Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

THANACHOT

เข้ามาดูสวยๆทั้งนั้นเลย เคยใช้ Rx100 เหมือนกัน

tachoo

rapeerv41

อยากทราบว่าพวกช่วงหน้าใช้ของอะไรดีครับ

อยากจะแปลงเป็นดิสเบรคครับผม

ขอบพระคุณอย่างสูง

sek_rxk

อ้างจาก: rapeerv41 เมื่อ ธันวาคม 06, 2011, 01:28:13 ก่อนเที่ยง
อยากทราบว่าพวกช่วงหน้าใช้ของอะไรดีครับ

อยากจะแปลงเป็นดิสเบรคครับผม

ขอบพระคุณอย่างสูง

อยากได้เล็กๆ ก็ ของตระกูลโนวาครับ แต่ต้องแปลงหน่อยกลึงบูชรองที่แผงคอ ช่วงล้อ อะไรประมาณนี้

อยากได้แบบคล้ายเดิมๆไม่ต้องแปลงมากหรือไม่ต้องแปลงเลยก็ JR หรือ RXZรุ่นดิสหน้า

ของรุ่นอื่นก็ใส่ได้ครับ แต่ต้องแปลงตามความเหมาะสม   แล.....

juicy_sf

sanobi

ผมอยากเชื่อมตัวยึดกันสะบัดแบบนี้บ้างครับและเหล็กรูที่ล๊อกแผงคอครับไม่รูจะไปร้านไหนดีครับร้านที่พี่ทำที่ไหนกันบ้างครับ ผมอยู่แถวฝั่งธน ไปร้านที่เขาไม่เคยทำอธิบายกับเขาแล้วงง

boon bangbon

ใต้แผงคอมีรูน็อตอยุ่แล้วครับใส่ได้เลยส่วนที่ตัวถังหาบูดให้พอดีกับน็อตที่จะใส่เชื่อมติดเลยบูดหาไม่ได้ให้โลงกลึงให้ก็ได้คราบ >:( >:(

sanobi

ครับ เดี๋ยวลองถามร้านแถวบ้านดูก่อนครับ   8)

NUNG_RXS

ไม่ได้เข้า Web เลยครับ  ช่วงน้ำท่วม RXK หนีน้องน้ำเข้าบ้าน ยกสูงด้วย น้าบูณ   ยกขึ้นม้าหินอ่อนเลย เป็นยังไง....

tachoo

รูปมาแล้วน้าบูนเปลี่ยนนมหนูเป็นเบอร์180ปากแตรอันที่เอาให้ดูใส่พอดีเลย  

yamahaman

ผมมีครับโช้คหน้าของ jr พร้อมปั๊มเบรคล่าง(แต่ในรูปถอดปั๊มออก) สนใจแบ่งๆกันใช้ขายสัก 600บาทครับ ติดต่อได้ครับ :D :D 085-1013792

อีกมุม

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...

อู๋ ลำพูน

ตกลงผมรับไว้ ผมจะเอามาใส่ RXs. ของผม ตกลงตามนี้ สายๆผมโทรหาละกันครับ

อู่รูปรถประจำตัววิบากของอู่หรือเปล่าสวยจัง >:( >:(

อู๋ ลำพูน

อ้างจาก: boon bangbon เมื่อ ธันวาคม 23, 2011, 10:00:12 ก่อนเที่ยง
อู่รูปรถประจำตัววิบากของอู่หรือเปล่าสวยจัง >:( >:(

ไม่ใช่ครับนั่นมันของไอ้กันเค้า

yamahaman

คลาสสิค Rx-k จงเจริญ...