Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

ถังใบนี้เก่าแล้วอยากทำใหม่ลายไหนดีครับพี่  

tachoo

น้าบูลเสร็จยังครับ เกียร์โยง ลืมไป ของมายังครับฮิฮิ

tachoo

ขออณุญาติเจ้าของรถ เด็กพิจิตร เอามาโชว์หน่อยนะครับ  น้าบูลอันนี้ก็ของโซนิค  

tachoo

อันนี้ของRX-S RX-K MAKE IN THAILAND สมัย20กว่าปีก่อน    

boon bangbon

ขอบคุณน้าชูหารูปตัวอย่างเกียร์โยงมาให้ชม :D

yamahaman

น้าบูน ได้เกียร์โยงลงตัวยังงัย จัดเผื่อสักชุดนะครับ  :D :D ??? :(
คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

อ้างจาก: yamahaman เมื่อ สิงหาคม 02, 2011, 07:17:47 หลังเที่ยง
น้าบูน ได้เกียร์โยงลงตัวยังงัย จัดเผื่อสักชุดนะครับ  :D :D ??? :(

ได้ของโซนิครุ๋นเก่าจากเวฟซื้อขายมา300บาทใส่แล้วยังไม่เรียบแล้วเหลือดัดแปลงนิดหน่อยเสร็จแล้วจะเอามาโช

yamahaman

tachoo

อันนี้ก็ของเพื่อน ๆ ในเวฟนี่แหละขออนุญาติหน่อยนะครับเจ้าของรูป    

อ้างจาก: tachoo เมื่อ สิงหาคม 03, 2011, 02:25:45 หลังเที่ยง
อันนี้ก็ของเพื่อน ๆ ในเวฟนี่แหละขออนุญาติหน่อยนะครับเจ้าของรูป    

สุดยอดน้าชู

suthum

จัดไปครับชุดแผงคอโช๊คหน้ารวมทั้งกุญแจของsuzuki raider ครับผม

suthum

ขอบคุณ suthum :D แพงคออะใยขอรูปตรงโชคกันสบัดหน่อยคราบ

suthum

ชุดแผงคอของ suzuki raider ครับผม

อ้างจาก: suthum เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 04:29:39 หลังเที่ยง
                                                                                                                                                                      ชุดแผงคอของ suzuki raider ครับผม
ตามคำขอขอบคุณงาบ

NUNG_RXS

คันนี้สวยจริงๆ  ขอเราไม่เสร็จซักกะที่ น้า

ใส่เกรียร์โยงแล้วจ้า

ติชมกันหน่อยพอได้ปะ

yamahaman

ได้มาแล้วรอเชื้อมบูดตัวถังอยู่ >:(

คันสตาดอีกอย่างหนึ่งเดิมใช้ไม่ได้ติดเบรคมีเรื่องให้คิดอีกแล้ว :P

sek_rxk

ตัวยึดกันสะบัด เผื่อว่าไม่ต้องเชื่อม  :(   ลองดูครับ ตัวจับมือครัชนั่งตัด ขัด ถู ไปเรื่อยๆ  เผื่อเวิร์ค  ตอนแรกจะใส่รูที่ว่า่งอยู่แต่น๊อตสั้นครับ  :-[