Main Menu

Be it love club (นวนคร)อัพแล้วหน้า1

เริ่มโดย only_lek, ธันวาคม 11, 2010, 08:25:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yutthachai_w

chang-ab

อ้างจาก: yutthachai_w เมื่อ มกราคม 16, 2011, 12:55:19 หลังเที่ยง
Ser ของใครง่ะ

ของผมนี่แหล่ะครับ ท่านบอล ???ที่บอกเอาไว้ไงครับ ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ ซื้อยางมาแล้วกำลังจะเปลี่ยนล้อเป็น LS 6ก้านครับ :o
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

jojonacup

พวกพี่ๆครับวันไหนรวมกันอีกเนี่ยผมอยากเห็นจัง
ผมเคยหน้าโลตัสครั้งหนึ่งประมาณสัก5ทุ่มกว่าพวกkrบานเลย เลยอยากเห็นอีกสักครั้ง
(2จังหวะรวมกันเยอะๆมันเท่มากๆๆๆ)
ผมขี่RC100

only_lek

อ้างจาก: jojonacup เมื่อ มกราคม 17, 2011, 12:11:57 ก่อนเที่ยง
พวกพี่ๆครับวันไหนรวมกันอีกเนี่ยผมอยากเห็นจัง
ผมเคยหน้าโลตัสครั้งหนึ่งประมาณสัก5ทุ่มกว่าพวกkrบานเลย เลยอยากเห็นอีกสักครั้ง
(2จังหวะรวมกันเยอะๆมันเท่มากๆๆๆ)
ผมขี่RC100

เห็นพวกเฒ่าแว๊นซ์หรือป่าวน่ะเธอว์

chang-ab

ตอน5ทุ่มพวกเราคงจะหนุ่มขึ้นแล้วมั้ง เพราะโลตัสเขาปิดไฟแล้ว >:(
ทีมงาน"ช่างแอบ" วิ่งทุกครั้งพังทุกเกียร์

2 สโป๊ก

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มกราคม 17, 2011, 04:56:14 หลังเที่ยง
ตอน5ทุ่มพวกเราคงจะหนุ่มขึ้นแล้วมั้ง เพราะโลตัสเขาปิดไฟแล้ว >:(
เกี่ยวมั๊ยเนี๊ย

jirapa

ทำอะไรกันอยู่น้อ....เงียบจังเลย

ผมคือใคร...?

yutthachai_w

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มกราคม 16, 2011, 02:05:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yutthachai_w เมื่อ มกราคม 16, 2011, 12:55:19 หลังเที่ยง
Ser ของใครง่ะ

ของผมนี่แหล่ะครับ ท่านบอล ???ที่บอกเอาไว้ไงครับ ตอนนี้กำลังเก็บรายละเอียดอยู่ ซื้อยางมาแล้วกำลังจะเปลี่ยนล้อเป็น LS 6ก้านครับ :o

แล้วท่านจะเอาไหมครับ อาร์ม ZX หนะ

n tod

รายงานตัวคับ พี่เล็ก ไม่ค่อยได้เล่นคับ  เงียบๆๆๆ ก็ขอเสียงหน่อย อิอิ*-----*

Be it love..... the bank มัวเเต่มอง ไม่ลองหน่อยเหรอออออออออออออออออออออออออออออออออออ

only_lek

อ้างจาก: jew figo เมื่อ มกราคม 17, 2011, 06:43:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: jirapa เมื่อ มกราคม 17, 2011, 06:40:17 หลังเที่ยง
ทำอะไรกันอยู่น้อ....เงียบจังเลย

บ้า.....

ใครบ้าหรอ จิ๋ว

อ้างจาก: n tod เมื่อ มกราคม 17, 2011, 11:24:42 หลังเที่ยง
รายงานตัวคับ พี่เล็ก ไม่ค่อยได้เล่นคับ  เงียบๆๆๆ ก็ขอเสียงหน่อย อิอิ*-----*

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

chang-ab

อาร์มZXผมยังเอาอยู่ครับท่านบอล เก็บไว้ให้ผมด้วย ???

only_lek

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มกราคม 18, 2011, 11:45:29 ก่อนเที่ยง
อาร์มZXผมยังเอาอยู่ครับท่านบอล เก็บไว้ให้ผมด้วย ???

จ่ายค่าเก็บรักษาด้วยนะ ตาปู

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: chang-ab เมื่อ มกราคม 18, 2011, 11:45:29 ก่อนเที่ยง
เอาด้วยนะ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

only_lek

สองzx korat

ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

chang-ab

Upหน่อยสงสัยท่านประธานคงจะยุ่ง ???

only_lek