Main Menu

PDK R1 ของผม (แนวสีนี้เลย ปีหน้านะ)

เริ่มโดย Runingguy, ธันวาคม 05, 2008, 09:03:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Runingguy

pianorider!!!!

โอ้ว chevrolet camaro รถในฝันเลยนะเนี่ย american muscleช้อบชอบ ว่าแต่พี่บอมเอาสีส้มอีกแล้วเหรอครับสีถูกโฉลกเลยเปล่าเนี่ย 8) 8) :o

SUZUKI BEST 110  KAWASAKI NEON 110  KAWASAKI KRR 150 SE    3คัน3สไตล์

VR_LIMITED

จะเป็นเซอร์ส้มอีกแล้ว.....แต่คราวนี้มีดีกรี r1

Freedom First

meengineer2004

เอาสวยๆเลยนะท่านบอม
จะรอดูครับ
:-[ :-[ :-[

SER_NEVERDIE

ทิ้งส้มไม่ได้  เพราะคิดถึงนู๋ส้มหละสิพี่ ....  :D

ปล.  ขอให้หาล้อได้ไวๆนะครับ  เด๋วชุดนี้กระป๋มขออนุญาต สัมปทานต่อนะครับ  :P  ... :-[

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

chalala

r1 ส้มรอชมคับเทพser ไม่ทำให้ผิดหวังอยู่แล้ว  :o :o :o

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

Runingguy

ทุกสิ่งอย่างขึ้นอยู่ที่ B O N U S ครับ ปลายปีนี้.. :-[ :-[

green_t

VR_LIMITED

อ้างจาก: Runingguy เมื่อ ธันวาคม 07, 2008, 06:46:57 หลังเที่ยง
ทุกสิ่งอย่างขึ้นอยู่ที่ B O N U S ครับ ปลายปีนี้.. :-[ :-[

แล้วถ้าใม่ใด้ล่ะ......งานเข้าเลยสิ

SER SS

Runingguy

อ้างจาก: VR-RACING_LIMITED เมื่อ ธันวาคม 07, 2008, 09:49:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Runingguy เมื่อ ธันวาคม 07, 2008, 06:46:57 หลังเที่ยง

แล้วถ้าใม่ใด้ล่ะ......งานเข้าเลยสิ

มายเป็งรายยย..เราสร้างเขื่อขายไว้เยอะ..

skylineztune

สวยมากพี่.......................

แต่สำหรับปิง....ขับ คาวา ต้องสีเขียวเท่านั้น....555+

new150

green_t

อ้างจาก: skylineztune เมื่อ ธันวาคม 09, 2008, 10:32:18 หลังเที่ยง
สวยมากพี่.......................

แต่สำหรับปิง....ขับ คาวา ต้องสีเขียวเท่านั้น....555+

มันเลยเขียวบดแผงเลยไงปิง

ZX-LIMITED

พี่บอมครับ...หาให้ผมคันดิแถวๆบ้านพี่บอมอ่ะ

งวดนี้ขอค่าย Kawasaki น๊ะพี่

Runingguy

อ้างจาก: ZX-LIMITED เมื่อ ธันวาคม 12, 2008, 09:49:00 หลังเที่ยง
พี่บอมครับ...หาให้ผมคันดิแถวๆบ้านพี่บอมอ่ะ

งวดนี้ขอค่าย Kawasaki น๊ะพี่
จะดูๆให้ครับ..

santa

!!!...Proto saber...!!!

รูป สมัย วัย ละอ่อน ครับ อิอิ
............................................ >o<"
4 ห้องหัวใจ...ยังว่าง แต่ปอด 2 ข้าง...มะเร็งจอง