Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Aratorn

น่าสนใจเปนอย่างยิ่งครับ  :(

krai2509

มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

lichen

อันนี้ เอามายั่ว นายน้อย นะ  ,,,,   อิอิอิ

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 06, 2013, 10:38:19 หลังเที่ยง
สีสวยครับลุงอ๊อด
..ในรูปอะสวยครับท่านโจ..ทำออกมาจริงๆแล้วมะรู้จะเป็นอย่างไร..รอชมเด้อ..อิ อิ..

Bazooka

..Up date รายชื่อ ณ. วันที่ 7/7/56..
1. ลุงอ๊อด..Bazooka..
2. อั๋น..    auntonio_lun
3. ท๊อป..   topnoy24
4. ไกร..   krai_tap(ไกรก๋วยเตี๋ยว)
5.  ปู..     seacrab
6.  เล็ก..   lichen
7.  ไกร..  krai2509(ไกรสุดหล่อ)
8.  ผบ.ท่านไกรสุดหล่อ..

..รถอะไรก็ไปด้วยกันได้เด้อ สองล้อ สามล้อ สี่ล้อ..ไปด้วยกันได้หมด ใครจะไปมาลงชื่อได้เลยเดี๋ยวป๋มจะ..Up date..ให้ทุกวัน..

Bazooka

..อย่างที่บอกทริปนี้เป็นทริปเบาๆเพราะเราคิดถึงกัน..ส่งท้ายหน้าร้อนต้อนรับหน้าฝน..เพราะหลังจากทริปนี้อาจไม่ได้ออกทริปกันอีกนาน ฟ้าฝนคงต้องมาตามฤดูกาลของเค้า..
..ใครที่คิดว่าจะไปขับแบบไวๆยาวๆหรือเล่นโค้งมัน มันสส์..คงผิดหวังเพราะสภาพเส้นทางมันไม่เอื้ออำนวย..
..ทริปนี้ถือว่าไปทานกลางวันร่วมกัน..เสร็จแล้วก็ไหว้พระ+ถ่ายรูปกับวิวสวยๆ..นะครับ..

krai2509

รับทราบครับตามที่คุยกันอ่ะครับลุง...

JoJo Halha

โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

namp00

ล้อหมุน..ยิงตรงไปกินลาบกันที่ ลาบบ้านโปง..ระยะทางประมาณ 15 กม.ใช้เวลาประมาณ 30 นาที..

มันอยู่ตรงไหนเหรอครับลุงอ๊อด

seacrab

เอามาฝาก คานายน้อย TZM เอาทรงนี้ไหม ducati diavel
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Bazooka

อ้างจาก: namp00 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 08:49:23 ก่อนเที่ยง
ล้อหมุน..ยิงตรงไปกินลาบกันที่ ลาบบ้านโปง..ระยะทางประมาณ 15 กม.ใช้เวลาประมาณ 30 นาที..

..หลัง ม.แม่โจ้ ครับ..น้ำพุ..

krai2509

อ้างจาก: JoJo Halha เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 08:25:18 ก่อนเที่ยง
ผมขอตามอีกคันคับลุงอ๊อด

ยินดีต้อนรับครับพี่โจ้...

อ้างจาก: namp00 เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 08:49:23 ก่อนเที่ยง

ตามมาเดี๋ยวจะพาไปพัง...5555

Bazooka

..ไหง..กระทู้ชวนแอ่วมันย้ายมาอยู่ในนี้ได้ฟ๊ะ..มันผิดกฎรึแค่กระทู้ชวนคนในภาคเหนือเที่ยวเบาๆ..เลยไม่เอาไปลงในห้องทริป+มิตติ้ง..กะว่าหลังจากจบทริปแล้วจะเอารูปไปลงห้องนู้น..เปิดกระทู้ชวนในห้องนี้(เฉพาะภาคเหนือ)..คนในโซนนี้มันเห็นกันเยอะกว่า..แต่ถ้าผิดกฎก็ลบได้เลยเด้อ..

...เด็กๆ..ลุงจะไม่ อัฟ..เกี่ยวกับทริปที่จะไปวันอาทิตย์หน้าแล้วนะครับ..เกรงใจเค้า..

..หละอ่อนสู..ก๋ำหนดก๋านเดิมเด้อ..ถึงวันเวลาแล้วเจอกั๋น..ไผ่ลืมก่ช่วยบะได้..
# #หมายเหตุ# #...ถ้าฝนต๋กยกเลิกเด้อ..

seacrab

คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

Bazooka

อ้างจาก: seacrab เมื่อ กรกฎาคม 07, 2013, 12:18:33 หลังเที่ยง
เซ็ง ตอน หมายเหตุนี่แหล่ะ
..จริงๆกะว่าวันนั้นถ้าฝนตกผมก็จะไปนะครับคุณปูเพราะมันไม่ไกล.. แต่ตอนนี้กลับภาวนาให้วันนั้นฝนตก..จะได้ไม่ต้องไปใหนนอนหลับอยู่บ้านสบายใจเฉิ๊บ..หุ หุ..

JoJo Halha

เข้ามาแอบดูลุงเอามายั่วเขาทำไรอยู่ :(
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

krai2509

ตามมายั่วอีกหนึ่งเสียงครับ...อิอิอิ

seacrab

ยั่วเข้าไปครับ ใกล้ 300หน้าอีกแล้ว

JO WANGPONG

ได้ข่าวว่าวันนี้คนแถวนี้ไปเที่ยวกัน รอชมรูปครับทุกๆท่าน ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Nainoy

:Dเอาครับพี่ปู งบเท่าไรครับบอกด้วยครับ จะได้ปั้นเงินได้ตรงเป้าครับอิอิอิอิ เดี่ยวตามพี่เล็กไม่ทันครับ :(