Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lichen

หวัดดี  ...

วันแดด ร้อน อะครับ ....    อิอิอิ   :P :P :P

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

JO WANGPONG

หวัดดีครับทุกท่านสบายดีนะครับ

seacrab

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กรกฎาคม 05, 2013, 05:06:37 หลังเที่ยง
หวัดดีครับทุกท่านสบายดีนะครับ
-------------------------------------------
หายไปนานเลยครับ ว่างๆก็มาทักทายบ้างครับ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

auntonio_lpn

พรุ่งนี้ไปขี่รถเล่นแถวใหนดีครับ

Bazooka

..เจ้า"แมงหวี่"..จะออกมาประมาณนี้เด้อ..อิ อิ..

Bazooka

..ห่างหายจากการออกทริปไปแอ่วกับน้องๆไปนาน..มะมาแอ่วรับสายฝนกันซักวันดีกว่า..
..เอาวันอาทิตย์ที่ 14/7/56 นะครับ...
..เจอกันที่ปั้ม..ปตท.แยกโรงแรมปอยหลวงเก่า..หรือแยกซุปเปอร์สันกำแพง..ปั้มเดิมที่เป็นจุดนัดหมายของเอามายั่วคลับทุกครั้ง..
..10.00 น...ล้อหมุน 10.30 น. ..นะครับ..

..ทริปนี้เอาเบาๆนะครับ..จากเชียงใหม่ไปกลับก็ประมาณ 40 กม. พาเด็กๆหรือ ผบ.ไปด้วยก็ได้นะครับ..
..หมายกำหนดการณ์..
..ล้อหมุน..ยิงตรงไปกินลาบกันที่ ลาบบ้านโปง..ระยะทางประมาณ 15 กม.ใช้เวลาประมาณ 30 นาที..
..ทานข้าวกันอิ่มหนำสำราญกันแล้ว..ก็ไปไหว้รอยพระพุทธบาทกันที่วัดดอยแท่นพระ..ระยะทางจากร้านลาบ..ประมาณ 5-6 กม.
..จากนั้นลงมาถ่ายรูปเล่นกันที่ เก้าร้อยเจ็ดไร่ ของม.แม่โจ้..

..ทริปนี้เอาเบาๆหนุกๆแก้หายคิดถึงกันนะครับ..เอาครอบครัวไปแอ่วโตยก่ได้เด้อ..ไม่หนักหนาขับกินลมชมวิวระยะทางไม่ไกล..

..ใครจะไปแอ่วให้หายคิดถึงกันมาลงชื่อได้เลยเด้อ..

topnoy24

กระทู้มาแว้ว  ถ้าไม่ติดงาน ไปแน่ครับผม
-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

สวัสดี ยามแลงๆวันเสาร์ อิอิ ไปหา037เย็นๆเทแล้วเป็นเกล็ดน้ำแข็งจิบดีกว่า.... ลานเบียร์บิกซี หละปูน น้องพลอย อย่างแจ่ม อิอิ

เย้...มีหน่วยเซอร์วิสมาแล้ว อุ่นใจหน่อย

krai_tap

ลาบๆๆๆ ชอบๆๆๆ ขอตามตูดอีกคนเน่อครับ
:( :( :(

ไก่ กุ๊กกุ็ก กลุ่ม เอามายั้วคลับ เชียงใหม่
08079231

Bazooka

..ถ่ายฮูปน้องพลอยมาหื้อผ่อก่อน..อ้ายอั๋น ถ้าถูกใจ๋แต้..เดียวมีทริปตามหาน้องพลอย..อิ อิ..

namp00

Bazooka

อ้างจาก: namp00 เมื่อ กรกฎาคม 06, 2013, 06:56:14 หลังเที่ยง
tzm จะเสร็จทันไหมเนี่ยะ.....
..แห็มอาติ๊ดป๋าย..TZM เครื่องหลุยกใหม่ยังทันเลย..น้ำพุ..อิ อิ..

seacrab

ขอล้างคาร์บูฯ เซอร์ก่อนนะ ไม่ได้ออกงานนานแล้ว อิอิ หรือจะเอา แมมบ้าไปวิ่งแล้วจูนๆให้จบดีนะ
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900

lichen

ไป  ไป  ไป   ....

เอา มิโอ  ไปเด้อ  .....   555 ...

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

topnoy24

-ขับรถเร็วก้อด่าแม่ ขับรถแช่ก้อด่าพ่อ- ## 2 STROKE LANNA CHIANG MAI ##
Tell xx4-1808487

JO WANGPONG

krai2509

สีขาวๆอวบๆหรือครับพี่โจ...อิอิอิ
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

krai2509

ผมสองลำครับ ผบ ตามติดไม่ยอมปล่อยอ่ะครับ...5555
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!