Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manv

ดันบ่อย โพสบ่อย ทำให้กระทู้คนอื่นตก

SRD_007

tachoo

คันนี้น้าบูน 29000 ส่วนเรื่องของที่สั่งกันไว้ตามนั้นครับ  

boon bangbon

tachoo

ท่อใบนี้ฮะป่าวที่เขาทำตกหน้าบ้านน้าบูนครับ

มาแล้วท่อ rxs แปลงร่างเป็น rxk ไปแล้วแถมก็อก dt100 ใต้หวัน >       :( >:(

nga

ARRON

:D  For Yamaha RX...
  ชอบเลยครับรูปความแรง เก่า ๆ(แรงจริง) และชื่นชมกับคนที่รักษารุ่นนี้เอาไว้

ไจ้ ณ.โซนรั่ว

ทีมงานพลังธรรมชาติ

tachoo

พา พี่น้อย สังฃ์สุวรรณ มาด้วยเลยนะครับอาจารย์

tachoo

รูปที่ถ่ายหน้าบ้านพี่ ที่เปลี่ยนก๊อก หายหมดเลย

tachoo

ไม่มีที่ไหนเหมาะเท่ากับตรงนี้แล้วเพื่อนเอ๋ย จะกินก็มีกิน  จะดื่มก็มีดื่ม