Main Menu

โซน สุราษฎร์/ตาขุน ซิตี้

เริ่มโดย tanakron, กันยายน 08, 2010, 04:49:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

only_lek

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:18:54 หลังเที่ยง

ถึงลุงโอ๋ครับ

ถ้าไปขโมยเครื่องบินกริฟเฟ่นที่มาประจำอยู่สุราษฎร์ มาระเบิดขายได้ มียอดจองดังนี้ครับ

ผมจองเครื่อง

โอมจองท่อไอพ่น

ลุงเล็กจองถังน้ำมัน

ได้มาระเบิดขายเมื่อไหร่ ส่งเลขบัญชีมาเลยน่ะครับ จะโอนให้ทันที....

ผมไม่เอาถัง ผมจะเอาที่มันห้อยอยู่น่ะ

โอม

นั่นแหละครับถังน้ำมัน(Drop Tank) ติดตั้งเพื่อเพิ่มพิสัยระยะการบินครับ ถอดออกได้

only_lek

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:34:36 หลังเที่ยง
นั่นแหละครับถังน้ำมัน(Drop Tank) ติดตั้งเพื่อเพิ่มพิสัยระยะการบินครับ ถอดออกได้

อ้าวหรอ  แบบนี้ถ้าข้าศึกยิงมาก้อโดนง่ายอ่ะดิ

bangnara

อ้างจาก: only_lek เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:21:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:18:54 หลังเที่ยง

ถึงลุงโอ๋ครับ

ถ้าไปขโมยเครื่องบินกริฟเฟ่นที่มาประจำอยู่สุราษฎร์ มาระเบิดขายได้ มียอดจองดังนี้ครับ

ผมจองเครื่อง

โอมจองท่อไอพ่น

ลุงเล็กจองถังน้ำมัน

ได้มาระเบิดขายเมื่อไหร่ ส่งเลขบัญชีมาเลยน่ะครับ จะโอนให้ทันที....

ผมไม่เอาถัง ผมจะเอาที่มันห้อยอยู่น่ะ

นั่นถังน้ำมันสำรองครับ ลุงเล็กเอาไว้ขับเที่ยวรอบโลกได้เลย 55+

โอม

ในรูปที่ลงใว้ไม่ได้มีการติดตั้งอาวุธครับ

แต่เป็นภาพที่กำลังเดินทาง(บิน)มาไทย บินข้ามทวีป ก็ต้องติดตั้งถึงน้ำมันใว้เผื่อเป็นธรรมดาอยู่แล้ว เพราะหาปั๊มเติมไม่ได้ 55+ (นึกออกนะครับ) ถอดออกได้ทั้งแบบเจ้าหน้าที่ถอดขณะเครื่องจอด หรือถอดเองจากนักบินขณะทำการบินอยู่ครับ

ส่วนเมื่อมาถึงไทย ก็มีการตรวจเช็คโดยทีมงานของ SAAB ก่อนมีการส่งมอบอย่างเป็นทางการ พร้อมๆกับอาวุธประจำเครื่อง

ส่วนการตรวจจับจำพวกจรวดนำวิถี กริพเพ่น ไม่เป็นรองใครครับ  เทียบเท่า F-18 ของเมกา หรือตระกูล Mig รัศเซีย แต่ได้ความคล่องตัวกว่าที่ขนาด

...ที่เหลือจำได้ไม่หมด...

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:47:02 หลังเที่ยง
ในรูที่ลงใว้ไม่ได้มีการติดตั้งอาวุธครับ

แต่เป็นภาพที่กำลังเดินทาง(บิน)มาไทย บินข้ามทวีป ก็ต้องติดตั้งถึงน้ำมันใว้เผื่อเป็นธรรมดาอยู่แล้ว เพราะหาปั๊มเติมไม่ได้ 55+ (นึกออกนะครับ) ถอดออกได้ทั้งแบบเจ้าหน้าที่ถอดขณะเครื่องจอด หรือถอดเองจากนักบินขณะทำการบินอยู่ครับ

ส่วนเมื่อมาถึงไทย ก็มีการตรวจเช็คโดยทีมงานของ SAAB ก่อนมีการส่งมอบอย่างเป็นทางการ พร้อมๆกับอาวุธประจำเครื่อง

ส่วนการตรวจจับจำพวกจรวดนำวิถี กริพเพ่น ไม่เป็นใครครับ  เทียบเท่า F-18 ของเมกา หรือตระกูล Mig รัศเซีย แต่ได้ความคล่องตัวกว่าที่ขนาด

...ที่เหลือจำได้ไม่หมด...

ถ้าลุงโอ๋เอามาระเบิดขาย ผมจองเครื่องน่ะ 55+

โอม

55+ วิชาการหน่อย ยังไม่รั่ว...

กริพเพ่น การบินจากสวีเดนมาไทย ใช้สัญชาติสวีเดนอยู่ครับ เส้นทางบินผ่านมิตรประเทศ(จะได้ไม่ถูกยิงตก55+)

(น่าโหลดอาวุธติดมาสักครึ่ง แล้วไปอ้อมแถวๆ เขมรสักสองรอบ)

เส้นทางการบิน

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:55:16 หลังเที่ยง
55+ วิชาการหน่อย ยังไม่รั่ว...

กริพเพ่น การบินจากสวีเดนมาไทย ใช้สัญชาติสวีเดนอยู่ครับ เส้นทางบินผ่านมิตรประเทศ(จะได้ไม่ถูกยิงตก55+)

(น่าโหลดอาวุธติดมาสักครึ่ง แล้วไปอ้อมแถวๆ เขมรสักสองรอบ)

ข้อมูลแน่นจัง

รู้ทุกอย่าง ยกเว้นงานในหน้าที่  อยู่ได้ทุกที่ยกเว้นที่ทำงาน 55+

โอม

bangnara

โอม

โอม

bangnara

โอม

micronz

ฉายา เค้า น้อง ลีโนตรม  ครับ สาวจีน ปะรู้สึกว่า
----------------------
เรื่องฉายา คงทราบกันไปแล้วเนอะ  อิอิ

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2011, 02:55:16 หลังเที่ยง

ข้อมูลเยอะแบบนี้มายกเหล้า ยกเบียร์ขายดีกว่า อิอิ
ขอข้อมูลเพิ่มอีกหน่อยดิ เวลาระเบิดได้ทำถูก  5555+++

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

tanakron