Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

can-nim

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 26, 2011, 09:35:42 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: cannim เมื่อ กันยายน 26, 2011, 09:07:15 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 26, 2011, 08:30:46 ก่อนเที่ยง
ง่วง วุ้ย
ต่อกันดึกรึครับ

เมื่อวานออกจากร้าน สามทุ่มครึ่งครับ อีแว๊ก มันมาทำรถต่อ

น้องวันเป็นไง มั่ง เสียงดีไหม
ดีกว่าเดิมครับ รายต่อไปน่าจะเป็น SE

can-nim

เด็กชาย_โหน่ง_

มิมี ปัญหา รอบหน้า พาดอกสว่านมาด้วยนะ ของผมคมเกลี้ยงแล้วครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

air

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 26, 2011, 10:17:29 ก่อนเที่ยง
มิมี ปัญหา รอบหน้า พาดอกสว่านมาด้วยนะ ของผมคมเกลี้ยงแล้วครับ
เย้ยย!!  ดอกสว่านตรงไปตรงมา อะดิ บ้านนอกนะเนี่ย.
air .

air

เซ็งกับฝนตกจิงๆเลย   ฮือ!! ทำให้ถนนเปียก.
วันมิตติ้งจะตกมั้ย เณร
air .

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กันยายน 26, 2011, 06:18:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 26, 2011, 10:17:29 ก่อนเที่ยง
เย้ยย!!  ดอกสว่านตรงไปตรงมา อะดิ บ้านนอกนะเนี่ย.

อ่า..... งง ไส้แตก แล่ว

กลัวอยู่เหมือนกัน มิตติ้ง ฝนจะตกอีกเป่า ผมคิดแผนไว้อยู่ ว่าจะพาไป หาอะไร กินที่ร้าน อาหาร อิสาน ข้างๆ สตางค์ แล้วค่อยไปต่อที่ สตางค์ผับ เผื่อ หัวหน้าแคน จะไป จัดการกับคู่แค้น อิอิ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ

can-nim

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 27, 2011, 04:13:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กันยายน 26, 2011, 06:18:44 หลังเที่ยง

กลัวอยู่เหมือนกัน มิตติ้ง ฝนจะตกอีกเป่า ผมคิดแผนไว้อยู่ ว่าจะพาไป หาอะไร กินที่ร้าน อาหาร อิสาน ข้างๆ สตางค์ แล้วค่อยไปต่อที่ สตางค์ผับ เผื่อ หัวหน้าแคน จะไป จัดการกับคู่แค้น อิอิ
จัดไป ตามนั้น

air

อ้างจาก: เด็กชาย_โหน่ง_ เมื่อ กันยายน 27, 2011, 04:13:42 หลังเที่ยง

5555
air .

can-nim

หวัดดีครับ แดดแรงแต่เช้าเลยที่ พัทยา

SATHIT

วันสองวันนี้ ระวังน้ำท่วมนะครับ  เพื่อนผมที่อยู่ นาซ่า โทรมาบอกครับ อิอิ

air

วันนี้โดนราดหน้าเจไป อร่อยมากๆ. ชอบเห็ดนางฟ้าที่สุด ร้อนๆเผ็ดๆ
air .

SATHIT

แถวไหนครับลุงเเอร์ แนะนำหน่อยครับ

air

ข้างร้านผมเองพี่สาธิต ร้านที่แม่ค้า สวยๆ อ่ะ .
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ กันยายน 29, 2011, 05:52:18 หลังเที่ยง
ข้างร้านผมเองพี่สาธิต ร้านที่แม่ค้า สวยๆ อ่ะ .
เค้าจองแล้วนะ อิอิ..
รั่วได้แล้ว อัดอั้นมานาน ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

aom_1975

ใครมีแครงค์ แดช แอล เหลือๆรกๆบ้านมั่งนะ.....

SATHIT

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ กันยายน 29, 2011, 05:55:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ กันยายน 29, 2011, 05:52:18 หลังเที่ยง
เค้าจองแล้วนะ อิอิ..
รั่วได้แล้ว อัดอั้นมานาน ..
จัดไป ตากิ๊ก อิอิ ยกให้

SATHIT

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:02:14 หลังเที่ยง
ใครมีแครงค์ แดช แอล เหลือๆรกๆบ้านมั่งนะ.....

ผมได้ข่าวว่าท่านมี เสื้อฝา เทน่าเหรอ แอบสนใจ อิอิ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: aom_1975 เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:02:14 หลังเที่ยง

ว้า.. ขายไปแล้ว...
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

aom_1975

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ กันยายน 29, 2011, 06:24:06 หลังเที่ยง

ผมได้ข่าวว่าท่านมี เสื้อฝา เทน่าเหรอ แอบสนใจ อิอิ

มีนะพี่  เสื้อเดิม ฝาเดิม ข้อเดิม ..