Main Menu

เรามารั่วกันเถอะทุกคน 5555+++ เครียดกันจนรั่ว

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, กุมภาพันธ์ 10, 2011, 01:04:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:24:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:43:09 หลังเที่ยง
ง่า คุยรายกาน น่า  งงงๆๆๆ

มาสายอีกแล้วงี้ต้องบอกให้พี่อู๋ทำโทษ  5555+++
ยังไม่ นอน หนุ่มเกมส์ พรุ่งนี้ทำงานกี่โมงครับ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:29:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 11:24:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 22, 2011, 10:43:09 หลังเที่ยง
ง่า คุยรายกาน น่า  งงงๆๆๆ

มาสายอีกแล้วงี้ต้องบอกให้พี่อู๋ทำโทษ  5555+++
นอน หนุ่มเกมส์ พรุ่งนี้ทำงานกี่โมงครับ

พรุ่งนี้เข้างาน 10.00 โมงคับ  ไปสายเรยยยย   ตามนั้น  555++

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

prayna71club ( เต่า )

ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

micronz

ZX อะไหร่ ศูนย์พระราม9 คาเฟ่ หมดเมื่อไหร่ ก็เข้าปีนัง เบิกมาเลย์โลด อิอิ
เอาเลยครับ รถมีอนาคต 

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 02:10:15 ก่อนเที่ยง
ZX อะไหร่ ศูนย์พระราม9 คาเฟ่ หมดเมื่อไหร่ ก็เข้าปีนัง เบิกมาเลย์โลด อิอิ
เอาเลยครับ รถมีอนาคต 

ถ้าเบิก มาเล คงต้องรบกวนแล้วครับ อิอิ

micronz

คิดว่ารถคาวา คนใช้เยอะ คาวาไทย คงจะปั้มให้เรือ่ยๆๆ น่ะครับ
ที่จริงถ้าถึงเวลานั้น ก็ ยังมีอะไหล่มือ 2 อะไหร่ก้อปปี้ ไรอีก
  --------------------
  แต่ที่คุยกับ ชาวใต้ ด้วยกันก็คุยๆกันว่า รุ่นนี้ยังมีอนาคต เข้าฝั่งมเลย์ไปเบิกมือ 1 กันก็ยังได้อ่ะครับ
-----------------------------
  ส่วนผมตอนนี้เป้า มาทาง GTO  ไม่ทราบรุ่นนี้อะไหล่เปนไงกันมั่งครับเนี่ย

GTO ก็น่าเล่นอยู่ครับ ยังมีคนใช้เยอะอยู่ แต่เรื่องอะไหล่ ไม่ทราบจริงๆ ครับ

ถ้าผมจะเล่นรถเล็กกว่า 150 ก็ชอบ พวก DASH LS ไหม่ก็ RX-K ครับ

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 02:34:09 ก่อนเที่ยง
GTO ก็น่าเล่นอยู่ครับ ยังมีคนใช้เยอะอยู่ แต่เรื่องอะไหล่ ไม่ทราบจริงๆ ครับ

ถ้าผมจะเล่นรถเล็กกว่า 150 ก็ชอบ พวก DASH LS ไหม่ก็ RX-K ครับ

เอาลีโอดีกว่มะ  555+++

tanakron

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 02:34:09 ก่อนเที่ยง

รถเองเสร็จยังละเพื่อนก้อ รอแว้นไปภูเก็ตพร้อมกันอยู่นะ +1

อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:21:11 ก่อนเที่ยง

รถเองเสร็จยังละเพื่อนก้อ รอแว้นไปภูเก็ตพร้อมกันอยู่นะ +1

มาเช้ากันหลายคน  ตามนั้น

tanakron

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:26:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tanakron เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:21:11 ก่อนเที่ยง

มาเช้ากันหลายคน  ตามนั้น
ก้อมันหลับคาโต๊ะคอมต่างหากละเกมส์

tanakron

โอม

bangnara

โอม