Main Menu

YAMAHA RXs รุ่นแรก เบราะกระดานครับท่าน

เริ่มโดย boon bangbon, มีนาคม 15, 2011, 09:21:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon bangbon

ขอเป็นกำลังใจให้ sek-rxk ??? ???

tachoo

น้าบูน เอารูปคนขี่ตอนอดีต และก็ปัจจุบัน มาให้เพื่อน ๆชมด้วยดิ ถ้ามีคนซ้อนท้ายทั้งอดีตและปัจจุบันด้วยจะดีมาก มาก เลย

tachoo

เหลือติดสติกเกอร์น้าบูน มีรถขี่หนีน้ำท่วมแล้ว  

sek_rxk

ตอนนี้ีที่หมู่บ้านที่ผมอยู่ น้ำในบ้านถึงเข่า ถนนในหมู่บ้านถึงอก

แต่ตอนนี้ผมอยู่ที่ นครศรีฯ กลับมาเยี่ยมย่า ตอนก่อนมาน้ำยังไม่มี  พอผมมาบ้านได้ 2 วัน รู้ข่าวว่า

บ้านจมแล้ว โทรไปถามพี่เขาเขาบอกหมดเลยยกของได้ไม่กี่อย่าง ไม่ถึง3ชั่วโมงน้ำเต็มเลย

ทั้งๆที่รอบๆหมู่บ้านมีนาที่ยังไม่มีน้ำเป็นที่รับน้ำใว้ตั้งเยอะ แต่มันมามากจริงๆเลยเอาไม่ทัน

คอร์ดผม......โชคดีที่ตอนกลับบ้านผมเอารถออกไปจอดที่หอพักเเล้วต่อรถเมล์ไปหัวลำโพง เลยรอดหวุดหวิด

เเต่ก็นึกผิดๆ อยู่เหมือนกันครับ ไม่ได้อยู่ช่วยพี่เขาเลย ตอนที่อยู่ระวังกันตลอด ที่บ้านโทรตามกระทันหัน

เห็นพี่เขาพูดน้ำเสียงแบบหงอยๆอยู่    ตามนี้ครับ   รอวันน้ำลดแล้วจะไปช่วยทำความสะอาดแล้วกันครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เป็นกำลังใจครับ

tachoo

เอาไปไว้ที่บ้านไหมน้าบูนลุยน้ำท่วม

ทำใจไม่ได้กับ 70/90 ต้องกับไปเหมือ     นเดิม 50/100 >:( >:(

อู๋ ลำพูน

สวยมาก หลังน้ำท่วม สั่งอันหนึงสิ ครับ

ต้องเอาถังเดิมตี555ไม่ไช้น้องๆๆจะได้หรือไม่ใช่ไก่ย้าง >:( >:(

tachoo

blackhopkin_155

2T CBR

sek_rxk

ต้องการเบาะกระดานอยู่ครับท่านใดไม่ได้ใช้ราคาเบาๆมาแบ่งบ้างครับ