Main Menu

แปดริ้ว

เริ่มโดย narokawayg, กุมภาพันธ์ 17, 2011, 07:50:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: chaiyabutr เมื่อ พฤษภาคม 28, 2011, 04:41:39 ก่อนเที่ยง
นี่อีกคันครับ ปราจีนบุรี ครับ รายงานตัว
ยินดีครับ
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

air

ช่างกิ๊ก ช๊อตแล้วววว.
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ พฤษภาคม 29, 2011, 11:24:05 หลังเที่ยง
ช่างกิ๊ก ช๊อตแล้วววว.
รั่วอย่างเดียว พอแล้ว  อิอิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

SATHIT

เพื่อนๆครับ มีเเหล่งอีกแล้วครับ เพิ่งไปเจอมาเมือวันเสาร์ครับ
เป็นร้านขายอุปกรณ์ช่าง อยู่ฝั่งตรงข้ามกับบริษัทไทยเเอร์โรว์ครับ
ถ้ามาจากเปดริ้ว อยู่ซ้ายมือครับ เลยปั๊มเชลล์ไปนิดเดียวครับ
เห็นขายสเตอร์หลังครับของใหม่ครับ DASH,KR,GAMMA,RGVฯลฯ
ผมเห็นมีเป็นลังเลยครับ น่าจะมีเป็นพันอันครับ ขายอันละ50บาทมั้งครับ
ของใหม่นะครับ ส่วนอะไหล่อื่นๆไม่ค่อยมีครับส่วนใหญ่เป็นอุปกรณ์ช่าง กับ
อะไหล่รถยนต์ครับ (พอดีผมไปซื้ออุปกรณ์ช่างครับ เลยพบเข้า)

air

เอาอีกแล้ะ พี่สาธิต.
air .

SATHIT

จัดไปครับคุณเเอร์ เพื่อเพื่อนๆครับ

SATHIT

แปดริ้ว เงียบจังครับ สู้ๆ

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 08:58:18 ก่อนเที่ยง
แปดริ้ว เงียบจังครับ สู้ๆ
วันเสาร์หน้าว่างไปมิตติ้ง รวมกลุ่มกันหรือเปล่าพี่สาธิต เส้นพนัสยิ่งใกล้เลย.
air .

SATHIT

ตอนนี้ยังติดเรื่องสร้างบ้านอยู่ครับ ยังไม่จบเลย
ต้องขอโทษด้วยครับคุณเเอร์ แต่อยากไปจังครับ ต้องหาวิธีครับ อิอิ

เด็กชาย_โหน่ง_

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

air

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 11:37:48 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ยังติดเรื่องสร้างบ้านอยู่ครับ ยังไม่จบเลย
ต้องขอโทษด้วยครับคุณเเอร์ แต่อยากไปจังครับ ต้องหาวิธีครับ อิอิ
แหม!! พี่สาธิต ใครเค้าสร้างบ้านตอนกลางคืนล่ะ เล็งระดับน้ำไม่เห็นนะ.
air .

อ้างจาก: airforceone เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 11:55:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 11:37:48 ก่อนเที่ยง
แหม!! พี่สาธิต ใครเค้าสร้างบ้านตอนกลางคืนล่ะ เล็งระดับน้ำไม่เห็นนะ.

เหม่ กลางคืนเค้าเอาไว้ทำอย่างอื่น

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ

SATHIT

55555 ถูกต้องครับ คุณโหน่ง อิอิ จัดไป

อ้างจาก: SATHIT เมื่อ มิถุนายน 04, 2011, 01:06:21 หลังเที่ยง
55555 ถูกต้องครับ คุณโหน่ง อิอิ จัดไป

มาดิ่ ครับ ถ้าไม่ว่างก็เอาไว้ อาโกส หน้า

พยายามจะ ให้เป็นประจำหน่ะครับ เสาร์ที่ สองของเดือน

SATHIT

air

คอมเสืยเหรอครับ ช่างกิ๊ก พี่สาธิต.
air .

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: airforceone เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 09:34:25 หลังเที่ยง
คอมเสืยเหรอครับ ช่างกิ๊ก พี่สาธิต.
ไม่ได้เสียครับ แต่ช่วงนี้ เร่งงานรถลูกค้า เลยไม่มีเวลาเข้าบอร์ด..

air

อ้างจาก: ช่างกิ๊ก เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 10:02:48 หลังเที่ยง
อ้างจาก: airforceone เมื่อ มิถุนายน 06, 2011, 09:34:25 หลังเที่ยง
ไม่ได้เสียครับ แต่ช่วงนี้ เร่งงานรถลูกค้า เลยไม่มีเวลาเข้าบอร์ด..
ไปตับก่อน.
air .

SATHIT

โทษทีครับ คุณแอร์  ติดงานครับ เลยไม่ได้เข้ามาครับ
ช่างกิ๊กครับ งานเยอะจัง  เลี้ยงเบียร์มั่งดิ  อิอิ

ไม่ได้ขับรถมาหลายวันประมาณ 1 อาทิตย์ กระทืบเเทบตาย พอติดปั๊บ ควันท่วมทุ่ง อิอิ

SATHIT

ตอนนี้เพื่อนผมอยู่บางน้ำเปรี้ยว กำลังปั้น dash รุ่นสองอยู่ครับ คันนี้มันใช้มาตั้งเเต่เรียนเทคนิค เเล้ว
ก็จอดจนหลับ เมื่อ 4-5ปีที่เเล้ว ตอนนี้กำลังปลุกครับ(มันเห็นผมทำมันก้เลยเอาบ้าง)
  คันนี้อดีตเเรงจริงครับ แตะ200 อิอิ  ว่างๆจะไปถ่ายรูปมาให้ดูเด้อ พี่น้อง

2 stroke Chachoengsao Never Die  อิอิ