Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lichen

อ้างจาก: Nainoy เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 09:45:26 หลังเที่ยง
:Dเอาครับพี่ปู งบเท่าไรครับบอกด้วยครับ จะได้ปั้นเงินได้ตรงเป้าครับอิอิอิอิ เดี่ยวตามพี่เล็กไม่ทันครับ :(

รูปนี้ใช่มัย   ...  นายน้อย ...  อิอิอิ

เติ้ย ล่ำ บึก ....

อันนี้ ให้ดู (( ตูด )) แยวนี้ไง ครับ ....  อิอิอิ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Nainoy

;Dแบบขาวหรือแดงครับพี่ปูอิอิอิ ขาวเป็นไงครับ รอชค้แนะครับ :'(

blue_jrs

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กรกฎาคม 06, 2013, 03:18:43 หลังเที่ยง
..ห่างหายจากการออกทริปไปแอ่วกับน้องๆไปนาน..มะมาแอ่วรับสายฝนกันซักวันดีกว่า..
..เอาวันอาทิตย์ที่ 14/7/56 นะครับ...
..เจอกันที่ปั้ม..ปตท.แยกโรงแรมปอยหลวงเก่า..หรือแยกซุปเปอร์สันกำแพง..ปั้มเดิมที่เป็นจุดนัดหมายของเอามายั่วคลับทุกครั้ง..
..10.00 น...ล้อหมุน 10.30 น. ..นะครับ..

..ทริปนี้เอาเบาๆนะครับ..จากเชียงใหม่ไปกลับก็ประมาณ 40 กม. พาเด็กๆหรือ ผบ.ไปด้วยก็ได้นะครับ..
..หมายกำหนดการณ์..
..ล้อหมุน..ยิงตรงไปกินลาบกันที่ ลาบบ้านโปง..ระยะทางประมาณ 15 กม.ใช้เวลาประมาณ 30 นาที..
..ทานข้าวกันอิ่มหนำสำราญกันแล้ว..ก็ไปไหว้รอยพระพุทธบาทกันที่วัดดอยแท่นพระ..ระยะทางจากร้านลาบ..ประมาณ 5-6 กม.
..จากนั้นลงมาถ่ายรูปเล่นกันที่ เก้าร้อยเจ็ดไร่ ของม.แม่โจ้..

..ทริปนี้เอาเบาๆหนุกๆแก้หายคิดถึงกันนะครับ..เอาครอบครัวไปแอ่วโตยก่ได้เด้อ..ไม่หนักหนาขับกินลมชมวิวระยะทางไม่ไกล..

..ใครจะไปแอ่วให้หายคิดถึงกันมาลงชื่อได้เลยเด้อ..

ผมไปแน่ๆ1ลำครับงานนี้มีน้องชายซ้อนท้ายครับ,พี่เลิกหนวดหงอกอีก1ลำครับ อิอิ

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

krai_tap

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 11:41:34 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ กรกฎาคม 06, 2013, 03:18:43 หลังเที่ยง
..ห่างหายจากการออกทริปไปแอ่วกับน้องๆไปนาน..มะมาแอ่วรับสายฝนกันซักวันดีกว่า..
..เอาวันอาทิตย์ที่ 14/7/56 นะครับ...
..เจอกันที่ปั้ม..ปตท.แยกโรงแรมปอยหลวงเก่า..หรือแยกซุปเปอร์สันกำแพง..ปั้มเดิมที่เป็นจุดนัดหมายของเอามายั่วคลับทุกครั้ง..
..10.00 น...ล้อหมุน 10.30 น. ..นะครับ..

..ทริปนี้เอาเบาๆนะครับ..จากเชียงใหม่ไปกลับก็ประมาณ 40 กม. พาเด็กๆหรือ ผบ.ไปด้วยก็ได้นะครับ..
..ล้อหมุน..ยิงตรงไปกินลาบกันที่ ลาบบ้านโปง..ระยะทางประมาณ 15 กม.ใช้เวลาประมาณ 30 นาที..
..ทานข้าวกันอิ่มหนำสำราญกันแล้ว..ก็ไปไหว้รอยพระพุทธบาทกันที่วัดดอยแท่นพระ..ระยะทางจากร้านลาบ..ประมาณ 5-6 กม.
..จากนั้นลงมาถ่ายรูปเล่นกันที่ เก้าร้อยเจ็ดไร่ ของม.แม่โจ้..

..ทริปนี้เอาเบาๆหนุกๆแก้หายคิดถึงกันนะครับ..เอาครอบครัวไปแอ่วโตยก่ได้เด้อ..ไม่หนักหนาขับกินลมชมวิวระยะทางไม่ไกล..

..ใครจะไปแอ่วให้หายคิดถึงกันมาลงชื่อได้เลยเด้อ..

ผมไปแน่ๆ1ลำครับงานนี้มีน้องชายซ้อนท้ายครับ,พี่เลิกหนวดหงอกอีก1ลำครับ อิอิ

พี่ชายผมไป 5555
:( :( :(

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

lichen

คึก คัก กันใหญ่เลย อะ ....    อิอิอิ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 10:41:58 ก่อนเที่ยง
คึก คัก กันใหญ่เลย อะ ....    อิอิอิ
..นี่ขนาดโดนย้ายมายัดอยู่ในนี่นาเล็ก..ถ้ามันอยู่เป๋นกระทู้โดดๆของมัน..จะคึกคัก..ขนาดใหน..หุ หุ..

blue_jrs

อ้างจาก: krai_tap เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 01:22:30 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 11:41:34 หลังเที่ยง

งานนี้พี่น้องหุมรถเจอกันเม้าเม้ากระจาย พี่เลิก,พี่โจ้ห้าหลา,ไกรก๋วยเตี๋ยว,ติงลี่หน้าจะมาครับเจอกันเมื่อวานครับ...ลุงอ๊อดเช็คร้านลาบตวยเน้อครับตรงวันพระยุ่งเลย 555+ ;D

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

krai2509

ถ้าบ้านโปงหยุดไปแม่ขะจาดโลด...5555
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

Nainoy

;Dแล้วผมจะตามไป(ถ้าแม่ขจารน่ะอิอิอิ) :'(

Nainoy

???พี่ปูผมเอาแบบสี่ขาวน่ะครับ(ขอสุมาเตอะที่น้องบ่าวเปลี่ยนใจ)กล้วตามพี่เล็กไม่ทันครับอิอิอิ

JoJo Halha

อ้างจาก: blue_jrs เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 01:10:14 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krai_tap เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 01:22:30 ก่อนเที่ยง

งานนี้พี่น้องหุมรถเจอกันเม้าเม้ากระจาย พี่เลิก,พี่โจ้ห้าหลา,ไกรก๋วยเตี๋ยว,ติงลี่หน้าจะมาครับเจอกันเมื่อวานครับ...ลุงอ๊อดเช็คร้านลาบตวยเน้อครับตรงวันพระยุ่งเลย 555+ ;D

วันพระวันจันทรคับผู้ช่วย เตรียบท้องไว้รอเลยคับท่านผู้ช่วย
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

lichen

งานนี้  ....

เอา รถปั่น ไปได้ ก๋อน้า .....   อิอิอิ

auntonio_lpn

กิ๋นลาบเสร็จ มาจิบเบียร์ต่อน่อ น้อพลอยรออยู่ ที่ Big C หละปูน
555  พอไหวก่อ ลุงๆ  บ่าได้จุ๊นา   แหล่มมมมมม...

krai_tap

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 09:33:44 หลังเที่ยง
กิ๋นลาบเสร็จ มาจิบเบียร์ต่อน่อ น้อพลอยรออยู่ ที่ Big C หละปูน
555  พอไหวก่อ ลุงๆ  บ่าได้จุ๊นา   แหล่มมมมมม...

เล่นเอา คนเฒ่า ใจขึ้นละก๋า อ้าย
:D :D :D

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

rally2000

โอ... เข้ามาทีไรเจอทริปทุกทีเลย เฮอๆๆๆ ถ้าว่างจะตามไปสมทบ อิอิ

ปล.ถ้าได้ไปจะเอาไอ่เฒ่าไป ขับไม่ไกล ชิวๆม่วนๆ
สูตร ฟิสิก 2TกำลังD

รถทุกคัน น้ำมันทุกหยด อย่าใช้ทิ้งขว้าง เป็นของมีค่า ขุดเจาะเหนื่อยยาก ลำบากหนักหนา สงสารบรรดา คนไม่มีตัง...[

999fluke999

อ้างจาก: auntonio_lpn เมื่อ กรกฎาคม 08, 2013, 09:33:44 หลังเที่ยง
555  พอไหวก่อ ลุงๆ  บ่าได้จุ๊นา   แหล่มมมมมม...

น่ากินแฮะ

ใจมันรัก

namp00

อ้างจาก: 999fluke999 เมื่อ กรกฎาคม 09, 2013, 09:30:50 ก่อนเที่ยง

น่ากินแฮะ

น้องคนนี้ผมเห็นมานานแล้วนะ...นึำว่าออกไปแล้ว....เห็นตั้งกะตอนทำงานอยู่นิคมละ....ยังอยู่กานิ...แต่น้องเขางามจริงๆ อู้เก่งตวยเน่อ....

blue_jrs

เพิ่มอีกหนึ่งท่านครับป่อหลวงเอ kr se 92 ของลุงอ๊อดเสร็จงานหลวงร่วมเดินทางแน่นอนครับ อิอิ

jordan23

ท่องเที่ยวช่วงนี้ฝนตกดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ดูห่างๆอย่างห่วงๆ ^^
รถก็เก่า.....คนก็แก่....แต่ยังมีไฟอยู่

krai2509

ไปจิบเบียร์ที่บิ๊กซีดีกว่ามั้งครับ...5555
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!