Main Menu

ได้ข่าวแว่วๆมาของ 2T HONDA

เริ่มโดย Runingguy, ธันวาคม 20, 2008, 11:18:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

banjaong

:) :) :)ไม่น่าถอยของใหม่เลย ว่าแต่แผลผมมันลึกนะพี่เป็นเลยขูดลึกยาวเลยละ :-[เนื่องจากหัวเทียนละลาย+แก๊ซโซฮอล :-[ :-[ :-[

love2t

ดีแล้วที่หาและมีของใหม่100%ได้  ไหนๆดีแบบแท้ๆแล้ว ภูมิใจได้เลยครับ

banjaong

อ้างจาก: love2t เมื่อ ธันวาคม 22, 2008, 05:22:56 หลังเที่ยง
ดีแล้วที่หาและมีของใหม่100%ได้  ไหนๆดีแบบแท้ๆแล้ว ภูมิใจได้เลยครับ

:D :D :Dกินแกลบละครับพี่ :)กลัวมันจะไปอีกจังแต่ผมจะขับแบบถนอมละรักษายังไม่พ้นรันอินเลย :-[

love2t

ฮะฮ่าๆ อดทนไว้ครับ :o  อย่างที่บอก ..." จำเป็นต้องทำ  ...เช่น ไม่มีงบ ขี้เกียจรอ หาของยาก  " :-*

new150

banjaong

ฮ่าๆๆๆ ไม่รู้อะไรมันจะมาอีก เฮ้อ เร็วๆๆนี้เห็นว่าจะเป็นยางแล้ว :-\

<< ZenSoNic >>

ทำใจนานแล้ว

แต่ก้ยังชอบซิ่ง  คนมันรัก

ถึงเครื่องพังหาอะไหล่ไม่ได้ ยังไงๆผมก้หาเครื่อง 2 จังหวไส่จนได้ล่ะ

เครื่องวิบากก้ยังมี เชียงกงนำเข้ามาราคาก้ไช่ว่าน่าเกลียด

ีคิดๆอยู่ว่าถ้าหาอะไหล่ไม่ได้ จะเอาเครื่อง Kx250 มาลงซะเลย โฮ่ๆๆ

GTR_1115

อย่าไปตกใจ.......สู้ไม่เคยถอยครับ

Doraeman

ง่ะผมยังทำรถไม่เสร็จเลย -*- เหนื่อยจัยๆ

KAWEZAKA

เงินก็ปั๋มไม่ค่อยจะทันดันจะมาเลิกผลิตอีก เวงกรรมจริงๆๆหนอ ทีนี้แหละตังมีแต่ไม่มีของให้กำลังใกล้จะเกิดแล้วค๊าบพี่น้องค๊าบ

pubangkapi

ไม่ต้องเศร้าครับ kawasaki พระรามเก้าก็ได้ข่าวแว่วๆเหมือนกันเห็นบอกว่า ยังมีอะไหล่ได้อยู่อีก4-5ปี
http://www.pubangkapi.com แหล่ง ซื้อ-ขาย เสื้อผ้าทหาร อาร์ม และอุปกรณ์ทหารต่างๆ แห่งเดียวในไทย ขอเชิญทุกท่านมาร่วมกันเป็นส่วนหนึ่งด้วยกันครับ 081-7725722

FON_FSX

123456

RX-Z

อะไหล่เก่าในร้านอะไหล่ยังเยอะอยู่ครับ อย่้างน้อย5ปีขึ้นไปครับ  ลูกสูบถ้าแท้หมดไปจากตลาดจริงๆๆ ไต้หวันหรือ มาเลย์ ยังมีผลิตอยู่ครับ   มาเลย์ยังขายRX-Zป้ายแดงอยู่เลยย   ส่วนฮอนด้าเอง  รถขายเยอะมากครับ อีก5ปี ค่อยมาคิดใหม่

แอบแซงเพราะแรงน้อย

ดีนะผมเน้นสะสมครับ..ไม่ค่อยไ้ด้ใช้งานหรอก ส่วนมากขับรถยนต์ อยากเห็นสภาพงามๆแบบนี้ไปนานๆ ผมจะพามันมาออกกำลังกายเฉพาะวันศุกร์หรือไม่ก็ วันเสาร์-อาทิตย์ เท่านั้น .

l Just2Eng l

mantu

OishiNova_Phuket

บอกได้คำเดียวว่าเซง เพราะผมคนนึงที่ไม่ค่อยชอบขี่ 4T ที่ซีซีน้อย มันไม่ค่อยสะใจ แต่ถ้าอะไหล่ไม่มีจริงๆหรือหมดก็คงจะจดจำแค่ประสบการณ์ที่เคยขี่ 2T เท่านั้น ไว้บอกลูกบอกหลาน
- อดีตกับเทคโนโลยี ยืดชักในสองจังหวะ
-
- https://www.facebook.com/char24p

LAYDRAG-110 open

อุ่น ใจเพราะ ผม ขี่ 110-125 cc ของยังมี เยอะๆๆ

150cc นี่สิ นับวัน หายเข้ากลีบเมฆ

ขนาด ลูกเทียม ยังหายากเต้มที่

ส่วน HONDA ผมว่ามีเค้า ครับ เพราะ รู้สึกว่า ลูกสุบ+นมหนู แทบจะสั่งมา ไปทันละ

only_lek

จะเก็บเงินทันเบิกเสื้อไหม่สักตัวไหมเนี้ย

mook_srn

แต่ผมว่า JR อาจจะหมดช้าที่สุด ไปหาเอากับพวกเล่่น พารามอเตอร์ เห็นว่าชอบเอาเครื่อง JR ไปทำไม่รู้จริงหรือเ่ปล่า