Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hut_indy

อ้างจาก: gu_beat เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:36:54 หลังเที่ยง
สุดๆเรย  พี่ฮัท ละยาง  ยังอยุปะ  แนะนำท่อเสียงแจ่มๆๆให้หน่อยจิคัฟ
ยางอันไหนอ่ะที่บ้านมีหลายเส้นเลย

ไม่รู้กิกพูดถึงเส้นไหน

เอิกๆๆๆๆ
อ้างจาก: ChAmP เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:39:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:34:53 หลังเที่ยง
ยอมรับเลยครัฟว่า

tzm คันนี้

เป็นคันที่สวยที่สุด

เท่าที่ผมเคยเห็นมาเลยครัฟ

ไข้ได้ขนาด เอิกๆๆๆ

งานสีเค้าเนียนจริงๆๆ ดัดแปลงท้ายได้เยี่ยมมาก

แต่ที่รถพังสงสัยเป็นเพราะท่อ

เพราะฉะนั้น ถอดขายผมเถอะ

น่ะ
เอาท่อผมมะพี่ฮัท อิอิ
ใส่ tzr ได้ม่ะอ่ะ

ถ้าได้เอามาเลยจ้า แชมป์

อิอิ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

gu_beat

ยางพี่วุดอ่า  ไปบ้านพี่ฮัทมามืดมากเรยมะกล้ารบกวน  อะคัฟ

hut_indy

อ้างจาก: gu_beat เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:43:20 หลังเที่ยง
ยางพี่วุดอ่า  ไปบ้านพี่ฮัทมามืดมากเรยมะกล้ารบกวน  อะคัฟ
อ่าๆๆ

ตาวุติเอากลับไปนานมากแล้วครัฟ

ก่อนวุติจาบวชซ่ะอีกน่ะ

โทรหาวุติดิ สงสัยจาเก็บไว้ที่หอล่ะ

gu_beat

ChAmP

ของผมใส่อยู่จ้า พี่ฮัท แต่ถ้าพี่จะเอาจิงๆเดี๋ยวผมหาให้ก็ได้ครับ แต่คงต้องดัดแปลงคอท่อกับจุดยึดนิดนึงแหละ พอดีเพื่อนผมมีปลายแบนอยู่อีกตัวนึง 

** พี่เฉาก๊วย +นู๋ใบตอง** ศูนย์กู้ชีพจังหวัดลำพูน 155.725Mhz นามเรียกขาน ลำพูน248
086-9144116

gu_beat

hut_indy

อ้างจาก: ChAmP เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:54:27 หลังเที่ยง
ของผมใส่อยู่จ้า พี่ฮัท แต่ถ้าพี่จะเอาจิงๆเดี๋ยวผมหาให้ก็ได้ครับ แต่คงต้องดัดแปลงคอท่อกับจุดยึดนิดนึงแหละ พอดีเพื่อนผมมีปลายแบนอยู่อีกตัวนึง 
อืมได้ๆๆๆ จารอเน้อ เอิกๆๆๆ

namamulet

พี่กิกเงียบเลยจะเอาฝาครอบมั้ยล่ะพี่รอเสียงโทรสัพยุครับๆๆ

lichen

......  5555 ......

่สงสัง เจ้า TZRR ( อีส้มสมหวัง )  มันไม่อยากไป  กินไก่ อะ ......

ขากลับ วิ่งมา ดี ๆๆ    งานเข้า ครับ .....

เสียงโซ่ ดังกราว แป๊บเดียว ล้อล๊อก เลย ดีที่วิ่งไม่เร็ว นะ  ......

ปรากฎ ว่าโซ่ขาด มาพันสเตอร์หลัง ทำให้ล้อล๊อก  ....

แต่ที่สำคัญ  .... สเตอร์ หน้า หาย ........

ไปหล่นก่อนจุดเกิดเหตุ เกือบ 20 เมตร  ....

โชคดีที่ขี่ไม่เร็ว ( 80 เอง )  .....

ลืมขอบคุณ ตาแมน เลย  ที่ ยัน มาส่งถึงบ้านเลยครับ ขอบคุณมาก ๆๆ เน้อ .....

สงสัย คงต้องเปลี่ยนสเตอร์หน้า + โซ่ ใหม่ซักชุด แน่ ๆๆ  ......

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

gu_beat

จ้า  ละน้ำคิดราคาแพงปะ  ลองใส่ก่อนนะ น่าจะสวยนะ

namamulet

อ้างจาก: gu_beat เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:07:43 หลังเที่ยง
จ้า  ละน้ำคิดราคาแพงปะ  ลองใส่ก่อนนะ น่าจะสวยนะ

ไม่แพงครับคนกันเองถูกๆๆๆ

gu_beat

แอบบอกด้ายปะ  จะเอาที่แฟนอ่า

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:06:39 หลังเที่ยง

่สงสัง เจ้า TZRR ( อีส้มสมหวัง )  มันไม่อยากไป  กินไก่ อะ ......

ขากลับ วิ่งมา ดี ๆๆ    งานเข้า ครับ .....

เสียงโซ่ ดังกราว แป๊บเดียว ล้อล๊อก เลย ดีที่วิ่งไม่เร็ว นะ  ......

ปรากฎ ว่าโซ่ขาด มาพันสเตอร์หลัง ทำให้ล้อล๊อก  ....

แต่ที่สำคัญ  .... สเตอร์ หน้า หาย ........

ไปหล่นก่อนจุดเกิดเหตุ เกือบ 20 เมตร  ....

โชคดีที่ขี่ไม่เร็ว ( 80 เอง )  .....

ลืมขอบคุณ ตาแมน เลย  ที่ ยัน มาส่งถึงบ้านเลยครับ ขอบคุณมาก ๆๆ เน้อ .....

สงสัย คงต้องเปลี่ยนสเตอร์หน้า + โซ่ ใหม่ซักชุด แน่ ๆๆ  ......

55555 อีส้มมันไม่ยอมกลับมากกว่าม้าง คุณเล็ก  ต้องขอบคุณที่ยังมาดูใจเจ้า Lucky บ้านนี้ไม่หว้าเหว่เดียวดายจริงๆ..
อ้อ..ขอบคุณตาแมน ด้วยยันรถผมจากร้านไก่ย่างไปจนถึงบ้านคุณ Hut ส่วนผมขับรถคุณ Hut สบายเฉิบ..Ei Ei..

gu_beat

รักกัน  ละรักกิกส์ปะ   รักหรือลักเอ่ย

hut_indy

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:06:39 หลังเที่ยง

มาจัดโซ่สีบ้านผมซักชุดม่ะ

ตุนไว้เยอะเลย แต่ม่ะได้ใช้แล้วอ่ะ

ช่วยมาแบ่งเอาไปใช้หน่อยพี่

เอิกๆๆๆๆๆ

lichen

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:47:43 หลังเที่ยง

ตุนไว้เยอะเลย แต่ม่ะได้ใช้แล้วอ่ะ

เอิกๆๆๆๆๆ

ชมพู  .......

เหลือ ป่าว  ......

จอง 1 เส้น   ..... นะจ๊ะ  ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

wvuitews

น้านๆ รถแอบเกเรกันแล้ววววว

ของผมลูกปืนคอหน้า เน่าครับ  ซื้อมาเปลี่ยนเอง ดันถ้วยคอบนไม่กระชับกับเบ้าลูกปืนอีก  เดี๋ยวรอเปลี่ยนยี่ห้อดูอีกที

ไปซิ่งกันนนนน

hut_indy

อ้างจาก: wvuitews เมื่อ มกราคม 23, 2011, 10:18:23 หลังเที่ยง

ของผมลูกปืนคอหน้า เน่าครับ  ซื้อมาเปลี่ยนเอง ดันถ้วยคอบนไม่กระชับกับเบ้าลูกปืนอีก  เดี๋ยวรอเปลี่ยนยี่ห้อดูอีกที

ทำให้ทัน 30เลยน้า

ไปซื้อ สตอที่สะเมิงกาน

เอิกๆๆๆ

wvuitews

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 10:22:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: wvuitews เมื่อ มกราคม 23, 2011, 10:18:23 หลังเที่ยง

ทำให้ทัน 30เลยน้า

ไปซื้อ สตอที่สะเมิงกาน

เอิกๆๆๆ

พลาดได้งัยพี่ งานนี้  งานช้างงงงงง   แปร๊นนนนน

seacrab

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:25:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:47:43 หลังเที่ยง

เอิกๆๆๆๆๆ

ชมพู  .......

เหลือ ป่าว  ......

จอง 1 เส้น   ..... นะจ๊ะ  ....

ขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขขข
หลุดได้ไงฟ่ะ ตกลงไอ้เสียงที่ได้ยิน แถวโซ่ มันคือ เสียงสเตอร์ หน้า หรอ ขนาดช่างขั้นเทพดูแล ถึง สองคน ขอทราบสาเหตุด่วน
คลิกดูแล้วคุณอาจเปลี่ยนใจจากเดิม  
รับสร้างชุดสี http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=27915.3900