Main Menu

เรามารั่วกันเถอะทุกคน 5555+++ เครียดกันจนรั่ว

เริ่มโดย G-Gamez ณ โซนรั่ว, กุมภาพันธ์ 10, 2011, 01:04:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

micronz

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:39:39 หลังเที่ยง
แตกกันจนเหนื่อยเรย  555++
อารายครับ แตก สุดหล่อ เหอๆๆๆ อย่าหักโหม ครับ
ทาน นมสดเยอะๆๆ ครับ ชดเชย 555+

micronz

เฝ้าห้องรัี่วคนเดียว นะครับ  พี่อู๋ไปนอนแระ
ผม ไมค่อน  ครับ อิอิ 

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:49:00 หลังเที่ยง
เฝ้าห้องรัี่วคนเดียว นะครับ  พี่อู๋ไปนอนแระ
ผม ไมค่อน  ครับ อิอิ 

ยังเผ้าด้วยกัน  555555+++  ตามนั้น

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

micronz

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:55:55 หลังเที่ยง
มีห้องใหม่เกิดขึ้นเหรอเนี่ย อิอิ
หวัดดีครับ ใครครับ น้องใหม่ ผมเหรอครับ 555+
เปนไงมั่งครับ หนุ่มใต้  ช่วงนี้ ไปซิ่งแถวไหนมั่งครับ  ใช้รถไรแล้วหว่าผมลืมแล้ว จำได้ แต่ คล้ิกไอ

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:02:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2011, 11:55:55 หลังเที่ยง
มีห้องใหม่เกิดขึ้นเหรอเนี่ย อิอิ
หวัดดีครับ ใครครับ น้องใหม่ ผมเหรอครับ 555+
เปนไงมั่งครับ หนุ่มใต้  ช่วงนี้ ไปซิ่งแถวไหนมั่งครับ  ใช้รถไรแล้วหว่าผมลืมแล้ว จำได้ แต่ คล้ิกไอ
สวัสดีครับ ไม่ใช่คลิกไอ นะครับ สกูปปี้ไอ ครับ ตามน้ำ

ปอลิง อีกคันยังไม่ได้ประกอบครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

micronz

คงไม่ใช่พึ่งเลิกงานหละครับ ป่านนี้นั่งเล่นที่บ้านแระ มั้ง

micronz

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:06:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:02:32 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ไม่ใช่คลิกไอ นะครับ สกูปปี้ไอ ครับ ตามน้ำ

ปอลิง อีกคันยังไม่ได้ประกอบครับ อิอิ
อัลไซเมอร์ รับประทาน ครับ อิอิ  ใช่ๆๆ scoopy ซัดไม่กล้า แช่ยาว จำได้ อิอิอิ
ติดออยคูล ก็แช่ยาว บายเลย แต่ติดไงหว่า รถออโต้ อิอิ
-------------------------------------
  อ่อ ๆๆ นับถือๆ ประกอบเองด้วย 2 จังหวะ ผม บายเลย แต่ว่าจะหัดแต่งรถบ้างเล็กๆๆน้อยๆก่อน
ส่วนเครื่องเอาไม่ไหวล่ะครับ

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:07:23 ก่อนเที่ยง
คงไม่ใช่พึ่งเลิกงานหละครับ ป่านนี้นั่งเล่นที่บ้านแระ มั้ง

เพิ่งเลิก งาน ตอน 5 ทุ่มครับ ตามน้ำ

micronz

อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:10:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:07:23 ก่อนเที่ยง

เพิ่งเลิก งาน ตอน 5 ทุ่มครับ ตามน้ำ
เอ่อ หนุ่มกรุงเทพ ชิมะตอนนี้ หน้ามืดเลยงั้น 
-------------------------------
ส่วนผมทำงานทั้งวันแหละ แต่ทำที่สำนักงานที่บ้าน  สบายกว่าหน่อยครับ
ตกเย็นไปวิ่ง แล้วค่อยมาทำต่อ   อิอิอิ

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:09:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:06:51 ก่อนเที่ยง

อัลไซเมอร์ รับประทาน ครับ อิอิ  ใช่ๆๆ scoopy ซัดไม่กล้า แช่ยาว จำได้ อิอิอิ
ติดออยคูล ก็แช่ยาว บายเลย แต่ติดไงหว่า รถออโต้ อิอิ
-------------------------------------
  อ่อ ๆๆ นับถือๆ ประกอบเองด้วย 2 จังหวะ ผม บายเลย แต่ว่าจะหัดแต่งรถบ้างเล็กๆๆน้อยๆก่อน
ส่วนเครื่องเอาไม่ไหวล่ะครับ
กล้าแช่นะครับ แต่ไม่หมดปลอก แค่ 80-90 ยืนพื้น เพราะ มานสุดได้แค่ 100 เองครับ

ส่วนรถ ผมก็ไม่ได้ประกอบครับ รอคนประกอบให้อยู่ครับ ผมคงทำได้ไม่ค่อยเยอะเหมือนกันครับ

อีกอย่าง ไม่มีบริเวณ ให้ลือ กับ ประกอบ ครับ

อ้างจาก: micronz เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:11:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:10:11 ก่อนเที่ยง

เอ่อ หนุ่มกรุงเทพ ชิมะตอนนี้ หน้ามืดเลยงั้น 
-------------------------------
ส่วนผมทำงานทั้งวันแหละ แต่ทำที่สำนักงานที่บ้าน  สบายกว่าหน่อยครับ
ตกเย็นไปวิ่ง แล้วค่อยมาทำต่อ   อิอิอิ
วันนี้อยากเลิก 5 ทุ่มครับ เมื่อวานอยากเลิก บ่าย 3 อิอิ ว่างตลอดครับ

wanted

micronz

micronz

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2011, 12:57:11 ก่อนเที่ยง
ขอมาจัดให้อันนี้รูปน้องสาว

555+ เหอไวสุดยอดใจป่้ำ ลงรูปให้ดูอีก
น่ารักดีครับ ไม่แพ้พี่สาว   ผมจองงั้น  อิอิ
----------------------
  สงสัยอยู่ไกลซะนะ

micronz

ผมไปนอนก่อนแระ ครับ  เมื่อวาน วิ่งมาราธอน ล่อไป 10 รอบสนามฟุตบอล
ร่างกาย ส่งสัญญาณ ข้อ ซ่อมระบบแล้ว หาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
----------------------------------------------
  ราตรีสวัสด์ก่อน ทุกท่าน  G-games   braidism
-------------
แล้วค่อยคุยกันครับทุกท่าน