Main Menu

- - - - อุทธาหรณ์สำหรับการซื้อของและการทำธุรกรรมกับล๊อคอิน ?G-Gamez? - - - -

เริ่มโดย johngoc, มีนาคม 10, 2011, 10:50:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RX-Z

+1ให้ และชอบคำในปล.4ครับ

ผมขอออกความเห็นนิดนึงน่ะครับ ในเคสที่มีเหตุการ์ณแบบนี้  จะจริงหรือไม่จริง  แอดมิน ที่นี่ทำถูก+ดีแล้วครับ แล้วเค้าใช้ล็อคอินอื่นๆในเวปเราอีกรึเปล่า จะได้ระวังๆกันครับ   กรณีที่มีปัญหาเรื่องซื้อขาย

gu_beat

johngoc

อ้างจาก: TONG เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 01:38:04 หลังเที่ยง
กำ....แม๊ก SER SE ผมไม่ได้ซื้อคับ ออกมาบอกก่อน มาอ้างชื่อว่าผมซื้อได้ไงว่ะเกมส์
ทำแบบนี้มีเรื่องต้องเคลียร์กับผมอีกยาวเลยคับเจ้าเนี่ย
คงเห็นในลิงค์ที่ผมส่งให้นะครับคุณโต้งว่าเค้าอ้างชื่อคุณโต้งน่ะครับ

สุดท้ายเค้าบอกเค้าขายคุณสิทธิ์ เออ....ผมก็งงกับตรรกะนี้มากครับ

johngoc

อ้างจาก: TONG เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 01:53:15 หลังเที่ยง
ผมว่ามานแปลกๆๆตั้งนานเจ้าเจ้าเกมส์เนี่ย ตอนนี้มานยังติดตังผมอยู่ 900 คับ
คือว่าเรื่องเปงแบบนี้คับพี่
มานมีNSR แต่ปลายมานไม่สวย ผมก็บอกว่าผมมีปลายแบน เอาป่าวไส่ n ได้เลย
มันก็ถามว่าราคาเท่าไหร่ ผมก็บอกไป 950 รวมส่ง EMS (ขายขาดทุนลดให้เหลือ 900)
มันบอกไม่มีตังสิ้นเดือนจ่ายได้ไม๊ ผมบอกไม่เปงไร
พอมันได้รับของปุ๊บ มันโทรมาบอกว่าท่อไส่ไม่ได้ ผมบอกงั้นส่งมาคืนดิ
มันเลยบอกว่า ผมเอาไปประมูลแล้ว อ่าวววววว ทำแบบนี้ได้ไงผมถาม
มันเอาตังกรูไปหมุนชัดๆๆนี่หว่า ตั้งแต่นั้นผมก็รู้แล้วว่าไอ้เจ้าเกมส์เนี่ย ใช้ไม่ได้
พี่ช่วยโทรหาผมได้ป่าวคับ 086-7414442 โต้งคับ

ขยายออกมาได้ใจความแบบนี้ครับ
"ผมว่ามานแปลกๆๆตั้งนานเจ้าเจ้าเกมส์เนี่ย ตอนนี้มานยังติดตังผมอยู่ 900 คับ
คือว่าเรื่องเปงแบบนี้คับพี่
มานมีNSR แต่ปลายมานไม่สวย ผมก็บอกว่าผมมีปลายแบน เอาป่าวไส่ n ได้เลย
มันก็ถามว่าราคาเท่าไหร่ ผมก็บอกไป 950 รวมส่ง EMS (ขายขาดทุนลดให้เหลือ 900)
มันบอกไม่มีตังสิ้นเดือนจ่ายได้ไม๊ ผมบอกไม่เปงไร
พอมันได้รับของปุ๊บ มันโทรมาบอกว่าท่อไส่ไม่ได้ ผมบอกงั้นส่งมาคืนดิ
มันเลยบอกว่า ผมเอาไปประมูลแล้ว อ่าวววววว ทำแบบนี้ได้ไงผมถาม
มันเอาตังกรูไปหมุนชัดๆๆนี่หว่า ตั้งแต่นั้นผมก็รู้แล้วว่าไอ้เจ้าเกมส์เนี่ย ใช้ไม่ได้
พี่ช่วยโทรหาผมได้ป่าวคับ 086-7414442 โต้งคับ"

อันนี้เป็นข้อมูลจากคุณโต้งส่งมาทางพีเอ็ม ต้องขออภัยอย่่างสูงที่เอามาโพส เพราะผมเห็นว่าเป็นประโยชน์กับคดีนี้ครับ

ThoShiRo

พี่จอห์นใจเย็นมากเลยครับ นับถือ นับถือ 

ลุกผู้ชายตัวจริง +๑ ไป
love 2T bike

johngoc

อ้างจาก: ThoShiRo เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:11:02 หลังเที่ยง
พี่จอห์นใจเย็นมากเลยครับ นับถือ นับถือ 

ลุกผู้ชายตัวจริง +๑ ไป

ขอบคุณครับ ผมถือว่าการเป็นผู้ใหญ่ ใจต้องนิ่งครับ
แต่ตอนนี้ผู้ใหญ่คนนี้นิ่งไม่ไหวแล้วครับ

tanakron

กรรม ผมเกือบจะซื้อ n-pro แล้วด้วยนะ ไม่งั่นไม่รอดแน่
จบลงด้วยดีครับพี่

ball227

ขอให้จบลงด้วยดีทั้ง 2 ฝ่ายครับ พี่ john ใจเย็นมากครับ
ขายอะไหล่ KR VICTER SERPICO ZX และอื่นๆ
โอนเงิน 7932427605 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ ชื่อบัณชี น.ส.ปัทมา ไชยนอก
โทรเลย 098-1747576 บอลขอนแก่น ครับ

TONG-SE

ผมก็นั่งไม่ติดเหมือนกันคับพี่จอน เสียตังไม่เท่าไหร่ แต่เจ็บใจนี่ดิ ไม่อยากจาพูด
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

johngoc

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:21:48 หลังเที่ยง
กรรม ผมเกือบจะซื้อ n-pro แล้วด้วยนะ ไม่งั่นไม่รอดแน่
จบลงด้วยดีครับพี่
ซื้อได้ครับแต่คงต้องยื่นหมูยื่นแมวนะครับ
รถ N-Pro คันนั้นสภาพโอเคครับ เครื่องดี สีแห้ง ๆ ครับ แต่คงอาจต้องมาเอาเองจะดีกว่านะครับ
ถ้าเป็นผมคงไม่กล้าเสี่ยงอีกแล้วครับ

อ้างจาก: ball227 เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:24:45 หลังเที่ยง
ขอให้จบลงด้วยดีทั้ง 2 ฝ่ายครับ พี่ john ใจเย็นมากครับ
ขอบคุณครับที่รับทราบถึงความใจเย็นของผมก่อนที่มันจะมาระเบิดตอนนี้่ครับ

อ้างจาก: TONG เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:25:22 หลังเที่ยง
ผมก็นั่งไม่ติดเหมือนกันคับพี่จอน เสียตังไม่เท่าไหร่ แต่เจ็บใจนี่ดิ ไม่อยากจาพูด
เหมือนกันครับโต้ง เงินผมไม่ค่อยแคร์เท่าไหร่ครับ แต่ผมแคร์ความรู้สึกครับ เสียทั้งผม เสียทั้งเจ้าของใหม่ เสียทั้งเพื่อน ๆ ผมหลาย ๆ คน และแฟนผมด้วย

ใครมีประสบการณ์อะไรก็มาเล่าให้ฟังได้นะครับ อย่าเก็บไว้ให้หนักอกหนักใจเลยครับ

ปุ๊_ทาลิ

เยี่ยมชมผลงานได้ที่ https://www.facebook.com/AuanPhraSamut

only_lek

johngoc

อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:57:04 หลังเที่ยง
ดูกันต่อไปนะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

ขอบคุณครับคุณเล็ก
ไว้วันหลังไปคลองห้าอีก ผมขอไปแจมด้วยนะครับ

จากอดีตคนพากย์คลองห้าเสาร์สามและเสาร์สี่ ปัจจุบันคนพากย์เทพนครเสาร์สาม

only_lek

อ้างจาก: johngoc เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 03:01:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: only_lek เมื่อ มีนาคม 10, 2011, 02:57:04 หลังเที่ยง
ดูกันต่อไปนะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ

ขอบคุณครับคุณเล็ก
ไว้วันหลังไปคลองห้าอีก ผมขอไปแจมด้วยนะครับ

จากอดีตคนพากย์คลองห้าเสาร์สามและเสาร์สี่ ปัจจุบันคนพากย์เทพนครเสาร์สาม

ครับ ท่านจอห์น

มีโอกาศคงได้เจอกันครับ

Piya

ท่านเจ้าของกระทู้  คงไม่ใช้คนแรกที่โดนครับ...

ด้วยความพฤติกรรมของผู้ถูกกล่าวหา...น่าจะมีพฤติกรรมของคุณเกมส์  
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=25819.20

TZR 150

เฮ้อ ผมก็เคยเกือบโดนครับกับคนนี้ จ่ายเงินไม่ครบใช้วิชานับข้ามจำนวน ดีนะที่ยังไปไม่ไกลตามไปทัน ไม่งั้นโดน 1 พันบาทละครับ เป็นกำลังใจให้คุณจอร์นนะครับ same same!

MaX_TzR

อ้าวววว  เห็นไปรั่วในกระทู้ภาคไต้ได้ไม่นาน เกิดเรื่องแบบนี้ซะแล้ว

ชี้แจงด่วนเลยนะครั่บบบ..

ไปทริปกันมั้ยน้องง~

.

DarkEdition

"อันขี้เหล้า ขี้ยา หมาไม่ Dag คนก็แปลกDag ได้ไม่อายหมา"

2T_DD

ร้านอาจารย์ อะไหล่สำหรับวัยมันส์
617-0-11811-3 กรุงไทย สาขาสวรรคโลก  PIYA UDOMMONGKOL
Tel 094-6353-045