Main Menu

@ @ เอามายั่วคนแถวนี้ @ @

เริ่มโดย Bazooka, ธันวาคม 07, 2010, 04:53:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lichen

ฮั่น แน่  .....

วันนี้  ....

แอบ เห็น เอาลูกชายคันใหม่ เข้าบ้าน ข้างปั้ม แล้ว นิ  ..... ฮิฮิฮิ ....

ท่อ สวยมากครับ  ....

หาคนจูนเครื่องให้เข้ากับท่อรึยังครับ ....

หิ้วไปหนองหอย เลย ครับ .....

แล้วจะรู้ว่า  ..... เอาไม่อยู่ เป็นยังไง ..... 555555 ....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 19, 2011, 07:23:01 หลังเที่ยง

แอบ เห็น เอาลูกชายคันใหม่ เข้าบ้าน ข้างปั้ม แล้ว นิ  ..... ฮิฮิฮิ ....

หาคนจูนเครื่องให้เข้ากับท่อรึยังครับ ....

แล้วจะรู้ว่า  ..... เอาไม่อยู่ เป็นยังไง ..... 555555 ....

อ้าวคุณเล็กผ่านตอนใหน..วันหลังแวะเซฮาโหลกันได้เลยนะครับ..
เรื่องท่อสูตรยังไม่ได้ลองขี่แบบจริงๆจังๆได้แต่ลองแถวๆบ้าน รู้สึกว่ารอบมาไวขึ้นตอนออกตัวผมยังไม่ค่อยพอใจคิดว่าจะเพิ่มสเตอร์หลังอีกซักหน่อย..

สำหรับเจ้า Lucky กว่าจะอ้อนเอาเข้าบ้านได้ หุ หุ แต่ตอนไปรับ ผบ.เห็นเข้าบอกสวยดี 55555..

gu_beat

Doraeman

อ้างจาก: Bazooka เมื่อ มกราคม 20, 2011, 04:53:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 19, 2011, 07:23:01 หลังเที่ยง

อ้าวคุณเล็กผ่านตอนใหน..วันหลังแวะเซฮาโหลกันได้เลยนะครับ..
เรื่องท่อสูตรยังไม่ได้ลองขี่แบบจริงๆจังๆได้แต่ลองแถวๆบ้าน รู้สึกว่ารอบมาไวขึ้นตอนออกตัวผมยังไม่ค่อยพอใจคิดว่าจะเพิ่มสเตอร์หลังอีกซักหน่อย..

สำหรับเจ้า Lucky กว่าจะอ้อนเอาเข้าบ้านได้ หุ หุ แต่ตอนไปรับ ผบ.เห็นเข้าบอกสวยดี 55555..

แสดงว่าทางสะดวกแล้ว แจ้วไปไลยพี่

gu_beat

ดีจังรดแรง
รดกิกส์คงต้องรออะคับ
แย่จัง

lichen

ผ่าน ร้าน ..... พี่อ๊อด มา 2 วัน แหละ .....

เห็นมี ลูกจ้าง  ย้อมผมสี ขาว + เทา นั่งทำรถ อยู่ ....
.
ไม่รู้ ว่าค่าจ้าง แพง ก่อ ( มืด ค่ำ ยังไม่เลิกทำสะที )..... ฮิฮิฮิฮิ ....

ตอนนี้ ยังนั่งทำ อยู่ เลย .....55555....

เ อ า ม า ย ั่ ว เ ชี ย งใหม่ 086-6706320

Bazooka

อิ อิ..ค่าจ้างแพงจริงๆคุณเล็กเพราะทำเสร็จก็ต้องให้คนผมขาวๆเทาๆนี่แหละขี่ หุ หุ..
พอดีไมล์ที่สั่ง มาถึงเมื่อวานเย็นครับ รื้อแฟริ่งรอมาหลายวันละ วันนี้เช้าเลยลุยซะเลยพอตอนสายไปส่งลูกสาวที่สนามบินเสร็จกะจะมาทำต่อ แต่ถูกเรียกตัวเข้าที่ทำงาน กลับร้านอีกทีบ่ายสองเลยจัดการประกอบแฟริ่งต่อซะจนเสร็จ นี่ถ้าไม่จองเลขทะเบียนป่านนี้ได้ซิ่งละครับ รออีกสี่ห้าวันทะเบียนเสร็จเรียบร้อยจะซิ่งให้สมใจอยากเลย..

ENTANEER004

ได้เลขอะไรอ่าครับ...

จะได้เอาไปซื้องวดหน้า...

อิอิ...
อยากมีแฟนที่เป็นทั้งแม่และเพื่อน...ก็ให้หาเพื่อนเป็นแฟนและให้ไปเป็นกิ๊กกับพ่อ...อิอิ

Bazooka

อิ อิ..เลขเดิมมันลงท้ายด้วย 24 ผมซื้อรถต้นธันวาฯ งวดวันที่16ธันวาฯเลขที่ออก 24 โป๊ะแชะ 555555..
ตอนนี้เจ้า Lucky ติดเบอร์ 13 เลยจองเลขทะเบียนเป็น 313 งวดที่ผ่านมาเลขที่ออก 23 หุ หุ
..งวดหน้ามาแน่ 313.. :D  :D

lichen

ไม่ชอบ เลขตัวเดียว ( 1 เชียงใหม่ ) ........ หรือ ..

เลข ตอง รึครับ ...... :D :D :D

ไปจอด ไหน ผบทบ. จำง่ายดี ..... ฮิฮิฮิ .......

Bazooka

อ้างจาก: lichen เมื่อ มกราคม 23, 2011, 10:20:11 ก่อนเที่ยง
ไม่ชอบ เลขตัวเดียว ( 1 เชียงใหม่ ) ........ หรือ ..

เลข ตอง รึครับ ...... :D :D :D

ไปจอด ไหน ผบทบ. จำง่ายดี ..... ฮิฮิฮิ .......

แค่สีตอนนี้ก็ไม่ต้องหลบไปใหนแล้วครับ คุณเล็ก.. :(  :(
แต่ผมเลือกเบอร์รถเป็น 13 ก็เลยเอาเลขนี้ ใช้เวลารอไม่นานด้วย ถ้าเป็นเลขที่คนจองเยอะๆก็จะใช้เวลานาน รถผมต้องจดใหม่ตอนนี้ไม่มีหลักฐานอะไรขี่ไปใหนไม่ได้ด่านเยอะ ถ้าจองเลขตองมีหวังไม่ต้องขี่ไปใหนเบื่อซะก่อนขายทิ้งละยุ้งเลย Ei Ei..

hut_indy

รีบเอามาอววดเลยครัฟพี่

อยากเห็นท่อใหม่

เอิกๆๆๆๆ

ศราวุธ  พึ่งประดิษฐ์
เลขที่บัญชี 547-1-38690-6
ธนาคาร กรุงไทย สาขา ข่วงสิงห์

Bazooka

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 11:47:11 ก่อนเที่ยง
รีบเอามาอววดเลยครัฟพี่

อยากเห็นท่อใหม่

เอิกๆๆๆๆ

55555..เจ้าLucky 4 กม. อิ อิ..จะเอาไปอวดท่าน Hut ซะหน่อย ลองซัดดู หุ หุ..ลากเกียร์ 6 ไต่ไปที่ 8000 รอบกะว่าพอแตะ 9000 ที่เกียร์ 6 วาวล์เปิดเต็มที่มันจะปิ๊ดไปที่เท่าไหร่ หุ หุ พอมันแตะ 8000 รอบเริ่มตก อ้าวสงสัยหมดแรงต้องลง 5 ยังไม่ทันเชน 5 รอบลดลงมาประมาณ 6000 ล้อหลังล๊อกเฉยเลย อิ อิ เกือบ..
ตอนนี้เลยไม่ต้องเอาไปอวดเลย จอดทิ้งให้คุณ Hut สั่งสอนหน่อย นิสัยไม่ดีไม่ยอมวิ่ง อุตส่าแต่งตัวให้อย่างสวยงามดันดื้อซะงั้น..ฮุ ฮุ..
ขอบคุณ คุณ Hut ที่เสียเวลาไปเอาเจ้า Lucky มาอบรมสั่งสอน.. ???  ???

hut_indy

มาแล้วครัฟ นึกว่าวันนี้จะไม่มีอ่ะไรทำเสียล่ะ

ก้อได้รับโทรศัพท์จาก พี่อ็อด ว่ารถเสีย

(ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมต้องเสียหน้าร้านไก่ย่าง)

ก้อรีบออกไปทันที กำลังจาออกบ้าน เจ้าแมนขี่เอ็น เข้ามาหาพอดี

เลยไปด้วยกานเลย

มาถึงร้าน บรรญากาศเครียดมากครัฟ

ไม่รู้ว่าจา สั่งอ่ะไรก่อนดี 555

ดูเอาเถอะว่าเครียดขนาดไหน

นั่งคุยกัน (เรื่องรถ) อยู่ซักแป็บ พี่เล็กโทรมาถามเรื่องโช็ค

เลยชวนให้มาเครียดด้วยกันอีกคน 555

สังเกตว่าหน้าตาเคร่งเครียดกานมาก

ถึงก่ะต้องกินยาแก้เครียด

hut_indy

นี่รถผู้ประสบเหตุ

555 แก็ง "อย่ามาฮา"

มีฮอนด้าใครม่่ะรู้ ติดมาคัน

จอดรถกันก้อได้ใจมากเลยน่ะ

หลังจากนั่งกานจนหาเครียดแล้ว

หมดยาแก้เครียดไปหลายขวดอยู่

พี่เล็กขอตัวกลับก่อน

ไปซักแป็บ แกโทรมาวุ้ย

เราก้อว่า เอาล่ะโว้ย ตื่งๆๆ มีเรื่องแล้ว

เป็นว่า โซ่ขาด เนื่องจากสเตอร์หน้าหลุด

อาจเกิดจากไม่ได้ใส่กันคลายไว้ที่สเตอร์

ดีครัฟที่รถไม่ล้ม เลยไม่เป็นอ่ะไร

งานนี้ต้องขอบคุณตาแมนที่ช่วยยันรถพี่เล็กให้ถึงบ้านโดย สวัสดิภาพ

(หน้าตาแมนเริ่มแดงแล้วเนื่องจากยาแก้เครียด)

hut_indy

แล้วก้อลองไปดูอาการรถพี่อ็อดกัน

ยังสตาร์ดติดครัฟ แรงอัดยังดีอยู่

แต่ มีเสียงดังมาจากในเครื่องช่วงล่าง

บีบครัสเข้าเกียร์ได้ปกติ

วิเคราะห์เบื่องต้นน่าจาเป็นเสียงลูกปืนข้างข้อ

ไม่ก้อลูกปืนข้อเหวี่ยง เด่วพรู่งนี้ผ่าพิสูจน์กัน

รถสตาร์ดเข้าเกียร์วิ่งได้แต่ไปได้ไม่ถึงโลก้อวูบดับ

เลยต้องยันกันกลับบ้านผม

ต้องขอบคุณแมนอีกครั้ง สายยันจริงๆๆน่ะ

ท่าจะเหนื่อย หน้างี้แดงเชียว

ChAmP

อูยยย เห็นแล้วอยากเลย พี่ฮัท ตามนั้นครับ อิอิ

** พี่เฉาก๊วย +นู๋ใบตอง** ศูนย์กู้ชีพจังหวัดลำพูน 155.725Mhz นามเรียกขาน ลำพูน248
086-9144116

hut_indy

ยอมรับเลยครัฟว่า

tzm คันนี้

เป็นคันที่สวยที่สุด

เท่าที่ผมเคยเห็นมาเลยครัฟ

ไข้ได้ขนาด เอิกๆๆๆ

งานสีเค้าเนียนจริงๆๆ ดัดแปลงท้ายได้เยี่ยมมาก

แต่ที่รถพังสงสัยเป็นเพราะท่อ

เพราะฉะนั้น ถอดขายผมเถอะ

น่ะ

gu_beat

สุดๆเรย  พี่ฮัท ละยาง  ยังอยุปะ  แนะนำท่อเสียงแจ่มๆๆให้หน่อยจิคัฟ

ChAmP

อ้างจาก: hut_indy เมื่อ มกราคม 23, 2011, 07:34:53 หลังเที่ยง
ยอมรับเลยครัฟว่า

tzm คันนี้

เป็นคันที่สวยที่สุด

เท่าที่ผมเคยเห็นมาเลยครัฟ

ไข้ได้ขนาด เอิกๆๆๆ

งานสีเค้าเนียนจริงๆๆ ดัดแปลงท้ายได้เยี่ยมมาก

แต่ที่รถพังสงสัยเป็นเพราะท่อ

เพราะฉะนั้น ถอดขายผมเถอะ

น่ะ
เอาท่อผมมะพี่ฮัท(ล้อเล่ง) อิอิ แต่รู้สึกว่าใส่แล้วมันโล่งเกิน เสียงนี่โอเค ปิ๊งๆๆ ออกตัวไม่เท่าไหร่ แต่ซัดจนวาล์วเปิดนี่แป๊ดดดดเลย ผมว่าสู้ท่อเดิมไม่ได้หรอก ปรู๊ดปร๊าดกว่าอีก

** พี่เฉาก๊วย +นู๋ใบตอง** ศูนย์กู้ชีพจังหวัดลำพูน 155.725Mhz นามเรียกขาน ลำพูน248
086-9144116