Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tachoo

สมาชิกใหม่โซนบางบอนมาอีก1แล้วยิิินดีครับกับคนคอเดียวกัน

ĒҗŽā

boon bangbon

tachoo

ต้องขับคอนคอดร์มาเท่านั้นนะบอกซะก่อนคุณ เอ็กซ์ เอามาโชว์ซะทีซิครับ ตกลงเอามาเปิดตัวบางบอนเลยนะ

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

อ้างจาก: tachoo เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 07:30:52 หลังเที่ยง
ต้องขับคอนคอดร์มาเท่านั้นนะบอกซะก่อนคุณ เอ็กซ์ เอามาโชว์ซะทีซิครับ ตกลงเอามาเปิดตัวบางบอนเลยนะ
อดเลยเรามีเเต่นูโว...อิอิอิ
ทีมงานพลังธรรมชาติ

tachoo

อ้างจาก: ไจ้ ณ.โซนรั่ว เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 07:46:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tachoo เมื่อ มิถุนายน 09, 2012, 07:30:52 หลังเที่ยง
อดเลยเรามีเเต่นูโว...อิอิอิ
เฉพาะคุณ เอ็กซ์ำ ครับสำหรับท่านประธานขับแบบไหนมาก็ได้ครับท่าน

ĒҗŽā

รักกันจริงต้อง rxk หรือ rxs มีแล้วไม่ขี่มาโกรดยันลูกบวช ไม่มีไม่ว่ากัน มีแต่โครงล้างอยากตงไหน :(

Firstela

ขอบคุณคราบเฮียตุ๊ :D เฮียดูข้อความสวนตัวด้วย

noo-rx100

แถวสามแยกไฟฉาย หรือ สี่แยกท่าพระคาบ 550

Firstela

เฮียบูลย์ผมถามแล้วเค้าบอกตัวเดียวกันครับ ถ้ารูไม่ตรงแต่งรูนิดหน่อยครับ

ĒҗŽā

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ