Main Menu

คาเฟ่....สำหรับคนนอนดึก....อัพเดททุกวินาที ( ภาค 2)

เริ่มโดย prayna71club ( เต่า ), พฤษภาคม 04, 2011, 11:36:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 10:52:36 หลังเที่ยง
วันนั้น  ถ้า ไป เลย  คง ไม่ พัง หลอก พี่  .....    อย่างน้อย  มี ท่าน สิท ช่วย ถีบ อีก แรง 555

ครับ ผม  สบายมากๆๆ  

สมัยก่อน ตอนปวส.ขับเซอร์ ซ้อนอีก2    ดันรถ TZMคนขับกับคนซ้อน  จากน้ำตก ออกมานครนายก เกือบ20กม.สบายๆๆ

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

jigoro

วันอาทิตย์นี้ว่างว่าจะไปร่อนเขาใหญ่จั๊กหน่อย  จะได้เจอพี่สิทมั๊ยน๊า..............อิอิอิอิ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: jigoro เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:06:53 หลังเที่ยง
วันอาทิตย์นี้ว่างว่าจะไปร่อนเขาใหญ่จั๊กหน่อย  จะได้เจอพี่สิทมั๊ยน๊า..............อิอิอิอิ

ส่วนใหญ่ เสาร์-อาทิตย์ ผมจะไม่ค่อยว่างครับ และก็ไม่ได้อยู่ที่นครนายกด้วยครับ  ต้องนัดล่วงหน้ากันนะครับ

จะได้จัดคิวครับ
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

ลิมบอกไป ท่านแป๊ปซี่ ดุมท่านเสร็จตั้งนานแล้วนะ คุ้นๆ ว่ามีแคล้งคลัชมาด้วยใช่หรือเปล่า...
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 16, 2012, 05:28:48 หลังเที่ยง
ท่านแป๊ปซี่ ท่านสิทโทรมา เลยจะนัดกันไปเผาหัวสักหน่อยก่อนเข้างาน หอยนางรมสดๆ แถวๆ อ่างศิลา ท่านจะว่าไงครับ

อดเผ่าหัวเลย นัดกันอย่างดิบดี ตำรวจดันมากักด่าน เซ็งจริงๆๆ เราก็รอศาลาหน้า ม.บูรพา ชลบุรี

สักพักเสียงรถอะไร ว๊าดๆๆ หันไป สีส้มน้ำเงินมาแล้ว ดีนะ  ยังซัด สับเกียร์ทัน ไม่งั้น หลงกันอีก

แต่ขับสามคัน ติดไฟแดงในเมืองชล มีแต่คนมอง

pepsi-leo.139

อ้างจาก: ตี๋ใหญ่ เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:10:54 หลังเที่ยง
ลิมบอกไป ท่านแป๊ปซี่ ดุมท่านเสร็จตั้งนานแล้วนะ คุ้นๆ ว่ามีแคล้งคลัชมาด้วยใช่หรือเปล่า...

ครับ  พี่   มีแคล้ง ด้วย :(  วัน ไหน ว่าง จะ ลงไป หา ครับ

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

ลูก ผู้ชาย คำไหน คำ นั้น!! (FUCKER 1992
Group.)                               CAFE SHOP NAZI   Pepsi ออน 09.00-04.00ทุกวัน

นักบิดชนบท

มีแต่คุยเรื่องไปเที่ยวกันมาไม่ไกลหน่อยจะไปด้วยสักคน

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ตี๋ใหญ่ คาเฟ่&นาซี

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:18:49 หลังเที่ยง
โอกาศ  หน้า  หา วัน ลง ตัว  เผา กัน ใหม่  ครับ555   
พี่ยังย้อนกลับไปที่สะพานปลาอีกครั้งเลย ตอนเกือบจะเย็นวันรถพัง ช้อปอาหารทะเลไป 2 พันก่าๆ  เซ่นให้เจ้าของรถที่ไปขนกลับมา อาหารมันสดน่าซื้อไปหมดเลย เจอ กุ้งม้าลายโลละ 600 ซื้อไม่ลงแต่อยากลองเหมือนกัน แต่มันแพงเกิน
ตี๋ใหญ่ นาซีชอป 085-2363060

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: pepsi-leo.139 เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:18:49 หลังเที่ยง
โอกาศ  หน้า  หา วัน ลง ตัว  เผา กัน ใหม่  ครับ555  

ได้เลยตนับพี่แป็บซี่

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:20:39 หลังเที่ยง
มีแต่คุยเรื่องไปเที่ยวกันมาไม่ไกลหน่อยจะไปด้วยสักคน

ได้เลยครับ  ยินดีครับพี่ ใกล้แล้วได้ไปด้วยกันครับ

นักบิดชนบท

ไม่รู้ว่าในกลุ่มคงมีแต่ kr แต่ผมขี่ tzr จะตามทันหรื่อเปล่า

"ดีหรือชั่ว" ไม่ได้อยู่ที่การศึกษา  ถ้าคนสันดาน"หมา" การศึกษาก็ไม่ช่วยอะไร

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:32:30 หลังเที่ยง
ไม่รู้ว่าในกลุ่มคงมีแต่ kr แต่ผมขี่ tzr จะตามทันหรื่อเปล่า

อันนี้ ไม่ ต้อง กลัว  ....  ผม เป็น รถ ปิด ขบวน  เห็น พี่ ตี๋ จะไป บ้าน ท่าน ซิ๊ส  เขาใหญ่ เร็วๆๆนี้

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: JURA เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:32:30 หลังเที่ยง

ไม่เป็นครับ ไปด้วยกันได้หมด  และผมกำลังจะมี TZR อิอิอิ

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กุมภาพันธ์ 21, 2012, 11:36:52 หลังเที่ยง
สวัสดี พี่ๆทุกคน ผมขายรถไปแระ 555+ งงปะ

คันไหนหว่า.. SE98  หรือว่า LS  จอดระวังของเทพหลายนะเป็นห่วง ผมยังไม่กล้าใส่เลย กลัวจริงๆๆ

นักบิดชนบท

ถ้าใกล้หน่อยงบพร้อม ไปแน่นอนครับมีเพื่อนเพิ่มผมชอบแต่อย่าลืม ไปเที่ยวตลาดน้ำอัมพวาแล้วเกิดปัญหาอะไรบอกมาเดี๋ยวให้พวกไปช่วย

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

SIT_KRR-SSR

SIT_KRR-SSR

อ้าว เที่ยงคืนแล้วหรือครับนี่ ลืมกินข้าวเย็น

วันนี้แขกที่ร้านเยอะไหมครับพี่แป็บซี่