Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bazooka

อ้างจาก: ENTANEER004 เมื่อ มกราคม 14, 2011, 01:10:14 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 13, 2011, 04:35:03 หลังเที่ยง
และแล้วก็ถึงเวลาเอาเจ้า Lucky มาอาบแดด..

วันนี้ขี่รถผ่านพอดี...

แอบเห็นพี่อ๊อดนั่งอยู่ข้างๆรถ...

แต่รถสวยมากๆๆๆๆๆๆ...

เห็นแล้วเตะตาเต็มๆจนต้องเหลียวหลังกลับไปมอง...

เกือบชนเกาะกลางสามเหลี่ยมแน่ะ...

สุดยอดเลยครับพี่อ๊อด...

เมื่อวานว่างเลยไปนั่งจับนู้นขันนี่ แต่ที่แน่ๆยังเอากลับบ้านไม่ได้แอบรับเจ้า Lucky มาอุปการะ ผบ.ยังไม่รู้เรื่อง หุ หุ

namamulet

hut_indy

ไปดูตัวจริงมาล่ะครัฟ

สวยจริงๆๆ ยอมรับเลย

ว่า ร้านนี้ ดัดแปลง ท้ายรถ

รู่นอื่นมาใส่ได้ลงตัวมาก

ตรง คอนเซ็บ รถ ดูไม่เว่อร์

โดนมากครัฟ คิดได้ไงเนี่ย

เอิกๆๆๆๆๆ +1ไปเลยพี่

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

lichen

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 14, 2011, 02:03:22 หลังเที่ยง
ไปดูตัวจริงมาล่ะครัฟ

สวยจริงๆๆ ยอมรับเลย

ว่า ร้านนี้ ดัดแปลง ท้ายรถ

รู่นอื่นมาใส่ได้ลงตัวมาก

ตรง คอนเซ็บ รถ ดูไม่เว่อร์

โดนมากครัฟ คิดได้ไงเนี่ย

เอิกๆๆๆๆๆ +1ไปเลยพี่

แห๋ม ......

ก็ รุ่น ลายคราม ซะ ทั้งร้าน อะ ....... 55555 .....

ทั้ง เจ้าของ ทั้ง ลูกค้า อะ ....... ฮิฮิฮิ ....

แซว หน่อย .... นาน ๆๆ เปิดช่องให้   เสียบ  .......

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

wvuitews

อยากเห็นตัวจริงจังเลย  นัดจิบกาแฟซักวันดีมั้ยคร้าบ อิอิ   จะได้เอากล้องไปถ่ายรูปรถหลายๆคัน

gu_beat

Bazooka

เมื่อสองพี่น้องมาเจอกัน.. ???  ???

ENTANEER004

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 15, 2011, 05:26:36 ก่อนเที่ยง
เมื่อสองพี่น้องมาเจอกัน.. ???  ???

ได้แบบอีกแล้ว...

อิอิ...

สวยๆๆๆๆ...
อยากมีแฟนที่เป็นทั้งแม่และเพื่อน...ก็ให้หาเพื่อนเป็นแฟนและให้ไปเป็นกิ๊กกับพ่อ...อิอิ

namamulet

งั้นเจ้าหวานเย็นก็ทำลายปีโตรนัตน่าจะสวยดีน่ะคริคริ

gu_beat

ผมจะทำลาย บาโค้ด ของดูคาติ แนะนำด้วยนะคับ

gu_beat

Bazooka

อื้ม..ก็น่าจะสวยนะตากิก จัดเลยอย่าได้ช้าเดี๋ยวไม่ทันสิ้นเดือนเด้อ..

http://www.bestmotorcyclepictures.com/2009-ducati-desmosedici-gp9-motogp-pictures/

SIT_KRR-SSR

+1 ครับ แนวคิด  สวยครับ สงสัยต้องไปหาแล้ว..

น่าจับ เจ้าที แซด เอ็ม มาทำแล้วขี่แบบแรงบ้างจัง

อยากมีสาวๆสวยๆๆซ้อนบ้าง 

ขออนุญาตินะครับ เจอกันที่งานบางทรายครับ

สาวก็สวยมากๆๆ รถก็สวยสุดๆๆ  มีไฟสวยๆๆด้วย

ที่สำคัญเจ้ารถก็  หล่อๆๆมากๆๆ เท่ห์กันทั้งคู่เลย

เห็นคู่นี้แล้ว อยากย้อนเวลาจังเลยครับ(พูดแบบนี้เหมือนผมแก่ยังงัยไม่รู้)

ขออนุญาติถ่ายรูปน้อง2คนมาแต่ กล้องมีปัญหา เลยไม่มีภาพเลย

:(

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

gu_beat

+1  ที่อุสาเปนธุระไห้นะคับ

เสดละไปแว้นด้วยกานนะคับ

namamulet

โหอิจฉาอ่ะผมรถคงเสดไม่ทันแน่เลย

Bazooka

Bazooka

Bazooka

จัดเลยอย่าให้ช้า.. :D  :D

แล้วเจอกันสิ้นเดือนเด้อเด็กๆทุกคน.. ;D  ;D

namamulet

wvuitews