Main Menu

สำรวจประชากร NSR-150 ทุกรุ่นครับ

เริ่มโดย skullkill, พฤศจิกายน 15, 2010, 08:26:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

skullkill

Phantom 150 ก็ยังเห็นบ้างพอสมควรนะครับ รถสองจังหวะอะไรเสียงกระเดียดไปเป็นสี่จังหวะ

ออกไล่เรี่ยกับ RRW ตอนโชว์ตัวในมอเตอร์โชว์ใช้ชื่อว่า ไทยแลนด์คัสต้อมไบค์

ตำนานคือชัยชนะในวันวาน ถ้าไม่เริ่มในวันนี้ก็ไม่มีทางได้รับชัยชนะ และจะไม่มีตำนานในวันหน้า
ไมล์รถวัดได้เพียงความเร็ว แต่ไม่สามารถวัดใจ

tong_phantom150

อ้างจาก: skullkill เมื่อ กันยายน 12, 2011, 12:02:27 ก่อนเที่ยง
Phantom 150 ก็ยังเห็นบ้างพอสมควรนะครับ รถสองจังหวะอะไรเสียงกระเดียดไปเป็นสี่จังหวะ

ออกไล่เรี่ยกับ RRW ตอนโชว์ตัวในมอเตอร์โชว์ใช้ชื่อว่า ไทยแลนด์คัสต้อมไบค์

ฮะๆใช่จริงๆนะแหละครับ ทั้งเสียง ทั้งเครื่อง ทั้งรูปทรง ผ่าเหล่าผ่าก่อ จะว่าสปอร์ทสองจังหวะก็ไม่ใช่ คัสต้อมแท้ๆยิ่งไม่ได้ [แต่ผมรักมันก้เพราะงั้นเลยครับ ฮะๆ] ดีนะครับ เครื่องมันยังพอใช้อะไหล่ร่วมกับ 150 ของค่ายพยาอินทรีได้บ้าง ไม่งั้นละ จอด ยาวแน่ๆ  เอิ๊กๆ เสียอย่างเดียวตาม ตระกูล nsr แท้ๆไม่ไหว แหวกอากาสไม่ทัน เลยครับ

lek_krab

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

^
^
สวยครับสีนี้ลายนี้ไม่ค่อยเจอ ส่วนมากลายนี้เจอแต่สีแดง

อ้างจาก: tong_phantom150 เมื่อ กันยายน 11, 2011, 11:55:22 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม เมื่อ กันยายน 11, 2011, 10:07:30 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong_phantom150 เมื่อ กันยายน 05, 2011, 08:23:40 หลังเที่ยง

อยากเห็นจังสปอร์ตแปลงเป็นช็อปเปอร์โครงมันให้เหรอครับนึกภาพไม่ออก ติดสินบนหน่อยบวกม้าสดๆ1ตัว ถ้ามีรูปจะบวกให้อีก1อิอิ

FSX ว่าน้อยแล้ว ผมน้อยกว่าครับฮะๆๆ ท่าทางจะมีผมคนเดียวที่ผ่าเหล่า  ส่วนคู่ทุกข์คู่ยากของผม ไม่ได้แปลงครับคุณ ปุ้ยชัยภูมิ แต่เป้นตัวมันเป็นๆเลยครับ เอารูปเพื่อนซี้ผมไปดูก่อน เพื่อเอามาบวกม้าผม อิอิ ps. นิดนึงครับ ตอนนี้เปลี่ยนยางหน้าหลังใหม่แล้ว ในรูปมันยังไม่ได้เปลี่ยน เสียดายตอนนี้นอนสงบนิ่งในที่จอดรถเลยครับ เพราะช่วงนี้ ไม่รู้เป็นไร เชียงใหม่ฝนตกทู๊กกกก วันเลย
;D  ;D

บวกให้ตามสัญญาแล้วครับ อ่านทีแรกนึกว่าแปลงซะอีก555

270กม./12.77ลิตร

lek_krab

akekonsr

บูรพาพยัคฆ์

ภาพความหลัง

Man nsr

:( :( :(
รถผม ฝากดูด้วยคับ n ไฟกลม เปลื่ยนกรอบเปน n-pro อิอิ ไฟท้ายเปลื่ยนเปน ไฟท้ายของ แดชโนวา

DACH

iboom

<<<<+++++++ by@boom +++++++>>>>

------------------------------------
2T ชื่อนี้ไม่เคยตามท้ายใคร ^0^
------------------------------------

Exzii-

ผมมี NSR 150rr ตัวนึงครับ รับต่อจากพ่อมาอีกที ^^

Witt-RRw

บัญชี ธ.กรุงเทพ ออมทรัพย์  นายวิทมนต์ พันกง 088 00 6 904 2
โทรฯ 081 910 หก เจ็ด ห้า 9
ที่อยู่ในการส่งของ
35/106 ซ.เรวดี ต.ตลาดขวัญ อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

micronz

N ไฟเหลี่ยมแปลงเป้น ตากลม จะง่ายกว่าครับ
แต่อยากทันสมัย เลยแปลงเป้น RRW ชิมะ คงต้องแปลงหูยึดกันเยอะหน่อยนะ

giantmodify

rrw รายงานตัวครับ

micronz

อ้างจาก: giantmodify เมื่อ พฤศจิกายน 11, 2011, 09:43:19 หลังเที่ยง
rrw รายงานตัวครับ

มากันเยอะขึ้นครับ RRW งงว่าทำไมมีแต่้ เเอ้นโปร กลุ่ม รุ่น 3  เค้าจำกัดจำนวนนี่นา แต่ RRW ขายเรื่อย ๆๆๆ