๆ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีครับ

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:19:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:16:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:00:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:53:47 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนดึกๆ ครับ

ปอลิง พี่เต่าหายไวๆ นะครับ

สวัสดีครับ ก้อ  มิตติ้งไม่ค่อยได้คุยกันเลย  เห็นประกับหญิงอยู่ เลยเกรงใจครับ ;)

ประกบหญิงไหนครับพี่สิทธิ์

อือ  ...  แล้ว บอก โสด ?

แค่เดินไปด้วย นี่ต้องไม่โสดเหรอครับพี่แป๊ป

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:47:56 หลังเที่ยง
555 ::)

???  ผมบอกแล้วว่าน่าจะหนักอาการพัง จากที่พี่เล่าให้ฟัง  เลยได้ที ทำใหม่ยกตัวเลย เครื่องยนต์

ไว้ใกล้ฤดูฝนก่อนครับ   ตอนนี้น้ำตกไม่มี   นครนายกยินดีต้อนรับเสมอ ขอวันที่ชัดเจน ผมจะได้เคลีย์วันให้ว่าง

ยินดีครับ

เป็นเพื่อนไปเดินถนนคนเดินครับพี่สิทธิ์

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:14:14 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:19:10 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:16:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:00:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 09:53:47 หลังเที่ยง
สวัสดีตอนดึกๆ ครับ

ปอลิง พี่เต่าหายไวๆ นะครับ

สวัสดีครับ ก้อ  มิตติ้งไม่ค่อยได้คุยกันเลย  เห็นประกับหญิงอยู่ เลยเกรงใจครับ ;)

ประกบหญิงไหนครับพี่สิทธิ์

อือ  ...  แล้ว บอก โสด ?

แค่เดินไปด้วย นี่ต้องไม่โสดเหรอครับพี่แป๊ป

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:47:56 หลังเที่ยง
555 ::)

???  ผมบอกแล้วว่าน่าจะหนักอาการพัง จากที่พี่เล่าให้ฟัง  เลยได้ที ทำใหม่ยกตัวเลย เครื่องยนต์

ไว้ใกล้ฤดูฝนก่อนครับ   ตอนนี้น้ำตกไม่มี   นครนายกยินดีต้อนรับเสมอ ขอวันที่ชัดเจน ผมจะได้เคลีย์วันให้ว่าง

ยินดีครับ

เป็นเพื่อนไปเดินถนนคนเดินครับพี่สิทธิ์
สวัสดีท่าน ก้อ จำผิดจำถูก ที่เจอในห้องน้ำที่ชล กับคนที่สวัสดี เจ้านะ หรือเปล่า  งงๆ ถึงงงมาก คล้ายๆ กัน

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2012, 09:17:53 หลังเที่ยง

สวัสดีท่าน ก้อ จำผิดจำถูก ที่เจอในห้องน้ำที่ชล กับคนที่สวัสดี เจ้านะ หรือเปล่า  งงๆ ถึงงงมาก คล้ายๆ กัน

สวัสดีครับพี่ตี๋ ที่คุยกันในห้องน้ำ ไงครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

pepsi-leo.139

หวัดดึ  ครับบบบ   ท่าน สิท อึด จิงๆๆ

ว่า ... แต่ พี่  ผม ยัง จะ ทัก ผิด!!

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน